പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർസെക്കന്ററി ചോദ്യ പേപ്പറുകളും ട്രഷറിയിൽ സൂക്ഷിക്കുക: ആവശ്യം ശക്തമാക്കി ജീവനക്കാർപ്ലസ്ടുക്കാർക്ക് ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റിൽ പഞ്ചവത്സര എംബിഎ പ്രോഗ്രാംപാലക്കാട്‌ ജില്ലയിൽ 2 ദിവസം പ്രാദേശിക അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചുഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ എഴുതാൻ ഇനി വരയുള്ള പേപ്പർ: ഉത്തരക്കടലാസിൽ അടിമുടി മാറ്റംഅടുത്തവർഷം മുതൽ സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസുകളിൽ ഓപ്പൺ ബുക്ക് എക്സാം: പുസ്തകം തുറന്ന് പരീക്ഷയെഴുതാംസാംസ്കാരിക വകുപ്പിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാർ, എംഐഎസ് കോർഡിനേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾഈ വർഷത്തെ മികച്ച കോളേജ് മാഗസിൻ പുരസ്‌കാര സമർപ്പണം 26 ന്എംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം28 കോളജുകളിൽ പൂർത്തിയായ റൂസ പദ്ധതികൾ നാടിന് സമർപ്പിച്ചുസിവിൽ സർവീസ് ഫൗണ്ടേഷൻ കോഴ്സ് സമാപനം

പഞ്ചവത്സര എൽഎൽബി പ്രവേശന പരീക്ഷാഫലം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു

Aug 8, 2020 at 4:21 pm

Follow us on

\"\"

തിരുവനന്തപുരം: പഞ്ചവത്സര എൽഎൽ.ബി. കോഴ്‌സിലേക്കുള്ള പ്രവേശനത്തിനായി ജൂൺ 22 ന് നടത്തിയ പ്രവേശന പരീക്ഷയുടെ ഫലം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു. പരീക്ഷ കമ്മീഷണറുടെ വെബ്സൈറ്റായ www.cee.kerala.gov.in ൽ ‘Integrated Five Year L.L.B 2020-Candidate Portal’ എന്ന ലിങ്കിലെ ‘Result’ എന്ന മെനു ഐറ്റം ക്ളിക്ക്‌ ചെയ്‌ത് വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് പരീക്ഷാഫലം അറിയാം.
പ്രവേശന പരീക്ഷയിൽ കുറഞ്ഞത്‌ 10 ശതമാനം മാർക്ക്‌ നേടിയ ജനറൽ/എസ്‌.ഇ.ബി.സി. വിഭാഗക്കാരും കുറഞ്ഞത്‌ 5 ശതമാനം മാർക്ക്‌ നേടിയ എസ്‌.സി./എസ്‌.ടി. വിഭാഗക്കാരും മാത്രമാണ്‌ പ്രവേശന പരീക്ഷയിൽ യോഗ്യത നേടിയിട്ടുള്ളത്‌.

\"\"

Follow us on

Related News