പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർസെക്കന്ററി ചോദ്യ പേപ്പറുകളും ട്രഷറിയിൽ സൂക്ഷിക്കുക: ആവശ്യം ശക്തമാക്കി ജീവനക്കാർപ്ലസ്ടുക്കാർക്ക് ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റിൽ പഞ്ചവത്സര എംബിഎ പ്രോഗ്രാംപാലക്കാട്‌ ജില്ലയിൽ 2 ദിവസം പ്രാദേശിക അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചുഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ എഴുതാൻ ഇനി വരയുള്ള പേപ്പർ: ഉത്തരക്കടലാസിൽ അടിമുടി മാറ്റംഅടുത്തവർഷം മുതൽ സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസുകളിൽ ഓപ്പൺ ബുക്ക് എക്സാം: പുസ്തകം തുറന്ന് പരീക്ഷയെഴുതാംസാംസ്കാരിക വകുപ്പിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാർ, എംഐഎസ് കോർഡിനേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾഈ വർഷത്തെ മികച്ച കോളേജ് മാഗസിൻ പുരസ്‌കാര സമർപ്പണം 26 ന്എംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം28 കോളജുകളിൽ പൂർത്തിയായ റൂസ പദ്ധതികൾ നാടിന് സമർപ്പിച്ചുസിവിൽ സർവീസ് ഫൗണ്ടേഷൻ കോഴ്സ് സമാപനം

പ്ലസ് വൺ വാർഷിക പരീക്ഷയ്ക്ക് തുടക്കം: 150ശതമാനം ചോദ്യങ്ങളെന്ന ആശ്വാസത്തിൽ വിദ്യാർത്ഥികൾ

Jun 13, 2022 at 7:57 am

Follow us on

JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Ho35uvTwPSTE3q7pfeRNbY

\"\"

തിരുവനന്തപുരം: ഒന്നാം വർഷ
ഹയർ സെക്കൻഡറി വാർഷിക പരീക്ഷ
ഇന്ന് ആരംഭിക്കും. രാവിലെ 9.45മുതലാണ് പരീക്ഷ. ഈ വർഷം പ്ലസ് വൺ ചോദ്യപേപ്പറിൽ 150 ശതമാനം ചോദ്യങ്ങൾ നൽകുന്നുണ്ട്. വിദ്യാർഥികൾക്ക് 50 ശതമാനം ചോയ്സ് ലഭിക്കും. ഇംപ്രൂവ്മെന്റ് പരീക്ഷയും ഉണ്ടാകും.👇🏻

\"\"

കോവിഡ് പ്രതിസന്ധിയെ തുടന്ന് കഴിഞ്ഞ അധ്യയന വർഷം പ്ലസ് വൺ ക്ലാസുകളിലെ പഠനം നല്ല രീതിയിൽ പൂർത്തിയാക്കാൻ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് കഴിഞ്ഞിരുന്നില്ല എന്ന പരാതിയെ തുടർന്നാണ് കൂടുതൽ ചോദ്യങ്ങൾ ഉൾപ്പെടുത്തിയത്. 4,24,696 പേർ പരീക്ഷയ്ക്കു റജിസ്റ്റർ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ഇതിൽ 2,11,904 പേർ പെൺകുട്ടികളും2,12,792 പേർ ആൺകുട്ടികളുമാണ്. മലപ്പുറം ജില്ലയിലാണ് ഏറ്റവും അധികം പേർ പരീക്ഷ എഴുതുന്നത്.

ജില്ലയിൽ 77,803 പേർ രജിസ്റ്റർ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.
ഇന്ന് SOCIOLOGY, ANTHROPOLOGY, ELECTRONIC SYSTEMS, PHILOSOPHY,
COMPUTER SCIENCE പരീക്ഷകൾ നടക്കും. 15ന് CHEMISTRY, HISTORY, ISLAMIC HISTORY & CULTURE, BUSINESS
STUDIES, COMMUNICATIVE ENGLISH പരീക്ഷകളാണ് നടക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News