വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
പ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: സപ്ലിമെന്ററി അലോട്ട്മെൻറിനുള്ള അപേക്ഷാ സമർപ്പണം നാളെ മുതൽസ്കൂളുകളിലേക്ക് ആവശ്യമായ തെർമൽ സ്കാനറുകൾ വേഗം കൈപ്പറ്റണംമാറ്റിവെച്ച എംജി സർവകലാശാല പരീക്ഷകളുടെ പുതിയ തീയതികൾ പ്രഖ്യാപിച്ചുഅൺഎയ്ഡഡ് സ്കൂളുകൾക്ക് സർക്കാർ അംഗീകാരം : നവംബർ 14 വരെ അപേക്ഷിക്കാംലൈഫ് മിഷനിൽ കരാർ നിയമനംവിദ്യാകിരണം പദ്ധതി തുടങ്ങി: ആദ്യഘട്ടത്തില്‍ നൽകുന്നത് 45313 ലാപ്‍ടോപ്പുകള്‍എല്ലാ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കും പ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: പരിഹാരമാര്‍ഗങ്ങള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചുസംസ്ഥാനത്ത് കോളേജുകൾ നാളെമുതൽ: മുഴുവൻ ക്ലാസുകളിലും പഠനംനവംബർ ഒന്നിന് സ്കൂൾതല പ്രവേശനോത്സവം: സ്കൂൾ കവാടത്തിൽ സ്വീകരിക്കണംസ്കൂളിലെ ക്രമീകരണങ്ങൾ 27ന് പൂർത്തിയാക്കണം: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടി
[wpseo_breadcrumb]

ഡൽഹി യൂണിവേഴ്സിറ്റിയിൽ ക്ലാസുകൾ ആരംഭിച്ചു: ആദ്യദിനത്തിൽ ഹാജർ കുറവ്

Published on : September 15 - 2021 | 11:41 am


ന്യൂഡൽഹി: കോവിഡ് പ്രതിസന്ധിയെ തുടർന്നുണ്ടായ നീണ്ട ഇടവേളയ്ക്കുശേഷം ഡൽഹി സർവകലാശാല കോളജുകൾ ഇന്ന് തുറന്ന് പ്രവർത്തനമാരംഭിച്ചു. അവസാന വർഷ ഡിഗ്രി, പിജി വിദ്യാർത്ഥികൾക്കാണ് ഓഫ്‌ലൈൻ പഠനം പുനരാരംഭിച്ചത്. ഒന്നര വർഷത്തിനുശേഷം കോളജിൽ വന്നതിന്റെ സന്തോഷം വിദ്യാർത്ഥികൾ പങ്കുവെച്ചു. ക്ലാസ് റൂം പഠനം പുനരാരംഭിച്ചതിൽ അധ്യാപകരും സന്തോഷം പ്രകടിപ്പിച്ചു. അതേസമയം
ആദ്യ ദിവസമായ ഇന്ന് കുറച്ച് വിദ്യാർത്ഥികൾ മാത്രമാണ് ക്ലാസുകളിൽ പങ്കെടുത്തത്.

0 Comments

Related NewsRelated News