editorial@schoolvartha.com | markeiting@schoolvartha.com
വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
സ്കൂൾ ഒന്നാംപാദ വാർഷിക പരീക്ഷ ടൈം ടേബിൾ പുറത്തിറങ്ങിതൊഴിലും വിദ്യാഭ്യാസവും തമ്മിലുള്ള വിടവ് നികത്തണം: മന്ത്രി പ്രഫ. ആർ ബിന്ദുആയുർവേദ തെറാപ്പിസ്റ്റ് നിയമനം :ഓഗസ്റ്റ് 20വരെ സമയംഉന്നത നിലവാരമുള്ള വിദ്യാഭ്യാസം അപ്പന്റെ കയ്യിലെ പണത്തിന്റെ ഭാഗമാവുന്ന നില മാറണം: മുഖ്യമന്ത്രിഎംജി ബിരുദ പ്രവേശനം: ഒന്നാം അലോട്ട്‌മെന്റ് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചുഹയർ സെക്കൻഡറി ഒന്നും രണ്ടും വർഷ തുല്യതാ പരീക്ഷകൾ നാളെ ആരംഭിക്കുംസ്വാതന്ത്ര്യത്തിന്റെ 75-ാം വാർഷികാഘോഷം വീടുകളിലും: നിർദ്ദേശങ്ങൾ ഇങ്ങനെസ്വ​​കാ​​ര്യ ക​​ൽ​​പി​​ത സ​​ർ​​വ​​ക​​ലാ​​ശാ​​ല​​; വിദ​​ഗ്​​​ധ സ​​മി​​തി​​യി​​ൽ ഭി​​ന്ന​​തകണ്ണൂർ ബിരുദ പ്രവേശനത്തിനുള്ള രണ്ടാം അലോട്ട്മെന്റ് വന്നു: മൂന്നാം അലോട്ട്മെന്റ് 16ന്സ്വാതന്ത്ര്യ സ്മൃതികളുണർത്തുന്ന ചുമർ ചിത്രങ്ങൾ; ചരിത്രം തൊട്ടുണർത്താൻ കലാലയ ചുമരുകൾ ഒരുങ്ങുന്നു

അഖിലേന്ത്യാ സോഫ്റ്റ്‌ബേസ് ബോൾ: കാലിക്കറ്റിന് ഇരട്ടക്കിരീടം

Published on : July 09 - 2022 | 3:20 pm

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha

JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/GnI8Hht4huJCZPI8rISqz0

തേഞ്ഞിപ്പലം: രാജസ്ഥാനിലെ പാച്ചേരി ഭാരിയിലെ സിംഖാനിയ യൂണിവേഴ്സിറ്റിയിൽ നടന്ന അഖിലേന്ത്യാ യൂണിവേഴ്സിറ്റി സോഫ്റ്റ്‌ബേസ് ബോൾ ചാമ്പ്യൻഷിപ്പിൽ പുരുഷ വനിതാ വിഭാഗത്തിൽ കാലിക്കറ്റ് യൂണിവേഴ്സിറ്റി ചാമ്പ്യന്മാരായി.
പുരുഷ വിഭാഗത്തിൽ ആതിഥേയരായ സിംഖാനിയ യൂണിവേഴ്സിറ്റിയെ 27- 22 നും, സെമി ഫൈനലിൽ അർണി യൂണിവേഴ്സിറ്റിയെ 15-5 നും, തോൽപ്പിച്ച കാലിക്കറ്റ് , ലീഗ് റൗണ്ടിൽ ബിലാസ്പൂർ യൂണിവേഴ്സിറ്റിയെ 9-7 നും ശിക്ഷാ അനുശന്ദൻ യൂണിവേഴ്സിറ്റി 15-10 നും, അലിഗഡ് യൂണിവേഴ്സിറ്റിയെ 40-20 നും തോൽപ്പിച്ച് ഗ്രൂപ്പ് ചാമ്പ്യന്മാരായി.
കാലിക്കറ്റ് യൂണിവേഴ്സിറ്റി ടീച്ചിങ് ഡിപ്പാർട്ട്മെൻറിലെ സൽമാനുൽ ഫാരിസിൻ്റെ ക്യാപ്റ്റൻസിയിൽ അണിനിരന്ന കാലിക്കറ്റ് യൂണിവേഴ്സിറ്റി ടീമിൽ,👇🏻👇🏻


അമൽ ആനന്ദ്. കെ, ജിതിൻ. ഇ. ആർ, മുഹമ്മദ്‌ ബുർഹാൻ. പി. പി, മുഹമ്മദ്‌ യാസിർ, യാഥവ്‌ സി. എസ്, അഭിജിത്. പി.ജി, വിഷ്ണു. എസ് (എല്ലാവരും ഫാറൂക്ക് കോളേജ് ), ജിഷ്ണു. സി, മുഹമ്മദ് സൻവീൽ. എം, മുഹമ്മദ്‌ ഷൈജൽ.കെ. കെ, മുഹമ്മദ്‌ ഫൈജാസ്. കെ, അബ്ദുൽ ബാസിത് (ആർട്സ് കോളേജ് മീഞ്ചന്ത), അക്ഷയ്. വി. പി, ലിബിൻ നാഥ്. എം (ടി. എം. ജി. കോളേജ് തീരുർ ), അഖിൽ രാജ്. പി, സൽമാനുൽ ഫാരിസ്. എം (സെന്റർ ഫോർ ഫിസിക്കൽ എഡ്യൂക്കേഷൻ കാലിക്കറ്റ്‌ യൂണിവേഴ്സിറ്റി ), ഇന്ദു ചൂടൻ.എ. ബി, ജിത്തു ജെയിംസ് (ഗവ. ഫിസിക്കൽ എഡ്യൂക്കേഷൻ കോളേജ് ഈസ്റ്റ്‌ ഹിൽ ) എന്നിവരെ പരിശീലിപ്പിച്ചത് AWH കോളേജിലെ കായിക വിഭാഗം മേധാവി മുഹമ്മദ് മുസ്തഫയും, അമൽ കോളേജ് നിലംബൂരിലെ കായിക വിഭാഗം മേധാവി
ഡോ. നാഫിഹ് ചെരപ്പുറത്ത് മാനേജരുമായിരുന്നു.👇🏻👇🏻


കോഴിക്കോട് ഫറൂഖ് കോളേജ് അഭിലാഷ എ കെ യുടെ നേതൃത്വത്തിൽ അണിനിരന്ന വനിതാ ടീമിൽ, സന ജിൻസിയ, ശ്രുതി എം എസ്, റജ ഫാത്തിമ, അതുല്യ സി കെ, അനന്യ, സ്നേഹ വി ( ഫാറൂഖ് കോളേജ്, കാലിക്കറ്റ് ), സയന കെ, ബിൻഷാ, ശ്രീലക്ഷ്മി, അനഘ, സ്നേഹ ടി, ആര്യ, സാന്ദ്ര എം ( വിമല കോളേജ്, തൃശൂർ), കാവ്യാ കെ, അൻസ മോൾ രാജു ( മേഴ്‌സി കോളേജ്, പാലക്കാട്‌ ), അർഷ സത്യൻ ( അമൽ കോളേജ്, നിലമ്പൂർ), നുസൈബത്ത് സി വി (ഫാറൂഖ് ട്രെയിനിങ് കോളേജ്, കാലിക്കറ്റ്) എന്നിവരും, ടീമിനെ പരിശീലിപ്പിച്ചത് മുൻ ഇന്ത്യൻ ടീം കോച്ചും, ഐ.എച്ച്.ആർ.ഡി. കോളേജിലെ അസിസ്റ്റന്റ് പ്രൊഫസറുമായ കെ. ഹംസയും,
ടീം മാനേജറായി എ റണാകുളം എം.എസ്. സ്കൂളിലെ കായിക അദ്ധ്യാപികയായ മേരി അക്ഷയുമാണ്.

0 Comments

Related News