പ്രധാന വാർത്തകൾ
മാർച്ച് 18 മുതൽ 22വരെ ചിലങ്ക ശാസ്ത്രീയ നൃത്തോത്സവം: അപേക്ഷ 5വരെഹിന്ദി, ഗണിത അധ്യാപക നിയമനം, സിസ്റ്റം ഡാറ്റാബേസ് ഓപ്പറേഷൻസ് എൻജിനിയർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾകെ-ടെറ്റ് പരീക്ഷാ ഫലം, കിറ്റ്സിൽ ട്രാവൽ ആൻഡ് ടൂറിസം എംബിഎ പ്രവേശനംമലപ്പുറം കോട്ടൂർ സ്കൂളിൽ വ്യായാമത്തിന് ഓപ്പൺ ജിംനേഷ്യംപൊതുവിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടറേറ്റിൽ കെട്ടിക്കിടക്കുന്ന ഫയലുകൾ മാർച്ച് 31നകം തീർപ്പാക്കാൻ നിർദേശംഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ: ഈ വർഷം ഏറ്റവും അധികം പേർ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയത്തിൽഹയർ സെക്കന്ററി മൂല്യനിർണ്ണയം വേഗം പൂർത്തിയാക്കും: പരീക്ഷാഫലം മെയ് രണ്ടാംവാരംഹയർസെക്കൻഡറി പരീക്ഷ:ചോദ്യപേപ്പറുകൾ കർശന സുരക്ഷാ സംവിധാനത്തിൽലോട്ടറി ക്ഷേമനിധി ബോർഡ് വിദ്യാഭ്യാസ സ്‌കോളർഷിപ്പ്പൾസ് പോളിയോ ഇമ്മ്യൂണൈസേഷൻ മാർച്ച് 3ന്: ആകെ 23,471 ബൂത്തുകൾ

കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല: ബി.എഡ് പ്രവേശനം: രണ്ട് കോളജുകൾ പുറത്ത്

Oct 13, 2020 at 9:23 am

Follow us on

\"\"

തേഞ്ഞിപ്പലം: കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല ബി.എഡ് ഏകജാലക പ്രവേശന ലിങ്കിൽ നിന്ന് രണ്ട് ടീച്ചർ എഡ്യൂക്കേഷൻ കോളജുകളെ മാറ്റി. കൽപകഞ്ചേരി ബാഫഖി, കോട്ടക്കൽ അൽ ഫാറൂഖ് എന്നീ ട്രെയിനിങ് കോളജുകളെയാണ് തൽകാലം പുറത്താക്കിയത്. പാലക്കാട്‌ ബി.എസ്.എസ്, അരീക്കോട് സുല്ലമുസ്സലാം, കാട്ടൂർ വിമൻസ്, മലാപ്പറമ്പ് പ്രൊവിഡൻസ് ട്രെയിനിങ് കോളജ് തുടങ്ങിയ കോളജുകളെ ഹൈകോടതി ഉത്തവിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ പട്ടികയിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയതായും അധികൃതർ പറഞ്ഞു. ഇത് സംബന്ധിച്ച് വെബ്‌സൈറ്റിൽ നൽകിയിട്ടുള്ള കോളജുകളുടെ പട്ടിക പരിശോധിച്ച് അപേക്ഷാഫോമിലെ കോളജ് സെലെക്ഷനിൽ വേണ്ട മാറ്റങ്ങൾ വരുത്താൻ ഒക്ടോബർ 17 വരെ സമയം അനുവദിച്ചു.

\"\"

Follow us on

Related News