editorial@schoolvartha.com | markeiting@schoolvartha.com
വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹിന്ദുസ്ഥാന്‍ ഓര്‍ഗാനിക് കെമിക്കല്‍ ലിമിറ്റഡില്‍ ജൂനിയര്‍ അസിസ്റ്റന്റ് ടെക്‌നീഷ്യന്‍: ഐടിഐ യോഗ്യതയുള്ളവര്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാംസി-ഡിറ്റില്‍ ഗ്രാഫിക് ഡിസൈനര്‍ /ട്രെയിനി: ഡിസംബര്‍ 2വരെ അപേക്ഷിക്കാം.ശാസ്ത്ര സാങ്കേതിക മ്യൂസിയത്തിൽ സ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് കൂടുതൽ പഠനാവസരം; “സൈറ്റക്” ആരംഭിച്ചുവെസ്റ്റേണ്‍ റെയില്‍വേയില്‍ 14ഒഴിവ്: ഡിസംബര്‍ 9വരെ അപേക്ഷിക്കാംകേരള ഷിപ്പിങ് ആന്‍ഡ് നാവിഗേഷന്‍ കോര്‍പ്പറേഷന്‍ ലിമിറ്റഡില്‍ സിസ്റ്റം & വെബ്‌സൈറ്റ് അഡ്മിനിസ്‌ട്രേറ്റര്‍റബ്ബര്‍ ബോര്‍ഡില്‍ ഗ്രാജുവേറ്റ് എന്‍ജിനീയര്‍ ട്രെയിനി: വാക്- ഇന്‍- ഇന്റര്‍വ്യൂസിബിഎസ്ഇ 10,12 പരീക്ഷ: വിദ്യാർത്ഥികളുടെ വിവരങ്ങൾ ഇന്നുമുതൽ തിരുത്താംനാഷണല്‍ ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ടെക്‌നോളജി റൂര്‍ക്കേല: 143 അധ്യാപക ഒഴിവുകള്‍സർവകലാശാലയിൽ അസിസ്റ്റന്‍റ് പ്രോഗ്രാം കോ-ഓർഡിനേറ്റർ: അപേക്ഷ നാളെവരെ മാത്രംനാഷണല്‍ ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഫോര്‍ ഇന്റര്‍ഡിസിപ്ലിനറി സയന്‍സ് ആന്‍ഡ് ടെക്‌നോളജി: പ്രോജക്ട് അസോസിയേറ്റ്,ഫീല്‍ഡ് അസിസ്റ്റന്റ്

അഖിലേന്ത്യാ സോഫ്റ്റ്‌ബേസ് ബോൾ: കാലിക്കറ്റിന് ഇരട്ടക്കിരീടം

Published on : July 09 - 2022 | 3:20 pm

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha

JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/GnI8Hht4huJCZPI8rISqz0

തേഞ്ഞിപ്പലം: രാജസ്ഥാനിലെ പാച്ചേരി ഭാരിയിലെ സിംഖാനിയ യൂണിവേഴ്സിറ്റിയിൽ നടന്ന അഖിലേന്ത്യാ യൂണിവേഴ്സിറ്റി സോഫ്റ്റ്‌ബേസ് ബോൾ ചാമ്പ്യൻഷിപ്പിൽ പുരുഷ വനിതാ വിഭാഗത്തിൽ കാലിക്കറ്റ് യൂണിവേഴ്സിറ്റി ചാമ്പ്യന്മാരായി.
പുരുഷ വിഭാഗത്തിൽ ആതിഥേയരായ സിംഖാനിയ യൂണിവേഴ്സിറ്റിയെ 27- 22 നും, സെമി ഫൈനലിൽ അർണി യൂണിവേഴ്സിറ്റിയെ 15-5 നും, തോൽപ്പിച്ച കാലിക്കറ്റ് , ലീഗ് റൗണ്ടിൽ ബിലാസ്പൂർ യൂണിവേഴ്സിറ്റിയെ 9-7 നും ശിക്ഷാ അനുശന്ദൻ യൂണിവേഴ്സിറ്റി 15-10 നും, അലിഗഡ് യൂണിവേഴ്സിറ്റിയെ 40-20 നും തോൽപ്പിച്ച് ഗ്രൂപ്പ് ചാമ്പ്യന്മാരായി.
കാലിക്കറ്റ് യൂണിവേഴ്സിറ്റി ടീച്ചിങ് ഡിപ്പാർട്ട്മെൻറിലെ സൽമാനുൽ ഫാരിസിൻ്റെ ക്യാപ്റ്റൻസിയിൽ അണിനിരന്ന കാലിക്കറ്റ് യൂണിവേഴ്സിറ്റി ടീമിൽ,👇🏻👇🏻


അമൽ ആനന്ദ്. കെ, ജിതിൻ. ഇ. ആർ, മുഹമ്മദ്‌ ബുർഹാൻ. പി. പി, മുഹമ്മദ്‌ യാസിർ, യാഥവ്‌ സി. എസ്, അഭിജിത്. പി.ജി, വിഷ്ണു. എസ് (എല്ലാവരും ഫാറൂക്ക് കോളേജ് ), ജിഷ്ണു. സി, മുഹമ്മദ് സൻവീൽ. എം, മുഹമ്മദ്‌ ഷൈജൽ.കെ. കെ, മുഹമ്മദ്‌ ഫൈജാസ്. കെ, അബ്ദുൽ ബാസിത് (ആർട്സ് കോളേജ് മീഞ്ചന്ത), അക്ഷയ്. വി. പി, ലിബിൻ നാഥ്. എം (ടി. എം. ജി. കോളേജ് തീരുർ ), അഖിൽ രാജ്. പി, സൽമാനുൽ ഫാരിസ്. എം (സെന്റർ ഫോർ ഫിസിക്കൽ എഡ്യൂക്കേഷൻ കാലിക്കറ്റ്‌ യൂണിവേഴ്സിറ്റി ), ഇന്ദു ചൂടൻ.എ. ബി, ജിത്തു ജെയിംസ് (ഗവ. ഫിസിക്കൽ എഡ്യൂക്കേഷൻ കോളേജ് ഈസ്റ്റ്‌ ഹിൽ ) എന്നിവരെ പരിശീലിപ്പിച്ചത് AWH കോളേജിലെ കായിക വിഭാഗം മേധാവി മുഹമ്മദ് മുസ്തഫയും, അമൽ കോളേജ് നിലംബൂരിലെ കായിക വിഭാഗം മേധാവി
ഡോ. നാഫിഹ് ചെരപ്പുറത്ത് മാനേജരുമായിരുന്നു.👇🏻👇🏻


കോഴിക്കോട് ഫറൂഖ് കോളേജ് അഭിലാഷ എ കെ യുടെ നേതൃത്വത്തിൽ അണിനിരന്ന വനിതാ ടീമിൽ, സന ജിൻസിയ, ശ്രുതി എം എസ്, റജ ഫാത്തിമ, അതുല്യ സി കെ, അനന്യ, സ്നേഹ വി ( ഫാറൂഖ് കോളേജ്, കാലിക്കറ്റ് ), സയന കെ, ബിൻഷാ, ശ്രീലക്ഷ്മി, അനഘ, സ്നേഹ ടി, ആര്യ, സാന്ദ്ര എം ( വിമല കോളേജ്, തൃശൂർ), കാവ്യാ കെ, അൻസ മോൾ രാജു ( മേഴ്‌സി കോളേജ്, പാലക്കാട്‌ ), അർഷ സത്യൻ ( അമൽ കോളേജ്, നിലമ്പൂർ), നുസൈബത്ത് സി വി (ഫാറൂഖ് ട്രെയിനിങ് കോളേജ്, കാലിക്കറ്റ്) എന്നിവരും, ടീമിനെ പരിശീലിപ്പിച്ചത് മുൻ ഇന്ത്യൻ ടീം കോച്ചും, ഐ.എച്ച്.ആർ.ഡി. കോളേജിലെ അസിസ്റ്റന്റ് പ്രൊഫസറുമായ കെ. ഹംസയും,
ടീം മാനേജറായി എ റണാകുളം എം.എസ്. സ്കൂളിലെ കായിക അദ്ധ്യാപികയായ മേരി അക്ഷയുമാണ്.

0 Comments

Related News