പ്രധാന വാർത്തകൾ
ബാറ്ററികളിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ അടക്കയുടെ തൊലിയിൽ നിന്ന് നാനോ സംയുക്തങ്ങൾ വേർതിരിച്ച് കണ്ണൂർ സർവകലാശാലകണ്ണൂർ സർവകലാശാല പ്രായോഗിക പരീക്ഷകൾ, പുനർമൂല്യനിർണയ ഫലംസര്‍വകലാശാലാ രജിസ്ട്രാര്‍ നിയമനം; ഡിസംബര്‍ 15വരെകേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ കണ്ട് ആളുകൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിക്കുന്നു: മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടിപരീക്ഷ അപേക്ഷ, പരീക്ഷാഫലം, പ്രാക്ടിക്കൽ, പി.എസ്.സി. പരിശീലനം: ഇന്നത്തെ എംജി വാർത്തകൾപുതിയ 12 കോഴ്സുകള്‍ക്കു കൂടി പ്രൈവറ്റ് രജിസ്ട്രേഷന്‍: അപേക്ഷ 15വരെഫാർമസി, ഹെൽത്ത് ഇൻസ്‌പെക്ടർ മറ്റ് പാരാമെഡിക്കൽ കോഴ്സുകൾ: സ്‌പോട്ട് അലോട്ട്‌മെന്റ് ഡിസംബർ 7ന്കേരള ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ടൂറിസം ആൻഡ് ട്രാവൽ സ്റ്റഡീസിൽ ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി, അക്കാദമിക് അസിസ്റ്റന്റ് നിയമനംഭിന്നശേഷിക്കാർക്ക് സൗജന്യമായി ഡാറ്റാ എൻട്രി ആൻഡ് ഓഫീസ് ഓട്ടോമേഷൻ കോഴ്സ്പിജി ആയുർവേദ പ്രവേശനം: മൂന്നാംഘട്ട കേന്ദ്രീകൃത അലോട്ട്മെന്റ്

ഗർഭിണികൾ അടക്കമുള്ള ജീവനക്കാർക്ക് അനുവദിച്ചിരുന്ന \’വർക്ക് ഫ്രം ഹോം\’ സൗകര്യം റദ്ദാക്കി: ഉത്തരവ് പ്രാബല്യത്തിൽ

Feb 16, 2022 at 3:31 pm

Follow us on

JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/CyojYJxi0Li1fSfQ23lKck

തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്തെ കോവിഡ് വ്യാപന പശ്ചാത്തലത്തിൽ പ്രത്യേക വിഭാഗം (സ്കൂൾ ജീവനക്കാർ അടക്കം) ജീവനക്കാർക്ക് \’വർക്ക് ഫ്രം ഹോം\’ വ്യവസ്ഥയിൽ ജോലി നോക്കുവാൻ നൽകിയിരുന്ന അനുമതി റദ്ദാക്കിക്കൊണ്ടുള്ള ഉത്തരവ് ഇറങ്ങി.
ഗവർണറുടെ ഉത്തരവിൻ പ്രകാരം
ഡോ എ.ജയതിലക് ഐഎഎസ് ആണ് ഇളവുകൾ റദ്ദാക്കിക്കൊണ്ടുള്ള ഉത്തരവിറക്കിയത്. ഉത്തരവ് പ്രകാരം
സർക്കാർ/ സ്വകാര്യ സ്ഥാപനങ്ങളിൽ ജോലി ചെയ്യുന്ന ജീവനക്കാർക്ക് ഇനി വർക്ക് ഫ്രം ഹോം\’ വ്യവസ്ഥയിൽ ജോലി നോക്കുവാൻ കഴിയില്ല. നവംബർ ഒന്നുമുതൽ സ്കൂൾ തുറന്നപ്പോൾ ചെറിയ കുട്ടികൾ ഉള്ള അമ്മമാരായ ജീവനക്കാർ, ഗർഭിണികൾ, കാൻസർ രോഗികൾ എന്നിവർക്ക് വർക്ക്‌ ഫ്രം ഹോം സൗകര്യം അനുവദിച്ചിരുന്നു. എല്ലാ മേഖലയിലും ഉണ്ടായിരുന്ന നിയന്ത്രണങ്ങൾ പിൻവലിച്ചതിനെ തുടർന്നാണ് വർക്ക്‌ ഫ്രം ഹോം സംവിധാനവും റദ്ദാക്കിയത്.

\"\"

Follow us on

Related News