വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
പരീക്ഷഫലം, സ്‌പോട് അഡ്മിഷൻ, സീറ്റൊഴിവ്: ഇന്നത്തെ 11 എംജി വാർത്തകൾബിരുദ പരീക്ഷകൾ നടത്തി കാലതാമസമില്ലാതെ ഫലങ്ങൾ പ്രഖ്യാപിക്കാൻ ഒരുങ്ങി കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലകോച്ച് നിയമനം, പരീക്ഷാവിവരങ്ങൾ: ഇന്നത്തെ കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല വാർത്തകൾസ്കൂളുകൾക്ക് ആശ്വസിക്കാം: ബോണ്ട് സർവീസ് നിരക്കുകൾ വെട്ടിക്കുറച്ചുNEET-UG ഫലം ഉടൻ പ്രസിദ്ധീകരിക്കാൻ എൻടിഎക്ക് സുപ്രീംകോടതിയുടെ നിർദേശംലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ, പാസ് കൗണ്ടർ/ ഡാറ്റാ എൻട്രി ഓപ്പറേറ്റർ, ക്ലീനിങ് സ്റ്റാഫ്തണ്ണീർത്തട അതോറിറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ നിയമനംപാർലമെന്ററി പ്രാക്ടീസ് സ്റ്റഡീസ് പരീക്ഷ നവംബർ 13ന്യൂണിവേഴ്സിറ്റി കോളേജിൽ ഗസ്റ്റ് അധ്യാപക നിയമനംവിദ്യാർത്ഥികളുടെ വക ഹാന്റ് വാഷ്: അഭിനന്ദനവുമായി മന്ത്രി
[wpseo_breadcrumb]

ഡിജിറ്റൽ സർവകലാശാലയിൽ സ്പോട്ട് അഡ്മിഷൻ: അവസാന തിയതി നാളെ

Published on : October 02 - 2021 | 10:43 pm

തിരുവനന്തപുരം: കേരള ഡിജിറ്റൽ സർവകലാശാല പോസ്റ്റ് ഗ്രാജ്വേറ്റ്‌ കോഴ്‌സുകളിലെ ഒഴിവുള്ള സീറ്റുകളിലേക്ക് ഒക്ടോബർ 6-ന് സ്പോട്ട് അഡ്മിഷൻ നടത്തും. എം.ടെക്. ഇൻ കംപ്യൂട്ടർ സയൻസ് ആൻഡ് എൻജിനീയറിങ്‌, എം.ടെക്. ഇൻ ഇലക്‌ട്രോണിക്സ് എൻജിനിയറിങ്‌, എം.എസ്‌സി. ഇക്കോളജി, എം.എസ്‌സി. കംപ്യൂട്ടർ സയൻസ്, ഇ-ഗവേർണൻസിൽ പി.ജി. ഡിപ്ലോമ എന്നീ കോഴ്സുകളുടെ സംവരണ സീറ്റുകൾ ഉൾപ്പെടെ ഒഴിവുള്ള സീറ്റുകളിലേക്കാണ് അഡ്മിഷൻ.

വിശദവിവരങ്ങൾക്ക് സർവകലാശാല വെബ്‌സൈറ്റ് സന്ദർശിക്കുക https://duk.ac.in/admission. ഓൺലൈൻ രജിസ്‌ട്രേഷനുള്ള അവസാന തീയതി ഒക്ടോബർ 4 ഉച്ചയ്‌ക്ക് 2 വരെ.

0 Comments

Related News