പ്രധാന വാർത്തകൾ
എൽഎസ്എസ് – യുഎസ്എസ് സ്കോളർഷിപ്പ് കുടിശിക 27.61 കോടി അനുവദിച്ചു: മന്ത്രി വി ശിവൻകുട്ടിപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്ട്മെന്റ്: 23ന് വൈകിട്ട് 5വരെ അപേക്ഷ പുതുക്കാംസംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ ഉജ്ജ്വല ബാല്യം പുരസ്കാരം: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 15വരെപിജി ഡെന്റൽ പ്രവേശനം: അന്തിമ മെറിറ്റ് ലിസ്റ്റ് & കാറ്റഗറി ലിസ്റ്റ്നാളെ നടക്കുന്ന പ്ലസ് വൺ സ്കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്ഫർ അലോട്മെന്റ് പ്രോട്ടോകോൾ പാലിച്ച്ആനക്കയത്തും പാണ്ടിക്കാട്ടും വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ അനിശ്ചിത കാലത്തേക്ക് അടച്ചു: മലപ്പുറത്തെ നിപ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഇങ്ങനെപ്ലസ് വൺ സ്‌കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്‌ഫർ അഡ്‌മിഷൻ 22,23 തീയതികളിൽ: ലിസ്റ്റ് ഉടൻസംസ്ഥാന അധ്യാപക അവാർഡ്: അപേക്ഷ 16വരെസ്‌കൂള്‍ അവധി പ്രധാനാധ്യാപകര്‍ക്ക് തീരുമാനിക്കാം: കോഴിക്കോട് കലക്ടര്‍മലപ്പുറം ജില്ലയിൽ നാളെ ഭാഗിക അവധി: മറ്റു 4 ജില്ലകളിലും അവധി

എംജി സർവകലാശാല ബിഎഡ് പ്രവേശനം: ഒന്നാം അലോട്ട്‌മെന്റ് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു

Aug 8, 2022 at 4:00 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL
https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/HGUHgZJ60Yr4eQPQ7jETYP

കോട്ടയം: ബിഎഡ് ഏകജാലക പ്രവേശനത്തിനുള്ള ഒന്നാം അലോട്ട്‌മെന്റ് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു. സ്ഥിര പ്രവേശനമെടുക്കേണ്ടവരും ഒന്നാം ഒപ്ഷനില്‍ അലോട്ട്‌മെന്റ് ലഭിച്ചവരും അലോട്ട്‌മെന്റ് മെമോ ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് കോളേജുമായി ബന്ധപ്പെടേണ്ടതാണ്. വിദ്യാർത്ഥികൾ ഓഗസ്റ്റ് 16ന് വൈകിട്ട് 4 മണിക്ക് മുൻപായി നേരിട്ട് ഹാജരാകേണ്ടതാണ്. പ്രവേശനം ഉറപ്പിക്കാൻ വരുന്ന വിദ്യാർത്ഥികൾ കോളേജില്‍ അടക്കേണ്ട ഫീസ് സഹിതമായിരിക്കണം വരേണ്ടത്.

\"\"

താത്കാലിക പ്രവേശനമെടുക്കുന്ന വിദ്യാർത്ഥികൾ കോളേജുകളില്‍ നേരിട്ട് ഹാജരാക്കേണ്ടതില്ല. ഇവര്‍ക്ക് ഓണ്‍ലൈൻ മുഖേന ആഗസ്റ്റ് 16ന് വെകിട്ട് നാല് മണിക്ക് മുന്‍പായി കോളേജിൽ പ്രവേശനമെടുക്കാവുന്നതാണ്.  വിശദവിവരങ്ങള്‍ക്ക് cap.mgu.ac.in എന്ന വെബ്‌സൈറ്റ് സന്ദര്‍ശിക്കുക.

Follow us on

Related News