പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർസെക്കന്ററി ചോദ്യ പേപ്പറുകളും ട്രഷറിയിൽ സൂക്ഷിക്കുക: ആവശ്യം ശക്തമാക്കി ജീവനക്കാർപ്ലസ്ടുക്കാർക്ക് ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റിൽ പഞ്ചവത്സര എംബിഎ പ്രോഗ്രാംപാലക്കാട്‌ ജില്ലയിൽ 2 ദിവസം പ്രാദേശിക അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചുഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ എഴുതാൻ ഇനി വരയുള്ള പേപ്പർ: ഉത്തരക്കടലാസിൽ അടിമുടി മാറ്റംഅടുത്തവർഷം മുതൽ സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസുകളിൽ ഓപ്പൺ ബുക്ക് എക്സാം: പുസ്തകം തുറന്ന് പരീക്ഷയെഴുതാംസാംസ്കാരിക വകുപ്പിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാർ, എംഐഎസ് കോർഡിനേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾഈ വർഷത്തെ മികച്ച കോളേജ് മാഗസിൻ പുരസ്‌കാര സമർപ്പണം 26 ന്എംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം28 കോളജുകളിൽ പൂർത്തിയായ റൂസ പദ്ധതികൾ നാടിന് സമർപ്പിച്ചുസിവിൽ സർവീസ് ഫൗണ്ടേഷൻ കോഴ്സ് സമാപനം

തൃശൂർ ഗവ.എനിജിനീയറിങ് കോളേജ് വിദ്യാർത്ഥിക്ക് ഷിഗെല്ല: വെള്ളത്തിൽ നിന്നെന്നു സൂചന

May 27, 2022 at 11:41 am

Follow us on

\"\"

JOIN OUR WHATS APP GROUP https://chat.whatsapp.com/DNHMWETM4tz7rYFJUfBU5c

തൃശൂർ: ഗവ. എൻജിനീയറിങ് കോളജ്
ഹോസ്റ്റലിലെ വിദ്യാർഥിക്ക് ഷിഗെല്ല രോഗം
സ്ഥിരീകരിച്ചതിനെ തുടർന്ന് ഹോസ്റ്റൽ കേന്ദ്രീകരിച്ച് ആരോഗ്യവകുപ്പ് പരിശോധന ആരംഭിച്ചു. ഹോസ്റ്റലിലെ വെള്ളത്തിൽ നിന്നാണോ പുറത്തുനിന്നാണോ രോഗം പകർന്നതെന്നതിനെക്കുറിച്ച് പരിശോധന നടക്കുകയാണ്. ആരോഗ്യവകുപ്പ് ഉദ്യോഗസ്ഥരും ഭക്ഷ്യ സുരക്ഷവകുപ്പും ഹോസ്റ്റലിലും കോളജിലും
പരിശോധന നടത്തി. ഹോസ്റ്റലിലെ വെള്ളവും ഭക്ഷണപദാർഥങ്ങളും പരിശോധനക്ക്
എടുത്തിട്ടുണ്ട്. വെള്ളത്തിന്റെ
പരിശോധനഫലം നാല് ദിവസത്തിനുള്ളിൽ ലഭ്യമാകും. ഗവ. എൻജിനീയറിങ് കോളേജിലെ രണ്ട് ഹോസ്റ്റലുകളിലായി ആയിരത്തോളം വിദ്യാർത്ഥികൾ താമസിക്കുന്നുണ്ട്.

\"\"

Follow us on

Related News