വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
ജോസഫ് മുണ്ടശ്ശേരി സ്‌കോളർഷിപ്പിന് നവംബർ 5വരെ അപേക്ഷിക്കാംഫീ-റീഇംബേഴ്‌സ്‌മെന്റ് സ്കീം: നവംബർ 25വരെ അപേക്ഷിക്കാംസെറ്റ് പരീക്ഷ: അപേക്ഷാതീയതി നീട്ടിപരീക്ഷഫലം, സ്‌പോട് അഡ്മിഷൻ, സീറ്റൊഴിവ്: ഇന്നത്തെ 11 എംജി വാർത്തകൾബിരുദ പരീക്ഷകൾ നടത്തി കാലതാമസമില്ലാതെ ഫലങ്ങൾ പ്രഖ്യാപിക്കാൻ ഒരുങ്ങി കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലകോച്ച് നിയമനം, പരീക്ഷാവിവരങ്ങൾ: ഇന്നത്തെ കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല വാർത്തകൾസ്കൂളുകൾക്ക് ആശ്വസിക്കാം: ബോണ്ട് സർവീസ് നിരക്കുകൾ വെട്ടിക്കുറച്ചുNEET-UG ഫലം ഉടൻ പ്രസിദ്ധീകരിക്കാൻ എൻടിഎക്ക് സുപ്രീംകോടതിയുടെ നിർദേശംലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ, പാസ് കൗണ്ടർ/ ഡാറ്റാ എൻട്രി ഓപ്പറേറ്റർ, ക്ലീനിങ് സ്റ്റാഫ്തണ്ണീർത്തട അതോറിറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ നിയമനം
[wpseo_breadcrumb]

പ്ലസ് വൺ മാതൃകാപരീക്ഷ ഓൺലൈനിൽ തുടരുന്നു: ഉത്തരക്കടലാസ് കുട്ടികൾ തന്നെ വിലയിരുത്തണം

Published on : August 31 - 2021 | 12:23 pm

തിരുവനന്തപുരം: പ്ലസ് വൺ മാതൃകാ പരീക്ഷ ഓൺലൈനിൽ തുടരുന്നു. രാവിലത്തെ പരീക്ഷ പൂർത്തിയായി. രാവിലെ 9.30 മുതൽ ആരംഭിച്ച പരീക്ഷ 12.30 വരെയാണ് നടന്നത്. രാവിലെ ബയോളജി, ഇലക്ട്രോണിക്സ്, പൊളിറ്റിക്കൽ സയൻസ്, സംസ്കൃത സാഹിത്യം, കംപ്യൂട്ടർ ആപ്ലിക്കേഷൻ, ഇംഗ്ലിഷ് സാഹിത്യം വിഭാഗം പരീക്ഷയാണ് പൂർത്തിയായത്.
ഇനി ഉച്ചയ്ക്ക് 1.30മുതൽ 4.30 വരെ പാർട്ട് 2 ഭാഷ, കംപ്യൂട്ടർസയൻസ് ആൻഡ്ഐടി, കംപ്യൂട്ടർ ഐടി (പഴയസിലബസ്) വിഭാഗക്കാർക്കാണ്പരീക്ഷ. പരീക്ഷയ്ക്ക് ഒരു മണിക്കൂർ മുൻപ് http://dhsekerala.gov.in സൈറ്റിൽ നിന്ന് ചോദ്യപ്പേപ്പർ ലഭിക്കും. മാതൃകാ പരീക്ഷ ഓൺലൈനിൽ വീട്ടിൽ ഇരുന്നാണ് വിദ്യാർത്ഥികൾ എഴുതുന്നത്. ഉത്തരപ്പേപ്പറുകൾ വിദ്യാർത്ഥികൾ അപ്ലോഡ് ചെയ്യേണ്ടതില്ല. പകരം സ്വയം വിലയിരുത്തി അധ്യാപകരുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് സംശയങ്ങൾ
തീർക്കാം. ഇന്ന് ആരംഭിച്ച മാതൃകാ
പരീക്ഷകൾ സെപ്റ്റംബർ 4ന് അവസാനിക്കും. പ്ലസ് വൺ വാർഷിക പരീക്ഷ സെപ്റ്റംബർ 6നാണ് തുടങ്ങുക.

0 Comments

Related News