പ്രധാന വാർത്തകൾ
മാർച്ച് 18 മുതൽ 22വരെ ചിലങ്ക ശാസ്ത്രീയ നൃത്തോത്സവം: അപേക്ഷ 5വരെഹിന്ദി, ഗണിത അധ്യാപക നിയമനം, സിസ്റ്റം ഡാറ്റാബേസ് ഓപ്പറേഷൻസ് എൻജിനിയർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾകെ-ടെറ്റ് പരീക്ഷാ ഫലം, കിറ്റ്സിൽ ട്രാവൽ ആൻഡ് ടൂറിസം എംബിഎ പ്രവേശനംമലപ്പുറം കോട്ടൂർ സ്കൂളിൽ വ്യായാമത്തിന് ഓപ്പൺ ജിംനേഷ്യംപൊതുവിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടറേറ്റിൽ കെട്ടിക്കിടക്കുന്ന ഫയലുകൾ മാർച്ച് 31നകം തീർപ്പാക്കാൻ നിർദേശംഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ: ഈ വർഷം ഏറ്റവും അധികം പേർ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയത്തിൽഹയർ സെക്കന്ററി മൂല്യനിർണ്ണയം വേഗം പൂർത്തിയാക്കും: പരീക്ഷാഫലം മെയ് രണ്ടാംവാരംഹയർസെക്കൻഡറി പരീക്ഷ:ചോദ്യപേപ്പറുകൾ കർശന സുരക്ഷാ സംവിധാനത്തിൽലോട്ടറി ക്ഷേമനിധി ബോർഡ് വിദ്യാഭ്യാസ സ്‌കോളർഷിപ്പ്പൾസ് പോളിയോ ഇമ്മ്യൂണൈസേഷൻ മാർച്ച് 3ന്: ആകെ 23,471 ബൂത്തുകൾ

കാലടി സര്‍വകലാശാലയിലെ ഉത്തരക്കടലാസ് മോഷണം; അന്വേഷണം അധ്യാപകരിലേക്ക്

Aug 1, 2021 at 9:14 am

Follow us on

പെരുമ്പാവൂർ: കാലടി ശ്രീശങ്കരാചാര്യ സംസ്‌കൃത സര്‍വകലാശാലയിലെ പിജി പരീക്ഷയുടെ ഉത്തരക്കടലാസുകൾ കാണാതായ സംഭവത്തിലെ അന്വേഷണം അധ്യാപകരിലേക്ക്. മൂല്യനിർണ്ണായതിനായി സൂക്ഷിച്ചിരുന്ന ഉത്തരക്കടലാസുകള്‍ ദിവസങ്ങളോളം കാണാതായതിനു പിന്നിൽ ഗൂഡാലോചനയുണ്ടെന്നാണ് സൂചന. സംസ്‌കൃത സാഹിത്യം പിജി വിഭാഗത്തിലെ 276 ഉത്തരക്കടലാസുകളാണ് കാണാതായത്. ഇവ പിന്നീട് പരീക്ഷ വിഭാഗം ഓഫിസില്‍ നിന്ന് തന്നെ കണ്ടെത്തിയിരുന്നു.

\"\"


അധ്യാപകര്‍ തമ്മിലുള്ള വിരോധമാണ് സംഭവത്തിന് പിന്നിലെന്ന് സൂചനയുണ്ട്. ഇതിന്റെ ഭാഗമായാണ് ഉത്തരക്കടലാസുകൾ മാറ്റിയതെന്നും സംശയിക്കുന്നു. അന്വേഷണത്തിന്റെ ഭാഗമായി സര്‍വകലാശാല ജീവനക്കാരെ നുണപരിശോധനയ്ക്ക് വിധേയരാക്കുമെന്ന് അന്വേഷണ ഉദ്യോഗസ്ഥർ പറഞ്ഞു.
ഉത്തരപേപ്പർ കാണാതായതോടെ വിദ്യാർത്ഥികൾ ഏറെ ആശങ്കയിലായിരുന്നു.

\"\"

Follow us on

Related News