പ്രധാന വാർത്തകൾ
എൽഎസ്എസ് – യുഎസ്എസ് സ്കോളർഷിപ്പ് കുടിശിക 27.61 കോടി അനുവദിച്ചു: മന്ത്രി വി ശിവൻകുട്ടിപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്ട്മെന്റ്: 23ന് വൈകിട്ട് 5വരെ അപേക്ഷ പുതുക്കാംസംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ ഉജ്ജ്വല ബാല്യം പുരസ്കാരം: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 15വരെപിജി ഡെന്റൽ പ്രവേശനം: അന്തിമ മെറിറ്റ് ലിസ്റ്റ് & കാറ്റഗറി ലിസ്റ്റ്നാളെ നടക്കുന്ന പ്ലസ് വൺ സ്കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്ഫർ അലോട്മെന്റ് പ്രോട്ടോകോൾ പാലിച്ച്ആനക്കയത്തും പാണ്ടിക്കാട്ടും വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ അനിശ്ചിത കാലത്തേക്ക് അടച്ചു: മലപ്പുറത്തെ നിപ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഇങ്ങനെപ്ലസ് വൺ സ്‌കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്‌ഫർ അഡ്‌മിഷൻ 22,23 തീയതികളിൽ: ലിസ്റ്റ് ഉടൻസംസ്ഥാന അധ്യാപക അവാർഡ്: അപേക്ഷ 16വരെസ്‌കൂള്‍ അവധി പ്രധാനാധ്യാപകര്‍ക്ക് തീരുമാനിക്കാം: കോഴിക്കോട് കലക്ടര്‍മലപ്പുറം ജില്ലയിൽ നാളെ ഭാഗിക അവധി: മറ്റു 4 ജില്ലകളിലും അവധി

എൽഎസ്എസ്, യുഎസ്എസ് സ്കോളർഷിപ്പ് തുക അനുവദിക്കൽ: വിവരങ്ങൾ വീണ്ടും സമർപ്പിക്കാൻ നിർദേശം

Jul 11, 2024 at 3:22 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:എൽഎസ്എസ്, യുഎസ്എസ് സ്കോളർഷിപ്പ് കുടിശ്ശിക അനുവദിക്കുന്നതിനായി വിദ്യാർത്ഥികളുടെ വിവരങ്ങൾ വീണ്ടും സമർപ്പിക്കാൻ നിർദേശം. എൽഎസ്എസ്, യുഎസ്എസ് സ്കോളർഷിപ്പിന് അർഹത നേടിയ കുട്ടികളുടെ കുടിശ്ശിക തുക വിതരണം ചെയ്യുന്നതിനുള്ള വിവരങ്ങൾ പോർട്ടൽ മുഖാന്തരം സ്‌കൂൾ തലത്തിൽ രേഖപ്പെടുത്തിയതിൽ ഒട്ടേറെ അപാകതകൾ കണ്ടെത്തിയ സാഹചര്യത്തിലാണിത്. സ്കൂൾ തലത്തിൽ കുട്ടികളുടെ വിവരങ്ങൾ പൂർണ്ണമായും സമർപ്പിച്ചവരുടെ Payment Type, Account Number, IFSC, Aadhar Number എന്നീ വിവരങ്ങൾ ഒരിക്കൽ കൂടി verify & Confirm ചെയ്‌ത്‌ ജൂലൈ 17ന് വൈകിട്ട് 3ന് മുൻപായി സമർപ്പിക്കാൻ സ്‌കൂളുകൾക്ക് നിർദ്ദേശം നൽകിയിട്ടുണ്ട്.

Follow us on

Related News