പ്രധാന വാർത്തകൾ
സൗത്ത്-ഈസ്റ്റ് റെയിൽവേയിൽ 1113 ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ഒന്നുവരെഅധ്യാപകരുടെ റവന്യൂ ജില്ലാതല പൊതുസ്ഥലം മാറ്റം: ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ നൽകാംകേന്ദ്രീയ വിദ്യാലയങ്ങളിൽ ഒറ്റ പെൺകുട്ടി സംവരണം നിർത്തലാക്കരുത്: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅടുത്ത അധ്യയന വർഷം എല്ലാ സ്കൂളുകളിലും ഇന്റർനെറ്റ് സംവിധാനം ഒരുക്കണം: നടപടി അനിവാര്യം5000 രൂപ സ്റ്റൈപ്പന്റോടെ ഡിപ്ലോമ കോഴ്സ്: താമസവും ഭക്ഷണവും സൗജന്യംസിവിൽ സർവീസ് പരീക്ഷയ്ക്ക് ക്ലാസ് എടുക്കുന്ന 7 വയസുകാരൻ: പഠിപ്പിക്കുന്നത് 14 വിഷയങ്ങൾകേരളത്തിലെ സ്കൂളുകളിൽ അവധിക്കാല ക്ലാസുകൾ പാടില്ല: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅവധിക്കാല ക്ലാസുകൾക്ക് ഹൈക്കോടതി അനുമതി: ക്ലാസ് രാവിലെ 7.30മുതൽതുഞ്ചന്‍ പറമ്പില്‍ അവധിക്കാല ക്യാമ്പുകള്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാംസ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് റോബോട്ടിക്സ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്സ്

യുക്രൈനിലെ വിദ്യാർഥികൾക്കുള്ള തുടർപഠനം: ജോർജിയയിൽ 3 സർവകലാശാലകൾക്കു മാത്രം അനുമതി

Sep 24, 2022 at 8:24 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Lhv0jNPe0Bb5ZwbXmu90iJ

ന്യൂഡൽഹി: യുക്രൈനിൽ പഠിച്ചിരുന്ന ഇന്ത്യൻ വിദ്യാർഥികൾക്ക് തുടർന്നുള്ള പഠനം നടത്താൻ ജോർജിയയിൽ 3 യൂണിവേഴ്സിറ്റികൾക്ക് മാത്രമാണ് അനുമതിയെന്ന് നാഷനൽ മെഡിക്കൽ കമ്മിഷൻ.

\"\"

ജോർജിയൻ നാഷനൽ യൂണിവേഴ്സിറ്റി, ബിഇയു ഇന്റർനാഷനൽ യൂണിവേഴ്സിറ്റി ബറ്റുമി, ന്യൂവിഷൻ യൂണിവേഴ്സിറ്റി എന്നിവയ്ക്കാണ് താൽക്കാലികമായി പഠനം നടത്താൻ ജോർജിയയിൽ അംഗീകാരമുള്ളത്. ക്രൊയേഷ്യ, ഹംഗറി, തുർക്കി, ജർമനി, ബൾഗേറിയ, അസർബൈജാൻ, സ്വീഡൻ, ഇസ്രായേൽ, ഇറാൻ, ഗ്രീസ്, റൊമാനിയ, കിർഗിസ്ഥാൻ, ലാത്തിയ, ബെലാറൂസ്, ഈജിപ്ത്, ബെൽജിയം, ഇറ്റലി, യുഎസ്,

\"\"

സ്ലോവാക്യ, ഉസ്ബെക്കിസ്ഥാൻ, സ്പെയിൻ, മൊൾഡോവ, ലിത്വാനിയ, ഫ്രാൻസ്, ജോർജിയ, കസഖ്സ്ഥാൻ, ചെക്ക് റിപ്പബ്ലിക്, ഓസ്ട്രിയ, പോളണ്ട് എന്നിവിടങ്ങളിൽ മെഡിക്കൽ കോഴ്സുകൾ ചെയ്യുന്നവർക്ക് പഠനം തുടരാമെന്നു നാഷനൽ മെഡിക്കൽ കമ്മിഷൻ അറിയിച്ചിരുന്നു.

\"\"

ഇവർക്ക് ബിരുദം നൽകുന്നത് യുക്രൈനിലെ യൂണിവേഴ്സിറ്റികൾ തന്നെയാണ്. മുൻ യൂണിവേഴ്സിറ്റികളിൽ തന്നെ പഠനവും പരിശീലനവും പൂർത്തിയാക്കണമെന്നായിരുന്നു കമ്മിഷൻ ആദ്യം പറഞ്ഞിരുന്നത്. ബിരുദം നേടിയെത്തുന്നവർ ഇന്ത്യയിൽ പ്രാക്ടീസ് ചെയ്യാൻ ഇന്റേൺഷിപ്പ് പൂർത്തിയാക്കണം.

\"\"

Follow us on

Related News