പ്രധാന വാർത്തകൾ
മാർച്ച് 18 മുതൽ 22വരെ ചിലങ്ക ശാസ്ത്രീയ നൃത്തോത്സവം: അപേക്ഷ 5വരെഹിന്ദി, ഗണിത അധ്യാപക നിയമനം, സിസ്റ്റം ഡാറ്റാബേസ് ഓപ്പറേഷൻസ് എൻജിനിയർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾകെ-ടെറ്റ് പരീക്ഷാ ഫലം, കിറ്റ്സിൽ ട്രാവൽ ആൻഡ് ടൂറിസം എംബിഎ പ്രവേശനംമലപ്പുറം കോട്ടൂർ സ്കൂളിൽ വ്യായാമത്തിന് ഓപ്പൺ ജിംനേഷ്യംപൊതുവിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടറേറ്റിൽ കെട്ടിക്കിടക്കുന്ന ഫയലുകൾ മാർച്ച് 31നകം തീർപ്പാക്കാൻ നിർദേശംഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ: ഈ വർഷം ഏറ്റവും അധികം പേർ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയത്തിൽഹയർ സെക്കന്ററി മൂല്യനിർണ്ണയം വേഗം പൂർത്തിയാക്കും: പരീക്ഷാഫലം മെയ് രണ്ടാംവാരംഹയർസെക്കൻഡറി പരീക്ഷ:ചോദ്യപേപ്പറുകൾ കർശന സുരക്ഷാ സംവിധാനത്തിൽലോട്ടറി ക്ഷേമനിധി ബോർഡ് വിദ്യാഭ്യാസ സ്‌കോളർഷിപ്പ്പൾസ് പോളിയോ ഇമ്മ്യൂണൈസേഷൻ മാർച്ച് 3ന്: ആകെ 23,471 ബൂത്തുകൾ

ദേശീയ വിദ്യാഭ്യാസ നയം നടപ്പിലാക്കുന്നതിൽ സി.ബി.എസ്.ഇ സ്‌കൂള്‍ അധികൃതരുമായി ചർച്ചക്കൊരുങ്ങി കേന്ദ്ര വിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രി

Jan 28, 2021 at 11:00 am

Follow us on

ന്യൂഡൽഹി: ദേശീയ വിദ്യാഭ്യാസ നയം നടപ്പിലാക്കുന്നത് സംബന്ധിച്ച് സി.ബി.എസ്.ഇ അഫിലിയേറ്റഡ് സ്‌കൂൾ അധികൃതരുമായി ചർച്ച നടത്താനൊരുങ്ങി കേന്ദ്ര വിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രി രമേശ് പൊഖ്രിയാൽ. യുട്യൂബ് ലൈവിലൂടെ ഇന്ന് ഉച്ചയ്ക്ക് രണ്ട് മണിക്കാണ് സ്‌കൂൾ തലവന്മാരുമായി വിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രിയുടെ കൂടിക്കാഴ്ച. ദേശീയ വിദ്യാഭ്യാസ നയം മികച്ച രീതിയിൽ നടപ്പിലാക്കുന്നതിന്റെ ഭാഗമായി രാജ്യത്തെ 1,000 ലേറെ സി.ബി.എസ്.ഇ സ്കൂൾ തലവന്മാരുമായി മന്ത്രി ചർച്ച നടത്തുമെന്ന് സി.ബി.എസ്.ഇ ഔദ്യോഗിക ട്വിറ്റർ ഹാൻഡിലിലൂടെയാണ് കഴിഞ്ഞ ദിവസം അറിയിച്ചത്. പുതിയ വിദ്യാഭ്യാസ നയമനുസരിച്ച് വരുന്ന അധ്യയന വർഷത്തിൽ സി.ബി.എസ്.ഇ കരിക്കുലത്തിൽ എന്തെല്ലാം മാറ്റങ്ങൾ വരുത്താനാകുമെന്നും കൂടിക്കാഴ്ചയിൽ മന്ത്രി ചർച്ച ചെയ്യും.

\"\"

Follow us on

Related News