വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
പ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: സപ്ലിമെന്ററി അലോട്ട്മെൻറിനുള്ള അപേക്ഷാ സമർപ്പണം നാളെ മുതൽസ്കൂളുകളിലേക്ക് ആവശ്യമായ തെർമൽ സ്കാനറുകൾ വേഗം കൈപ്പറ്റണംമാറ്റിവെച്ച എംജി സർവകലാശാല പരീക്ഷകളുടെ പുതിയ തീയതികൾ പ്രഖ്യാപിച്ചുഅൺഎയ്ഡഡ് സ്കൂളുകൾക്ക് സർക്കാർ അംഗീകാരം : നവംബർ 14 വരെ അപേക്ഷിക്കാംവിദ്യാകിരണം പദ്ധതി തുടങ്ങി: ആദ്യഘട്ടത്തില്‍ നൽകുന്നത് 45313 ലാപ്‍ടോപ്പുകള്‍എല്ലാ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കും പ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: പരിഹാരമാര്‍ഗങ്ങള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചുസംസ്ഥാനത്ത് കോളേജുകൾ നാളെമുതൽ: മുഴുവൻ ക്ലാസുകളിലും പഠനംനവംബർ ഒന്നിന് സ്കൂൾതല പ്രവേശനോത്സവം: സ്കൂൾ കവാടത്തിൽ സ്വീകരിക്കണംസ്കൂളിലെ ക്രമീകരണങ്ങൾ 27ന് പൂർത്തിയാക്കണം: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടികാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലയുടെ വിവിധ പരീക്ഷകളിൽ മാറ്റം: പുതിയ തീയതി ഉടൻ
[wpseo_breadcrumb]

അഡ്മിനിസ്‌ട്രേറ്റീവ് ഓഫീസർ കരാർ നിയമനം

Published on : February 20 - 2020 | 7:33 am

തിരുവനന്തപുരം: സിമെന്റ് ഡയറക്‌ട്രേറ്റിൽ അഡ്മിനിസ്‌ട്രേറ്റീവ് ഓഫീസർ തസ്തികയിലേയ്ക്ക് താത്കാലിക കരാർ നിയമനത്തിന് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. ഒരു വർഷത്തേക്കാണ് നിയമനം. സർക്കാർ വകുപ്പുകളിലോ, സമാന തസ്തികകളിൽ പൊതുമേഖല സ്ഥാപനങ്ങളിലോ, സർക്കാറിനു കീഴിലുളള സ്വയംഭരണ സ്ഥാപനങ്ങളിൽ നിന്നോ വിരമിച്ചവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. ഒക്‌ടോബർ ഒന്നിന് 60 വയസ്സ് കവിയരുത്. അപേക്ഷ ഫോം www.simet.in എന്ന വെബ്‌സൈറ്റിൽ ലഭിക്കും. അപേക്ഷയോടൊപ്പം ബയോഡേറ്റ, വയസ്സ്, യോഗ്യത, പ്രവൃത്തിപരിചയം, പെൻഷൻ പേമെന്റ് ഓർഡറിന്റെ പകർപ്പ് തുടങ്ങിയവ നവംബർ ആറിനു മുൻപ് ഡയറക്ടർ, സീ-മെറ്റ്, ടിസി 27/43, പാറ്റൂർ, വഞ്ചിയൂർ. പി.ഒ, തിരുവനന്തപുരം, 695035 എന്ന വിലാസത്തിൽ സമർപ്പിക്കണം. വിശദവിവരങ്ങൾക്ക്: www.simet.in. ഫോൺ: 0471-2302400.

0 Comments

Submit a Comment

Your email address will not be published.

Related NewsRelated News