പ്രധാന വാർത്തകൾ
ബാറ്ററികളിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ അടക്കയുടെ തൊലിയിൽ നിന്ന് നാനോ സംയുക്തങ്ങൾ വേർതിരിച്ച് കണ്ണൂർ സർവകലാശാലകണ്ണൂർ സർവകലാശാല പ്രായോഗിക പരീക്ഷകൾ, പുനർമൂല്യനിർണയ ഫലംസര്‍വകലാശാലാ രജിസ്ട്രാര്‍ നിയമനം; ഡിസംബര്‍ 15വരെകേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ കണ്ട് ആളുകൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിക്കുന്നു: മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടിപരീക്ഷ അപേക്ഷ, പരീക്ഷാഫലം, പ്രാക്ടിക്കൽ, പി.എസ്.സി. പരിശീലനം: ഇന്നത്തെ എംജി വാർത്തകൾപുതിയ 12 കോഴ്സുകള്‍ക്കു കൂടി പ്രൈവറ്റ് രജിസ്ട്രേഷന്‍: അപേക്ഷ 15വരെഫാർമസി, ഹെൽത്ത് ഇൻസ്‌പെക്ടർ മറ്റ് പാരാമെഡിക്കൽ കോഴ്സുകൾ: സ്‌പോട്ട് അലോട്ട്‌മെന്റ് ഡിസംബർ 7ന്കേരള ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ടൂറിസം ആൻഡ് ട്രാവൽ സ്റ്റഡീസിൽ ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി, അക്കാദമിക് അസിസ്റ്റന്റ് നിയമനംഭിന്നശേഷിക്കാർക്ക് സൗജന്യമായി ഡാറ്റാ എൻട്രി ആൻഡ് ഓഫീസ് ഓട്ടോമേഷൻ കോഴ്സ്പിജി ആയുർവേദ പ്രവേശനം: മൂന്നാംഘട്ട കേന്ദ്രീകൃത അലോട്ട്മെന്റ്

വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് കൊച്ചി മെട്രോയിൽ സീസൺ ടിക്കറ്റ്: പുതിയ സംവിധാനം ജൂലൈ 25മുതൽ 

Jul 21, 2022 at 5:53 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha

JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/GI7mCYidGpOG8b8bsjnX37

കൊച്ചി: മെട്രോയിൽ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് ഇനി കുറഞ്ഞ നിരക്കിൽ യാത്ര ചെയ്യാം. വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി കൊച്ചി മെട്രോ പുതിയ യാത്രാ പാസുകൾ (സീസൺ ടിക്കറ്റ്) പുറത്തിറക്കും. രണ്ട് തരം പാസുകളാണ് പുറത്തിറക്കുന്നത്.👇🏻👇🏻

ഒരു ദിവസത്തേക്കുള്ള 50 രൂപയുടെ പാസ്സും 1000 രൂപയുടെ പ്രതിമാസ പാസുമാണ് പുറത്തിറക്കുന്നത്. വിദ്യാർത്ഥികളുടെയും പൊതുജനങ്ങളുടെയും ആവശ്യങ്ങൾ പരിഗണിച്ചാണ് പുതിയ സംവിധാനം ഒരുക്കുന്നത്. ഡേ പാസ് ഉപയോഗിച്ച്  50 രൂപയ്ക്ക് ഒരു ദിവസം ഏത് ദൂരവും എത്ര പ്രാവശ്യവും വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് സഞ്ചരിക്കാം. 1000 രൂപയുടെ പ്രതിമാസ പാസ് ഉപയോഗിച്ച് ഒരു മാസം  എത്ര ദൂരവും എത്ര തവണ വേണമെങ്കിലും.മെട്രോയിൽ യാത്ര ചെയ്യാം. കാലാവധി കഴിഞ്ഞാൽ മെട്രോ സ്റ്റേഷൻ ടിക്കറ്റ് കൗണ്ടറിലെത്തി കാർഡുകൾ👇🏻👇🏻

\"\"

റീചാർജ്ജ് ചെയ്ത് വീണ്ടും ഉപയോഗിക്കാം. സ്കൂൾ/കോളേജ് വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് ഈ സൗകര്യം ലഭ്യമാണ്.  വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനം നൽകിയിരിക്കുന്ന ഫോട്ടോ പതിപ്പിച്ച തിരിച്ചറിയൽ കാർഡുകൾ കാണിച്ച് ഈ മാസം 25 മുതൽ പാസുകൾ വാങ്ങാം.

\"\"

Follow us on

Related News