editorial@schoolvartha.com | markeiting@schoolvartha.com
വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹരിതവിദ്യാലയം വിദ്യാഭ്യാസ റിയാലിറ്റി ഷോ ഒന്നാം സമ്മാനം 20ലക്ഷം: ഡിസംബർ 16മുതൽ സംപ്രേഷണം2000 സ്കൂളുകള്‍ക്ക് 9000റോബോട്ടിക് കിറ്റുകൾ: ആധുനിക സാങ്കേതിക വിദ്യ പകർന്നുനൽകുന്ന പദ്ധതിക്ക് ഡിസംബർ 8ന് തുടക്കമാകുംദേശീയ കലാഉത്സവ്: സംസ്ഥാനതല മത്സരങ്ങൾ ഇന്ന് മലപ്പുറത്ത്മദ്രാസ് ഐഐടിക്ക് കീഴിൽ ഓൺലൈൻ ഡിഗ്രി: പത്താം ക്ലാസുകാർക്ക് അവസരംനഴ്‌സിങ്, പരാമെഡിക്കൽ ഓൺലൈൻ രജിസ്ട്രേഷനും ഓപ്ഷൻ സമർപ്പണവും ഇന്നുമുതൽകാലിക്കറ്റ് എന്‍ഐടിയില്‍ അറ്റന്‍ഡന്റ് : പുരുഷന്മാര്‍ക്കും സ്ത്രീകള്‍ക്കും അവസരംപോസ്റ്റ് ‌മെട്രിക് സ്കോള‍‍‍ർഷിപ്പ്: അപേക്ഷ നവംബർ 30 വരെസർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ് ഇൻ ഹോമിയോ ഫാർമസി: സ്‌പെഷ്യൽ അലോട്ട്‌മെന്റ് പ്രവേശനം 29വരെപരീക്ഷാഫലങ്ങൾ, സപ്ലിമെന്ററി പരീക്ഷ, പ്രാക്ടിക്കല്‍ ക്ലാസ്: Calicut University Newsവിവിധ പരീക്ഷകൾ, പരീക്ഷാഫലങ്ങൾ, പ്രവേശന തീയതി നീട്ടി: Kannur University News

സംസ്ഥാന ജൈവ വൈവിധ്യ ബോർഡിൽ ഡോക്ടറൽ ഫെലോഷിപ്പ്; അവസാന തീയതി ഓഗസ്റ്റ് 25

Published on : August 05 - 2022 | 10:00 pm

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL
https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/HGUHgZJ60Yr4eQPQ7jETYP
തിരുവനന്തപുരം: കേരളത്തിലെ ജൈവവൈവിധ്യ സംരക്ഷണവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് പ്രത്യേക മേഖലകളിൽ ഗവേഷണം നടത്താൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന യോഗ്യരായ ഉദ്യോഗാർത്ഥികളിൽ നിന്ന് മൂന്ന് ഡോക്ടറൽ ഫെലോഷിപ്പിന് കേരള സംസ്ഥാന ജൈവ വൈവിധ്യ ബോർഡ്‌ അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. കേരളത്തിലെ തദ്ദേശീയ ഉൾനാടൻ മത്സ്യങ്ങൾക്കുള്ള ക്യാപ്റ്റീവ് ബ്രീഡിംഗ് സാങ്കേതികവിദ്യ, കേരളത്തിലെ പശ്ചിമഘട്ടത്തിലെ RET സസ്യ ഇനങ്ങളുടെ പ്രചരണ സാങ്കേതികവിദ്യ, കേരളത്തിലെ തിരഞ്ഞെടുത്ത അധിനിവേശ അന്യഗ്രഹ ജീവികളുടെ പഠനവും പരിപാലനവും എന്നിവയാണ് ഗവേഷണ വിഷയങ്ങൾ. പരമാവധി 3 വർഷത്തേക്കാണ് ഫെലോഷിപ്പ്. പ്രതിമാസം 25000 രൂപയാണ് ലഭിക്കുക.
യോഗ്യത
ലൈഫ് സയൻസ്/ ഫോറസ്ട്രി/ബോട്ടണി/ സുവോളജി/ ഫിഷറീസ്/ കൃഷി/  കുറഞ്ഞത് 55% മാർക്കോടെ ബിരുദാനന്തര ബിരുദം. എസ്‌സി/എസ്ടി ഉദ്യോഗാർത്ഥികൾക്ക് ഇളവ് ഉണ്ടായിരിക്കും. യുജിസി അംഗീകൃത സർവകലാശാലാ ഡിപ്പാർട്ട്‌മെന്റുകളിൽ/അംഗീകൃത ഗവേഷണ കേന്ദ്രങ്ങളിൽ പിഎച്ച്‌ഡിക്ക് രജിസ്റ്റർ ചെയ്തിട്ടുള്ളവർക്ക് മുൻഗണന ഉണ്ടായിരിക്കും.

വിദഗ്ധ പാനൽ നടത്തുന്ന അക്കാദമിക് റെക്കോർഡുകൾ, പ്രോജക്ട് പ്രൊപ്പോസൽ, അവതരണവും അഭിമുഖവും എന്നിവയെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയായിരിക്കും ഡോക്ടറൽ ഫെലോമാരെ തിരഞ്ഞെടുക്കുക. അഭിമുഖത്തിന്റെ തീയതി യോഗ്യരായ ഉദ്യോഗാർത്ഥികളെ ടെലിഫോൺ മുഖേനയോ ഇമെയിൽ വഴിയോ അറിയിക്കുന്നതാണ്. കൃത്യമായി പൂരിപ്പിച്ച അപേക്ഷ, പ്രസക്തമായ രേഖകളുടെ പകർപ്പുകൾ സഹിതം 2022 ഓഗസ്റ്റ് 25-നോ അതിനുമുമ്പോ കേരള സ്റ്റേറ്റ് ബയോഡൈവേഴ്‌സിറ്റി ബോർഡ്., ടി.സി.24/3219, നമ്പർ.43 ബെൽഹാവൻ ഗാർഡൻസ് കവടിയാർ പി.ഒ. തിരുവനന്തപുരം-695003 കേരളം
ഫോൺ: 0471-27247
keralabiodiversity@gmail.com എന്ന വിലാസത്തിൽ അയക്കണം.
വിശദ വിവരങ്ങൾക്ക് www.keralabiodiversity.org എന്ന വെബ്സൈറ്റ് സന്ദർശിക്കുക.

0 Comments

Related News