പ്രധാന വാർത്തകൾ
പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടിസ്വയം നിയന്ത്രിത വാഹനങ്ങളുടെ ചിപ്പ് വികസനം: പദ്ധതിയുമായി ഗവ. മോഡൽ എൻജിനീയറിങ്ങ് കോളജ് അധ്യാപകർഎംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: ഉത്തരസൂചിക വന്നുഭിന്നശേഷി മേഖലയിലെ പദ്ധതി ആവിഷ്ക്കരണത്തിനായി ഓൺലൈൻ ജേണൽ പുറത്തിറക്കുംഇരിങ്ങാലക്കുട കല്ലേറ്റുംകരയിൽ ഗണിതശാസ്ത്ര പഠനകേന്ദ്രം വരുംസംസ്ഥാനത്ത് നാളെ കെ.എസ്.യുവിന്റെ വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്നാലുവർഷ ബിരുദ കോഴ്സുകൾ: പ്ലസ് ടു വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി ബോധവൽക്കരണ പരിപാടിഹയർ സെക്കന്ററി സ്ഥലംമാറ്റം സ്റ്റേ ചെയ്ത സംഭവം: സർക്കാർ ട്രിബ്യൂണലിനെ സമീപിക്കുംസ്കൂളുകളിൽ വായനയ്ക്ക് ഗ്രേസ് മാർക്ക്: 12ന് യോഗം ചേരുംനാഷണൽ മീൻസ് കം മെറിറ്റ് സ്‌കോളർഷിപ്പ്: മികവിന് അംഗീകാരം

ഒരാഴ്ച ഇടവേള; ജിയോളജിയില്‍ ഭര്‍ത്താവിനു പിറകെ ഡോക്ടറേറ്റ് സ്വന്തമാക്കി ഭാര്യയും

Sep 23, 2022 at 1:00 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Lhv0jNPe0Bb5ZwbXmu90iJ

കോട്ടയം: ബെംഗളൂരു ഐഎസ്ആര്‍ഒയില്‍ ശാസ്ത്രജ്ഞനായ കാരാപ്പുഴ പെരിയമന ബാബു ഗോവിന്ദിനാണ് ആദ്യം ഒരാഴ്ച മുന്‍പ് ഡോക്ടറേറ്റ് ലഭിക്കുന്നത്. ആന്ധ്ര യൂണിവേഴ്സിറ്റിയില്‍ നിന്ന് ജിയോളജി പഠിച്ചാണ് ബാബു ഗോവിന്ദ് ഡോക്ടറേറ്റ് നേടിയത്. കൃത്യം ഒരാഴ്ചയ്ക്കു ശേഷം ഭാര്യ രമ്യ നമ്പൂതിരിക്കും ഡോക്ടറേറ്റ് ലഭിച്ചു.

\"\"

ഇന്ത്യന്‍ ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് സയന്‍സില്‍ ശാസ്ത്രജ്ഞയാണ്. ധന്‍ബാദ് ഐഐടിയില്‍ നിന്നാണ് രമ്യ ഡോക്ടറേറ്റ് നേടിയത്. പെരിയമന കേശവന്‍ നമ്പൂതിരിയുടെയും ഡോ. ശ്രീദേവിയുടെയും മകനാണ് ബാബു ഗോവിന്ദ്. മൂവാറ്റുപുഴ കല്ലേലിമന നീലകണ്ഠന്‍ നമ്പൂതിരിയും പ്രഭ നമ്പൂതിരിയുമാണ് രമ്യയുടെ മാതാപിതാക്കള്‍.

\"\"

Follow us on

Related News