വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
സെറ്റ് പരീക്ഷ: അപേക്ഷാതീയതി നീട്ടിപരീക്ഷഫലം, സ്‌പോട് അഡ്മിഷൻ, സീറ്റൊഴിവ്: ഇന്നത്തെ 11 എംജി വാർത്തകൾബിരുദ പരീക്ഷകൾ നടത്തി കാലതാമസമില്ലാതെ ഫലങ്ങൾ പ്രഖ്യാപിക്കാൻ ഒരുങ്ങി കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലകോച്ച് നിയമനം, പരീക്ഷാവിവരങ്ങൾ: ഇന്നത്തെ കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല വാർത്തകൾസ്കൂളുകൾക്ക് ആശ്വസിക്കാം: ബോണ്ട് സർവീസ് നിരക്കുകൾ വെട്ടിക്കുറച്ചുNEET-UG ഫലം ഉടൻ പ്രസിദ്ധീകരിക്കാൻ എൻടിഎക്ക് സുപ്രീംകോടതിയുടെ നിർദേശംലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ, പാസ് കൗണ്ടർ/ ഡാറ്റാ എൻട്രി ഓപ്പറേറ്റർ, ക്ലീനിങ് സ്റ്റാഫ്തണ്ണീർത്തട അതോറിറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ നിയമനംപാർലമെന്ററി പ്രാക്ടീസ് സ്റ്റഡീസ് പരീക്ഷ നവംബർ 13ന്യൂണിവേഴ്സിറ്റി കോളേജിൽ ഗസ്റ്റ് അധ്യാപക നിയമനം
[wpseo_breadcrumb]

NEET2021: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് പുറത്തിറക്കി

Published on : September 06 - 2021 | 10:02 pm

ന്യൂഡൽഹി: ഈ മാസം 12ന് നടക്കുന്ന NEET UG പരീക്ഷയുടെ അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് പുറത്തിറക്കി. http://neet.nta.nic.in വെബ്സൈറ്റ് വഴി അഡ്മിറ്റ് കാർഡുകൾ പരിശോധിച്ച് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം. സെപ്റ്റംബർ 12ന് രാജ്യത്തുടനീളം വിവിധ കേന്ദ്രങ്ങളിലാണ് പരീക്ഷ നടക്കുക.
ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം

ഘട്ടം 1: ബോർഡിന്റെ ഔദ്യോഗിക വെബ്സൈറ്റ് http://neet.nta.nic.in തുറക്കുക.
ഘട്ടം 2: ഹോംപേജിൽ, ‘NEET (UG)- 2021- ന്റെ ലിങ്ക് 1 അല്ലെങ്കിൽ ലിങ്ക് 2’ എന്ന അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുക ‘എന്ന് വായിക്കുന്ന ലിങ്കിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.
ഘട്ടം 3: സ്ക്രീനിൽ ഒരു പുതിയ പേജ് ദൃശ്യമാകും.
ഘട്ടം 4: ചോദിച്ച ക്രെഡൻഷ്യലുകൾ നൽകി സമർപ്പിക്കുക ഓപ്ഷനിൽ ക്ലിക്കുചെയ്യുക.
ഘട്ടം 5: നിങ്ങളുടെ അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് സ്ക്രീനിൽ ദൃശ്യമാകും.

0 Comments

Related News