പ്രധാന വാർത്തകൾ
അഗ്നിവീർ: വ്യോമസേനയിൽ അവസരംKEAM 2024 പരാതി നൽകാനുള്ള തീയതി നീട്ടി, ഭിന്നശേഷിക്കാരുടെ പരിശോധനKEAM 2024: ആർക്കിടെക്ചർ, മെഡിക്കൽ, മെഡിക്കൽ അനുബന്ധ കോഴ്സുകൾക്ക് പുതുതായി അപേക്ഷിക്കാംകേരള മാനേജ്‌മെന്റ്‌ ആപ്റ്റിറ്റ്യൂഡ് ടെസ്റ്റ് (സെഷൻ II): ജൂൺ 30ന്സിവിൽ സർവീസ് ആദ്യഘട്ട പരീക്ഷ 16ന്: കേരളത്തിൽ പരീക്ഷ എഴുതാൻ 23666 പേർസ്‌കൂള്‍ ബസിന് തീപിടിച്ചു: ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തംവായനദിനം എത്തി: സ്കൂളുകളില്‍ ലൈബ്രേറിയന്‍ തസ്തിക അനുവദിക്കുകകാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകം

ഡൽഹി ജനക്‌പുരി സൂപ്പർ സ്പെഷ്യാലിറ്റി ഹോസ്പിറ്റലിൽ ജൂനിയർ/സീനിയർ റസിഡന്റ്

Apr 4, 2022 at 11:02 am

Follow us on

JOIN OUR WHATS APP GROUP https://chat.whatsapp.com/BgCqemi9LED6IajnbZJh7s

ഡൽഹി: ജനക്‌പുരി സൂപ്പർ സ്പെഷ്യാലിറ്റി ഹോസ്പിറ്റലിൽ ജൂനിയർ/സീനിയർ റസിഡന്റിന്റെ 85 ഒഴിവിലേക്ക് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. താൽക്കാലികാടിസ്ഥാനത്തിലാണ് നിയമനം.

\"\"

സീനിയർ റസിഡന്റ്: അനസ്തേഷ്യ, കാർഡിയോളജി, സി.ടി.വി.എസ്., സൈറ്റോളജി, ഗ്യാസ്ട്രോഎൻട്രോളജി, മൈക്രോബയോളജി, നെഫ്രോളജി, ന്യൂറോസർജറി, ന്യൂറോളജി, ന്യൂക്ലിയർ മെഡിസിൻ, പതോളജി, റേഡിയോളജി വിഭാഗങ്ങളിലാണ് സീനിയർ റസിഡന്റ് ഒഴിവുകൾ.

യോഗ്യത: എം.ബി.ബി.എസും ബന്ധപ്പെട്ട സ്പെഷ്യാൽറ്റിയിൽ പി.ജി. ബിരുദം/ഡിപ്ലോമ/ഡി.എൻ.ബി. യോഗ്യതയും വേണം.

പ്രായപരിധി: 45 വയസ്സ്.

ജൂനിയർ റസിഡന്റ്: 40 ൽ താഴെ പ്രായവും എംബിബിഎസും ആണു ജൂനിയർ റസിഡന്റിന്റെ യോഗ്യത. രണ്ടു തസ്തികകൾക്കും ഡി.എം.സി റജിസ്ട്രേഷൻ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് നിർബന്ധം. അവസാന തീയതി ഏപ്രിൽ 5.

കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്: https://jsshs.org

Follow us on

Related News