പ്രധാന വാർത്തകൾ
പശ്ചിമ റെയിൽവേയുടെ ഗ്രൂപ്പ് സി, ഗ്രൂപ്പ് ഡി വിഭാഗങ്ങളിൽ 64 ഒഴിവുകൾനോർത്തേൺ റെയിൽവേയുടെ റെയിൽവേ വിവിധ ട്രേഡുകളിൽ നിയമനം നടത്തുന്നുഈസ്റ്റ് സെൻട്രൽ റെയിൽവേയിൽ 1,832 അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകൾകൊങ്കൺ റെയിൽവേ കോർപ്പറേഷൻ ലിമിറ്റഡിൽ 190 അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകൾയൂണിഫോമിട്ട ടീച്ചറും കുട്ട്യോളും: കുട്ടികൾക്കൊപ്പം യൂണിഫോമിട്ട് സ്കൂളിൽ എത്തുന്ന ശാലിനി ടീച്ചർ2023 ഡിസംബർ 7: കേരള സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ2023 ഡിസംബർ 7: കണ്ണൂർ സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ2023 ഡിസംബർ 7: കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ2023 ഡിസംബർ 7: എംജി സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾജനറൽ ആശുപത്രിയിൽ ലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ ഒഴിവ്

സംസ്ഥാനത്തെ അങ്കണവാടി വിദ്യാർത്ഥികളും ഓൺലൈൻ പഠനത്തിലേക്ക് : ജൂലൈ മുതൽ ക്ലാസുകൾ

Jun 14, 2020 at 1:20 am

Follow us on

\"\"

തിരുവനന്തപുരം: സ്കൂൾ തലത്തിലെ ഓൺലൈൻ ക്ലാസുകൾക്ക് പിന്നാലെ അങ്കണവാടി വിദ്യാർത്ഥികൾക്കും ഓൺലൈൻ പഠന സംവിധാനം ആരംഭിക്കുന്നു. ഇതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് വനിതാ ശിശുക്ഷേമ വകുപ്പ് ബന്ധപ്പെട്ട ഉദ്യോഗസ്ഥർക്ക് നിർദേശം നൽകി. ജൂലൈ മുതൽ ക്ലാസുകൾ ആരംഭിക്കാനാണ് നീക്കം. കൈറ്റ് വിക്ടേഴ്‌സ് ചാനൽ വഴിയോ അല്ലെങ്കിൽ മറ്റു ഓൺലൈൻ സംവിധാനങ്ങൾ വഴിയോ ക്ലാസുകൾ സംപ്രേക്ഷണം ചെയ്യാനാണ് പദ്ധതി. ഓരോ ജില്ലയിലും അങ്കണവാടി അധ്യാപകർ വ്യത്യസ്ത പ്രമേയങ്ങൾ അടിസ്ഥാനമാക്കി ക്ലാസുകൾ തയ്യാറാക്കും. ഇതിന്റെ ഭാഗമായി അധ്യാപകർ 18 മിനുട്ട് ദൈർഘ്യമുള്ള ക്ലാസുകൾ റെക്കോർഡ് ചെയ്തു തുടങ്ങി. കൊറോണ വ്യാപനത്തെ തുടർന്ന് വിദ്യാലയങ്ങൾ തുറക്കുന്നത് അനിശ്ചിതമായി തുടരുന്ന സാഹചര്യത്തിലാണ് പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പിന് പിന്നാലെ ശിശുക്ഷേമ വകുപ്പും ഓൺലൈൻ സംവിധാനത്തിലേക്ക് നീങ്ങുന്നത്.

\"\"

Follow us on

Related News