വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
സ്കൂളുകളിലേക്ക് ആവശ്യമായ തെർമൽ സ്കാനറുകൾ വേഗം കൈപ്പറ്റണംമാറ്റിവെച്ച എംജി സർവകലാശാല പരീക്ഷകളുടെ പുതിയ തീയതികൾ പ്രഖ്യാപിച്ചുഅൺഎയ്ഡഡ് സ്കൂളുകൾക്ക് സർക്കാർ അംഗീകാരം : നവംബർ 14 വരെ അപേക്ഷിക്കാംവിദ്യാകിരണം പദ്ധതി തുടങ്ങി: ആദ്യഘട്ടത്തില്‍ നൽകുന്നത് 45313 ലാപ്‍ടോപ്പുകള്‍എല്ലാ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കും പ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: പരിഹാരമാര്‍ഗങ്ങള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചുസംസ്ഥാനത്ത് കോളേജുകൾ നാളെമുതൽ: മുഴുവൻ ക്ലാസുകളിലും പഠനംനവംബർ ഒന്നിന് സ്കൂൾതല പ്രവേശനോത്സവം: സ്കൂൾ കവാടത്തിൽ സ്വീകരിക്കണംസ്കൂളിലെ ക്രമീകരണങ്ങൾ 27ന് പൂർത്തിയാക്കണം: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടികാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലയുടെ വിവിധ പരീക്ഷകളിൽ മാറ്റം: പുതിയ തീയതി ഉടൻകേരള വെറ്ററിനറി സര്‍വകലാശാലയില്‍ സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ്
[wpseo_breadcrumb]

ഹയർസെക്കൻഡറി ക്ലാസുകൾ ഒന്നിടവിട്ട ദിവസങ്ങളിൽ: ഒന്നുമുതൽ 7വരെ ക്ലാസുകൾ മൂന്നു ദിവസം

Published on : September 30 - 2021 | 2:46 pm

തിരുവനന്തപുരം: നവംബർ ഒന്നുമുതൽ സ്കൂൾ തുറക്കുമ്പോൾ ഹയർസെക്കൻഡറി വിഭാഗത്തിന് ഒന്നിടവിട്ട ദിവസങ്ങളിൽ ക്ലാസുകൾ. ഒന്നുമുതൽ 7വരെയുള്ള ക്ലാസുകളിലെ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് ക്ലാസുകൾ മൂന്ന് ദിവസം വീതമുള്ള ഷിഫ്റ്റുകളിലായി നടക്കും. ഒരു ക്ലാസ്സിൽ പരമാവധി പ്രവേശിക്കാവുന്ന കുട്ടികളുടെ എണ്ണത്തിലും നിയന്ത്രണമുണ്ട്. ഒരു ക്ലാസ്സിൽ പരമാവധി 30 കുട്ടികളെ മാത്രമാണ് പ്രവേശിപ്പിക്കുക ചുരുങ്ങിയത് 20 കുട്ടികൾ ആവണം എന്നും നിർദേശമുണ്ട്. വിദ്യാർഥികൾക്ക് കൗൺസിലിങ്ങും സ്കൂൾ പരിചയപ്പെടുത്തലും ഉണ്ടാകും. വിദ്യാർത്ഥികളുടെ മാനസികാവസ്ഥ മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിനായി കൗൺസലിങ്ങിനും പ്രത്യേക സംവിധാനമൊരുക്കും. കഴിഞ്ഞ അധ്യയന വർഷത്തെ പാഠങ്ങൾ റിവൈസ് ചെയ്യാൻ ബ്രിജ് ക്ലാസുകളും ഉണ്ടാകും. ശാരീരിക അസ്വാസ്ഥ്യങ്ങൾ ഉള്ള വിദ്യാർഥികളെ സ്കൂളിലേക്ക് വിടേണ്ടതില്ല എന്നും നിർദേശമുണ്ട്.

0 Comments

Related NewsRelated News