പ്രധാന വാർത്തകൾ
അഗ്നിവീർ: വ്യോമസേനയിൽ അവസരംKEAM 2024 പരാതി നൽകാനുള്ള തീയതി നീട്ടി, ഭിന്നശേഷിക്കാരുടെ പരിശോധനKEAM 2024: ആർക്കിടെക്ചർ, മെഡിക്കൽ, മെഡിക്കൽ അനുബന്ധ കോഴ്സുകൾക്ക് പുതുതായി അപേക്ഷിക്കാംകേരള മാനേജ്‌മെന്റ്‌ ആപ്റ്റിറ്റ്യൂഡ് ടെസ്റ്റ് (സെഷൻ II): ജൂൺ 30ന്സിവിൽ സർവീസ് ആദ്യഘട്ട പരീക്ഷ 16ന്: കേരളത്തിൽ പരീക്ഷ എഴുതാൻ 23666 പേർസ്‌കൂള്‍ ബസിന് തീപിടിച്ചു: ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തംവായനദിനം എത്തി: സ്കൂളുകളില്‍ ലൈബ്രേറിയന്‍ തസ്തിക അനുവദിക്കുകകാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകം

ഇനി ബോർഡിലെഴുതി മെനക്കെടേണ്ട, ലാപ്ടോപ്പിൽ ടൈപ്പ് ചെയ്താൽ ബോർഡിൽ അക്ഷരങ്ങൾ തെളിയും: കൈറ്റ് ബോർഡ് വന്നു

Oct 2, 2022 at 9:16 pm

Follow us on

.

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Lhv0jNPe0Bb5ZwbXmu90iJ

തിരുവനന്തപുരം: ബ്ലാക്ക് ബോർഡിൽ ചോക്കും പേനയും ഉപയോഗിച്ച് എഴുതുന്നതിനു പകരം ലാപ്ടോപ് ഉപയോഗിച്ച് ബോർഡിൽ അക്ഷരങ്ങൾ വരുത്തുന്ന കൈറ്റ് ബോർഡ് ആപ്ലിക്കേഷൻ മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.

\"\"

കേരള ഇൻഫ്രാസ്ട്രക്ചർ ആൻഡ് ടെക്നോളജി ഫോർ എജ്യുക്കേഷൻ (കൈറ്റ്) സ്കൂളുകളിലേക്ക് നൽകിയ ഓപ്പറേറ്റിങ് സിസ്റ്റം സ്യൂട്ടിന്റെ കൂടെ ഉപയോഗിക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണിത്. ബോർഡിൽ കൈ കൊണ്ട് എഴുതുന്നതിനു പകരം ലാപ്ടോപ്പിൽ ടൈപ്പ് ചെയ്താൽ അക്ഷരങ്ങൾ ബോർഡിൽ തെളിഞ്ഞു വരും.

\"\"

വില കൂടിയ ഉപകരണങ്ങളും ഇതിന്റെ പ്രവർത്തനത്തിനായി ആവശ്യമില്ല. സ്കൂളുകളിലെ പ്രോജക്ടറുകളിലും ഇത് പ്രദർശിപ്പിക്കാം.. എല്ലാ സ്കൂളുകളിലും ഇത് സമീപ ഭാവിയിൽ ഉപയോഗിക്കാനാകുമെന്നാണ് പ്രതീക്ഷ.

\"\"
Read more: ഇനി ബോർഡിലെഴുതി മെനക്കെടേണ്ട, ലാപ്ടോപ്പിൽ ടൈപ്പ് ചെയ്താൽ ബോർഡിൽ അക്ഷരങ്ങൾ തെളിയും: കൈറ്റ് ബോർഡ് വന്നു

Follow us on

Related News