വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
സെറ്റ് പരീക്ഷ: അപേക്ഷാതീയതി നീട്ടിപരീക്ഷഫലം, സ്‌പോട് അഡ്മിഷൻ, സീറ്റൊഴിവ്: ഇന്നത്തെ 11 എംജി വാർത്തകൾബിരുദ പരീക്ഷകൾ നടത്തി കാലതാമസമില്ലാതെ ഫലങ്ങൾ പ്രഖ്യാപിക്കാൻ ഒരുങ്ങി കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലകോച്ച് നിയമനം, പരീക്ഷാവിവരങ്ങൾ: ഇന്നത്തെ കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല വാർത്തകൾസ്കൂളുകൾക്ക് ആശ്വസിക്കാം: ബോണ്ട് സർവീസ് നിരക്കുകൾ വെട്ടിക്കുറച്ചുNEET-UG ഫലം ഉടൻ പ്രസിദ്ധീകരിക്കാൻ എൻടിഎക്ക് സുപ്രീംകോടതിയുടെ നിർദേശംലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ, പാസ് കൗണ്ടർ/ ഡാറ്റാ എൻട്രി ഓപ്പറേറ്റർ, ക്ലീനിങ് സ്റ്റാഫ്തണ്ണീർത്തട അതോറിറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ നിയമനംപാർലമെന്ററി പ്രാക്ടീസ് സ്റ്റഡീസ് പരീക്ഷ നവംബർ 13ന്യൂണിവേഴ്സിറ്റി കോളേജിൽ ഗസ്റ്റ് അധ്യാപക നിയമനം
[wpseo_breadcrumb]

അങ്കണവാടി അധ്യാപകരുടെ മികവ് തെളിയിക്കുന്ന പ്രദർശനം

Published on : October 06 - 2021 | 1:41 pm

എടപ്പാൾ: അങ്കണവാടി അധ്യാപകരുടെ കൈപ്പുണ്യംനുകരാനും പുതുതലമുറക്ക് ആരോഗ്യബോധവൽക്കരണത്തിനുമായി വട്ടംകുളം പഞ്ചായത്തിന്റെ പ്രദർശനം. പഞ്ചായത്തിലെ മുഴുവൻ അങ്കണവാടികളിലെയും അധ്യാപികമാരാണ് പ്രദർശനത്തിലെ താരങ്ങൾ. ഐ.സി.ഡി.എസ് 46-ാം വാർഷികത്തിൻ്റെ ഭാഗമായി നടുവട്ടം സ്കൂളിൽ ഒരുക്കിയ പ്രദർശനം പുത്തൻ അനുഭവ കാഴ്ചയായി. ഐ.സി.ഡി.എസിൻ്റെ ലക്ഷ്യങ്ങളും ബോധവൽക്കരണവും പ്രദർശന ഹാളിൽ നിറഞ്ഞു നിൽക്കുകയാണ്. കോവിഡ്പ്രതിസന്ധിക്ക് ശേഷമുള്ള ആദ്യത്തെ പ്രദർശനമേള കൂടിയായി ഇത്. യുവതികളുടെ ഗർഭധാരണം മുതൽ കുഞ്ഞിന് ജന്മം നൽകുന്നതു വരെയും അതിനു ശേഷവുമുള്ള പരിചരണഘട്ടങ്ങൾ വ്യക്തമായി രേഖപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്.

അതിനു പുറമെ വിവിധ തരം പായസങ്ങൾ, ലഡു, വിവിധ പലഹാരങ്ങൾ, പച്ചക്കറി വിഭവങ്ങൾ തുടങ്ങിയവ പ്രദർശനത്തിൽ നിരന്നിട്ടുണ്ട്. പ്രദർശനം പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡണ്ട് കഴുങ്കിൽ മജീദ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. വികസന സ്റ്റാൻറിങ്ങ് കമ്മിറ്റി ചെയർമാൻ എം.എ.നജീബ് അധ്യക്ഷനായിരുന്നു. ചൈൽഡ് ഡവലപ്പ്മെൻ്റ് പ്രോഗ്രാം ഓഫീസർ ആശാ റാണി, പഞ്ചായത്ത് അംഗങ്ങളായ ഹസൈനാർ നെല്ലിശ്ശേരി,ഫസീല സജീബ്, ശാന്ത മാധവൻ, കെ.ബേബി, ഐ.സി.ഡി.എസ് സൂപ്പർവൈസർമാരായ കെ.മഞ്ജു, കൃഷ്ണേന്ദു എന്നിവർ പ്രസംഗിച്ചു.പ്രദർശനം വെള്ളിയാഴ്ച സമാപിക്കും.

0 Comments

Related NewsRelated News