പ്രധാന വാർത്തകൾ
ബാറ്ററികളിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ അടക്കയുടെ തൊലിയിൽ നിന്ന് നാനോ സംയുക്തങ്ങൾ വേർതിരിച്ച് കണ്ണൂർ സർവകലാശാലകണ്ണൂർ സർവകലാശാല പ്രായോഗിക പരീക്ഷകൾ, പുനർമൂല്യനിർണയ ഫലംസര്‍വകലാശാലാ രജിസ്ട്രാര്‍ നിയമനം; ഡിസംബര്‍ 15വരെകേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ കണ്ട് ആളുകൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിക്കുന്നു: മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടിപരീക്ഷ അപേക്ഷ, പരീക്ഷാഫലം, പ്രാക്ടിക്കൽ, പി.എസ്.സി. പരിശീലനം: ഇന്നത്തെ എംജി വാർത്തകൾപുതിയ 12 കോഴ്സുകള്‍ക്കു കൂടി പ്രൈവറ്റ് രജിസ്ട്രേഷന്‍: അപേക്ഷ 15വരെഫാർമസി, ഹെൽത്ത് ഇൻസ്‌പെക്ടർ മറ്റ് പാരാമെഡിക്കൽ കോഴ്സുകൾ: സ്‌പോട്ട് അലോട്ട്‌മെന്റ് ഡിസംബർ 7ന്കേരള ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ടൂറിസം ആൻഡ് ട്രാവൽ സ്റ്റഡീസിൽ ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി, അക്കാദമിക് അസിസ്റ്റന്റ് നിയമനംഭിന്നശേഷിക്കാർക്ക് സൗജന്യമായി ഡാറ്റാ എൻട്രി ആൻഡ് ഓഫീസ് ഓട്ടോമേഷൻ കോഴ്സ്പിജി ആയുർവേദ പ്രവേശനം: മൂന്നാംഘട്ട കേന്ദ്രീകൃത അലോട്ട്മെന്റ്

ബനാറസ് ഹിന്ദു സര്‍വകലാശാലയില്‍ എംബിഎ പഠനം

Nov 20, 2021 at 8:44 am

Follow us on

JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/FHz0gkFJMiP6Kca42mrmQP

തിരുവനന്തപുരം: വാരാണസിയിലെ ബനാറസ് ഹിന്ദു സർവകലാശാലയിൽ എംബിഎ പഠനത്തിന് അവസരം. സർവകലാശലയുടെ ഇൻസ്റ്റിറ്റിയൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റ് സ്റ്റഡീസിൽ മാസ്റ്റർ ഓഫ് ബിസിനസ് അഡ്മിനിസ്ട്രേഷൻ, മാസ്റ്റർ ഓഫ് ബിസിനസ് അഡ്മിനിസ്ട്രേഷൻ ഇന്റർനാഷണൽ ബിസിനസ്, (എംബിഎ ഐബി) എന്നീ കോഴ്സുകളിലേക്ക് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. കോഴ്സുകളിലേക്ക് 9പേർക്കാണ് പ്രവേശനം അനുവദിക്കുക.
പ്ലസ്ടു കഴിഞ്ഞ് നേടിയ ബിരുദമോ അഗ്രിക്കൾച്ചർ, ടെക്നോളജി, മെഡിസിൻ, എജുക്കേഷൻ, ലോ ബിരുദമോ ഏതെങ്കിലും വിഷയത്തിലെ പോസ്റ്റ് ഗ്രാജുവേറ്റ് ബിരുദമോ ഉള്ളവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. 50% മാർക്ക് (പട്ടിക വിഭാഗക്കാർക്ക് 45%) നേടിയവരായിരിക്കണം. ഐഐഎം നടത്തുന്ന കോമൺ അഡ്മിഷൻ ടെസ്റ്റിൽ (കാറ്റ്) അംഗീകരിച്ച സ്കോർ വേണം. മാർക്കറ്റിങ്, ഹ്യൂമൺ റിസോഴ്സ് മാനേജ്മെന്റ്, ഫൈനാൻസ്, ഓപ്പറേഷൻസ് മാനേജ്മെന്റ്, ഇൻഫർമേഷൻ ടെക്നോളജി.എം.ബി.എ. ഐ.ബി. പ്രോഗ്രാമിൽ ഗ്ലോബൽ ബിസിനസ് ഓപ്പറേഷൻസ് എന്നിവയിൽ ഏതെങ്കിലും തിരഞ്ഞെടുക്കാം. അപേക്ഷകൾ http://bhuonline.in വഴി സമർപ്പിക്കണം. അവസാന തിയതി: 2022 ജനുവരി 4. 2000 രൂപയാണ് അപേക്ഷാഫീസ് (പട്ടികവിഭാഗക്കാർക്ക് 1000 രൂപ). ഫീസ് ഓൺലൈനായി അടയ്ക്കാം.

\"\"

Follow us on

Related News