പ്രധാന വാർത്തകൾ
എൽഎസ്എസ് – യുഎസ്എസ് സ്കോളർഷിപ്പ് കുടിശിക 27.61 കോടി അനുവദിച്ചു: മന്ത്രി വി ശിവൻകുട്ടിപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്ട്മെന്റ്: 23ന് വൈകിട്ട് 5വരെ അപേക്ഷ പുതുക്കാംസംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ ഉജ്ജ്വല ബാല്യം പുരസ്കാരം: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 15വരെപിജി ഡെന്റൽ പ്രവേശനം: അന്തിമ മെറിറ്റ് ലിസ്റ്റ് & കാറ്റഗറി ലിസ്റ്റ്നാളെ നടക്കുന്ന പ്ലസ് വൺ സ്കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്ഫർ അലോട്മെന്റ് പ്രോട്ടോകോൾ പാലിച്ച്ആനക്കയത്തും പാണ്ടിക്കാട്ടും വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ അനിശ്ചിത കാലത്തേക്ക് അടച്ചു: മലപ്പുറത്തെ നിപ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഇങ്ങനെപ്ലസ് വൺ സ്‌കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്‌ഫർ അഡ്‌മിഷൻ 22,23 തീയതികളിൽ: ലിസ്റ്റ് ഉടൻസംസ്ഥാന അധ്യാപക അവാർഡ്: അപേക്ഷ 16വരെസ്‌കൂള്‍ അവധി പ്രധാനാധ്യാപകര്‍ക്ക് തീരുമാനിക്കാം: കോഴിക്കോട് കലക്ടര്‍മലപ്പുറം ജില്ലയിൽ നാളെ ഭാഗിക അവധി: മറ്റു 4 ജില്ലകളിലും അവധി

നേവിയിൽ പ്ലസ്ടു (ബി.ടെക്) കേഡറ്റ് എൻട്രി സ്കീം: അപേക്ഷ 20വരെ

Jul 10, 2024 at 1:00 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം: ഇന്ത്യൻ നേവിയിൽ പ്ലസ്ടു (ബി.ടെക്.) കേഡറ്റ് എൻട്രി സ്കീമിലേക്ക് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. പെർമനന്റ് കമ്മിഷൻ പ്രകാരമുള്ള വിജ്ഞാപനമാണ്. 40 ഒഴിവുകളിലേക്കാണ് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഇതിൽ ഏട്ടു ഒഴിവുകൾ വനിതകൾക്ക് ആണ്. അപേക്ഷകർ അവിവാഹതരയായിരിക്കണം എന്ന മാനദണ്ഡവും ഉണ്ട്. അപേക്ഷകർ 2005 ജൂലായ് 2-നും 2008 ജനുവരി 1-നും ഇടയിൽ ജനിച്ചവർ (രണ്ട് തീയതികളും ഉൾപ്പെടെ) ആയിരിക്കണം. പ്ലസ്ടു സമ്പ്രദായത്തിലുള്ള സീനിയർ സെക്കൻഡറി വിജയം/തത്തുല്യം. ഫിസിക്സ്, കെമിസ്ട്രി, മാത്തമാറ്റിക്സ് എന്നിവയിൽ ആകെ 70 ശതമാനം മാർക്കും പത്തിലോ പന്ത്രണ്ടിലോ ഇംഗ്ലീഷിൽ 50 ശതമാനം മാർക്കും നേടിയിരിക്കണം എന്നതാണ് വിദ്യാഭ്യാസ യോഗ്യത. കൂടാതെ അപേക്ഷകർ 2024-ലെ ജെ.ഇ.ഇ. മെയിൻ അഭിമുഖീകരിച്ചവരായിരിക്കണം. അപേക്ഷ ജൂലൈ 20 വരെ നൽകാം. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് http://joinindiannavy.gov.in എന്ന വെബ്സൈറ്റ് സന്ദർശിക്കുക

Follow us on

Related News