വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
പരീക്ഷഫലം, സ്‌പോട് അഡ്മിഷൻ, സീറ്റൊഴിവ്: ഇന്നത്തെ 11 എംജി വാർത്തകൾബിരുദ പരീക്ഷകൾ നടത്തി കാലതാമസമില്ലാതെ ഫലങ്ങൾ പ്രഖ്യാപിക്കാൻ ഒരുങ്ങി കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലകോച്ച് നിയമനം, പരീക്ഷാവിവരങ്ങൾ: ഇന്നത്തെ കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല വാർത്തകൾസ്കൂളുകൾക്ക് ആശ്വസിക്കാം: ബോണ്ട് സർവീസ് നിരക്കുകൾ വെട്ടിക്കുറച്ചുNEET-UG ഫലം ഉടൻ പ്രസിദ്ധീകരിക്കാൻ എൻടിഎക്ക് സുപ്രീംകോടതിയുടെ നിർദേശംലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ, പാസ് കൗണ്ടർ/ ഡാറ്റാ എൻട്രി ഓപ്പറേറ്റർ, ക്ലീനിങ് സ്റ്റാഫ്തണ്ണീർത്തട അതോറിറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ നിയമനംപാർലമെന്ററി പ്രാക്ടീസ് സ്റ്റഡീസ് പരീക്ഷ നവംബർ 13ന്യൂണിവേഴ്സിറ്റി കോളേജിൽ ഗസ്റ്റ് അധ്യാപക നിയമനംവിദ്യാർത്ഥികളുടെ വക ഹാന്റ് വാഷ്: അഭിനന്ദനവുമായി മന്ത്രി
[wpseo_breadcrumb]

ഇന്ത്യൻ റെയിൽവേയിൽ അപ്രന്റീസ്: 3,093 ഒഴിവുകൾ

Published on : September 24 - 2021 | 12:08 pm

ന്യൂഡൽഹി: നോർത്തേൺ റെയിൽവേയിൽ അപ്രന്റീസ് തസ്തികകളിലേക്കുള്ള നിയമനത്തിന് റെയിൽവേ റിക്രൂട്ട്മെന്റ് ബോർഡ് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു.
3,093 ഒഴിവുകളാണുള്ളത്. ഉദ്യോഗാർത്ഥികൾക്ക് 2021 ഒക്ടോബർ 20 നകം അപേക്ഷ സമർപ്പിക്കണം. പത്താം ക്ലാസ് പാസായവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. 100 രൂപയാണ് അപേക്ഷാ
ഫീസ്. യോഗ്യരായ ഉദ്യോഗാർത്ഥികൾക്ക് http://rrcnr.org– ൽ ഓൺലൈനായി അപേക്ഷിക്കാം.

എങ്ങനെ അപേക്ഷിക്കാം

http://rrcnr.org വെബ്സൈറ്റിൽ ലോഗിൻ ചെയ്യുക. ഹോംപേജിൽ വായിക്കുന്ന ലിങ്കിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക, “ആക്റ്റ് അപ്രന്റിസിന്റെ ഇടപെടൽ” ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ സ്വയം രജിസ്റ്റർ ചെയ്യുക. ഉദ്യോഗാർത്ഥികൾക്ക് അവരുടെ ഇമെയിൽ ഐഡിയിലോ മൊബൈൽ നമ്പറിലോ പാസ്‌വേഡ് ലഭിക്കും. അപേക്ഷാ ഫോം പൂരിപ്പിക്കുക. അപേക്ഷാ ഫീസ് അടയ്ക്കുക. അപേക്ഷാ ഫോമിന്റെ പ്രിന്റൗട്ട് എടുക്കുക.

യോഗ്യത

നോർത്തേൺ റെയിൽവേ സെപ്റ്റംബർ 14 -ന് പുറപ്പെടുവിച്ച വിജ്ഞാപനം അനുസരിച്ച്, ഉദ്യോഗാർത്ഥികൾ പത്താം ക്ലാസ് ബോർഡ് പരീക്ഷയ്ക്ക് ശേഷം ബന്ധപ്പെട്ട ട്രേഡിൽ ഒരു ഇൻഡസ്ട്രിയൽ ട്രെയിനിംഗ് ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ടിൽ (ITI) സർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്സ് ചെയ്തിരിക്കണം.
പ്രായപരിധി

ഉദ്യോഗാർത്ഥികൾ 15 നും 24 നും ഇടയിൽ പ്രായമുള്ളവരായിരിക്കണം.
എസ്.സി /എസ്ടി അപേക്ഷകരുടെ ഉയർന്ന പ്രായപരിധി അഞ്ച് വർഷവും ഒബിസി അപേക്ഷകർക്ക് മൂന്ന് വർഷവും ഇളവ് നൽകും.

0 Comments

Related News