പ്രധാന വാർത്തകൾ
ബാറ്ററികളിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ അടക്കയുടെ തൊലിയിൽ നിന്ന് നാനോ സംയുക്തങ്ങൾ വേർതിരിച്ച് കണ്ണൂർ സർവകലാശാലകണ്ണൂർ സർവകലാശാല പ്രായോഗിക പരീക്ഷകൾ, പുനർമൂല്യനിർണയ ഫലംസര്‍വകലാശാലാ രജിസ്ട്രാര്‍ നിയമനം; ഡിസംബര്‍ 15വരെകേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ കണ്ട് ആളുകൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിക്കുന്നു: മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടിപരീക്ഷ അപേക്ഷ, പരീക്ഷാഫലം, പ്രാക്ടിക്കൽ, പി.എസ്.സി. പരിശീലനം: ഇന്നത്തെ എംജി വാർത്തകൾപുതിയ 12 കോഴ്സുകള്‍ക്കു കൂടി പ്രൈവറ്റ് രജിസ്ട്രേഷന്‍: അപേക്ഷ 15വരെഫാർമസി, ഹെൽത്ത് ഇൻസ്‌പെക്ടർ മറ്റ് പാരാമെഡിക്കൽ കോഴ്സുകൾ: സ്‌പോട്ട് അലോട്ട്‌മെന്റ് ഡിസംബർ 7ന്കേരള ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ടൂറിസം ആൻഡ് ട്രാവൽ സ്റ്റഡീസിൽ ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി, അക്കാദമിക് അസിസ്റ്റന്റ് നിയമനംഭിന്നശേഷിക്കാർക്ക് സൗജന്യമായി ഡാറ്റാ എൻട്രി ആൻഡ് ഓഫീസ് ഓട്ടോമേഷൻ കോഴ്സ്പിജി ആയുർവേദ പ്രവേശനം: മൂന്നാംഘട്ട കേന്ദ്രീകൃത അലോട്ട്മെന്റ്

കേരള എൻജിനീയറിങ്, ആർക്കിടെക്ചർ: മൂന്നാം അലോട്മെന്റ് പ്രവേശനം 19വരെ 

Oct 15, 2022 at 11:36 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/L0wNm0Mo0DtBbViF7SJEBw

തിരുവനന്തപുരം: കേരള എൻജിനീയറിങ്, ആർക്കിടെക്ചർ കോഴ്സുകളിലേക്കുള്ള മൂന്നാം അലോട്മെന്റ് ലഭിച്ച വിദ്യാർത്ഥികൾ 19നകം പ്രവേശനം ഉറപ്പാക്കണം. മൂന്നാം അലോട്മെന്റ് പ്രവേശന പരീക്ഷാ കമ്മിഷണറുടെ വെബ്സൈറ്റിൽ ലഭ്യമാണ്. അലോട്മെന്റ് ലഭിച്ചവർക്ക് നാളെ (ഒക്ടോബർ 17) മുതൽ 19നു 2വരെ ഓൺലൈൻ ആയോ ഏതെങ്കിലും ഹെഡ്പോസ്റ്റ് ഓഫിസിലോ ഫീസ് അടച്ച് പ്രവേശനം ഉടപ്പാക്കണം.

\"\"

19ന് വൈകിട്ട് 3ന് മുൻപായി പ്രവേശനം പൂർത്തിയാക്കണം. ഇല്ലെങ്കിൽ അലോട്മെന്റ് റദ്ധാകും. അലോട്മെന്റ് ലഭിച്ചവർക്ക് ഹോം പേജിലെ ഡേറ്റാ ഷീറ്റ് എന്ന മെനു ഐറ്റം ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് ഡേറ്റാ ഷീറ്റ് ഡൗൺ ലോഡ് ചെയ്യാം. പ്രവേശനത്തിന് ഡേറ്റാഷീറ്റ്, അലോട്മെന്റ് മെമ്മോ ബന്ധപ്പെട്ട മറ്റു രേഖകൾ എന്നിവ കൈവശം വേണം.

\"\"

Follow us on

Related News