പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർസെക്കന്ററി ചോദ്യ പേപ്പറുകളും ട്രഷറിയിൽ സൂക്ഷിക്കുക: ആവശ്യം ശക്തമാക്കി ജീവനക്കാർപ്ലസ്ടുക്കാർക്ക് ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റിൽ പഞ്ചവത്സര എംബിഎ പ്രോഗ്രാംപാലക്കാട്‌ ജില്ലയിൽ 2 ദിവസം പ്രാദേശിക അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചുഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ എഴുതാൻ ഇനി വരയുള്ള പേപ്പർ: ഉത്തരക്കടലാസിൽ അടിമുടി മാറ്റംഅടുത്തവർഷം മുതൽ സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസുകളിൽ ഓപ്പൺ ബുക്ക് എക്സാം: പുസ്തകം തുറന്ന് പരീക്ഷയെഴുതാംസാംസ്കാരിക വകുപ്പിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാർ, എംഐഎസ് കോർഡിനേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾഈ വർഷത്തെ മികച്ച കോളേജ് മാഗസിൻ പുരസ്‌കാര സമർപ്പണം 26 ന്എംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം28 കോളജുകളിൽ പൂർത്തിയായ റൂസ പദ്ധതികൾ നാടിന് സമർപ്പിച്ചുസിവിൽ സർവീസ് ഫൗണ്ടേഷൻ കോഴ്സ് സമാപനം

ജെ.ഇ.ഇ മെയിൻ: ഫലപ്രഖ്യാപനം സെപ്റ്റംബർ 11 ന്

Sep 5, 2020 at 9:36 pm

Follow us on

\"\"

ന്യൂഡൽഹി: എൻജിനിയറിങ്, ടെക്നോളജി, ആർക്കിടെക്ചർ, പ്ലാനിങ് ബിരുദതല കോഴ്സുകളിലെ പ്രവേശനത്തിനായി നടത്തുന്ന ജെഇഇ മെയിൻ (ജോയിന്റ് എൻട്രൻസ് എക്സാം) ഫലപ്രഖ്യാപനം  സെപ്റ്റംബർ 11 ന്. പരീക്ഷ സെപ്റ്റംബർ 6 ന്  അവസാനിക്കാനിരിക്കെയാണ് ഫലപ്രഖ്യാപന തീയതി പുറത്തുവിട്ടത്. www.ntaresults.nic.in ൽ ഫലം അറിയാം. 8,58,273 വിദ്യാർത്ഥികളാണ് ഈ വർഷം ജെഇഇ മെയിനിനായി  വർഷം രജിസ്റ്റർ ചെയ്തത്.  
ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ടെക്നോളജിയിൽ (ഐഐടി) പ്രവേശനത്തിനുള്ള ജോയിന്റ് എൻട്രൻസ് എക്സാമിനേഷൻ അഡ്വാൻസ്ഡ് (ജെഇഇ അഡ്വാൻസ്ഡ്) സെപ്റ്റംബർ അവസാനം നടക്കും.

Follow us on

Related News