പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർസെക്കന്ററി ചോദ്യ പേപ്പറുകളും ട്രഷറിയിൽ സൂക്ഷിക്കുക: ആവശ്യം ശക്തമാക്കി ജീവനക്കാർപ്ലസ്ടുക്കാർക്ക് ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റിൽ പഞ്ചവത്സര എംബിഎ പ്രോഗ്രാംപാലക്കാട്‌ ജില്ലയിൽ 2 ദിവസം പ്രാദേശിക അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചുഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ എഴുതാൻ ഇനി വരയുള്ള പേപ്പർ: ഉത്തരക്കടലാസിൽ അടിമുടി മാറ്റംഅടുത്തവർഷം മുതൽ സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസുകളിൽ ഓപ്പൺ ബുക്ക് എക്സാം: പുസ്തകം തുറന്ന് പരീക്ഷയെഴുതാംസാംസ്കാരിക വകുപ്പിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാർ, എംഐഎസ് കോർഡിനേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾഈ വർഷത്തെ മികച്ച കോളേജ് മാഗസിൻ പുരസ്‌കാര സമർപ്പണം 26 ന്എംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം28 കോളജുകളിൽ പൂർത്തിയായ റൂസ പദ്ധതികൾ നാടിന് സമർപ്പിച്ചുസിവിൽ സർവീസ് ഫൗണ്ടേഷൻ കോഴ്സ് സമാപനം

ഗുലാത്തി ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ടിൽ ജിഎസ്ടിയിൽ പിജി ഡിപ്ലോമ

Jul 25, 2020 at 2:09 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം : സംസ്ഥാന സർക്കാരിന് കീഴിലുള്ള ഗുലാത്തി ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ഫിനാൻസ് ആൻഡ്‌ ടാകസേഷൻ (GIFT) ഒരു വർഷത്തെ പോസ്റ്റ് ഗ്രാജ്വേറ്റ് ഡിപ്ലോമ ഇൻ \’ഗുഡ്സ് ആൻഡ് സർവീസസ് ടാകസേഷൻ \’ കോഴ്‌സിലേക്ക് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു.
സർവകലാശാല ബിരുദമുള്ളവർക്കും, ഫലം കാത്തിരിക്കുന്നവർക്കും, സി.എ /സി.എസ് / കോസ്റ്റ് അക്കൗണ്ടൻസി യോഗ്യതയുള്ളവർക്കും അപേക്ഷിക്കാം, തിരുവനന്തപുരത്തും കൊച്ചിയിലും ശനി, ഞായർ20 ദിവസങ്ങളിൽ 6 മണിക്കൂർവീതം അഥവാ തിരുവനന്തപുരത്ത് മാത്രം മറ്റ് 40 ദിവസങ്ങളിൽ 3 മണിക്കൂർ വീതം എന്നിങ്ങനെ ആകെ 120 മണിക്കൂറാണ് ബന്ധപ്പെട്ട വിഷയങ്ങളിൽ പരിശീലനം നൽകുക. 20230 രൂപയാണ് കോഴ്സ് ഫീയായി ഇടാക്കുന്നത്. വിദ്യാർത്ഥികൾക്കും സർക്കാർ ജീവനക്കാർക്കും ഫീസ് ഇളവുണ്ട്.
കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് www.gift.res.in സന്ദർശിക്കുക

Follow us on

Related News