പ്രധാന വാർത്തകൾ
എൽഎസ്എസ് – യുഎസ്എസ് സ്കോളർഷിപ്പ് കുടിശിക 27.61 കോടി അനുവദിച്ചു: മന്ത്രി വി ശിവൻകുട്ടിപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്ട്മെന്റ്: 23ന് വൈകിട്ട് 5വരെ അപേക്ഷ പുതുക്കാംസംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ ഉജ്ജ്വല ബാല്യം പുരസ്കാരം: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 15വരെപിജി ഡെന്റൽ പ്രവേശനം: അന്തിമ മെറിറ്റ് ലിസ്റ്റ് & കാറ്റഗറി ലിസ്റ്റ്നാളെ നടക്കുന്ന പ്ലസ് വൺ സ്കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്ഫർ അലോട്മെന്റ് പ്രോട്ടോകോൾ പാലിച്ച്ആനക്കയത്തും പാണ്ടിക്കാട്ടും വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ അനിശ്ചിത കാലത്തേക്ക് അടച്ചു: മലപ്പുറത്തെ നിപ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഇങ്ങനെപ്ലസ് വൺ സ്‌കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്‌ഫർ അഡ്‌മിഷൻ 22,23 തീയതികളിൽ: ലിസ്റ്റ് ഉടൻസംസ്ഥാന അധ്യാപക അവാർഡ്: അപേക്ഷ 16വരെസ്‌കൂള്‍ അവധി പ്രധാനാധ്യാപകര്‍ക്ക് തീരുമാനിക്കാം: കോഴിക്കോട് കലക്ടര്‍മലപ്പുറം ജില്ലയിൽ നാളെ ഭാഗിക അവധി: മറ്റു 4 ജില്ലകളിലും അവധി

വിവിധ ബാങ്കുകളിൽ അപ്രൻ്റിസ് നിയമനം: ബിരുദധാരികൾക്ക് അവസരം

Jul 10, 2024 at 9:00 am

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:രാജ്യത്തെ വിവിധ ബാങ്കുകളിൽ ബിരുദധാരികൾക്ക് അപ്രൻ്റിസ് നിയമനത്തിന് അവസരം. യോഗ്യതയ്ക്കൊപ്പം പ്രാദേശിക ഭാഷയിൽ പ്രാവീണ്യം അനിവാര്യം. തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെടുന്നവർക്ക് ഒരുവർഷം പരിശീലന കാലയളവാണ്. അപേക്ഷകരുടെ പ്രായം 20നും 28നും ഇടയിൽ. പട്ടികവിഭാഗക്കാർക്ക് 5വർഷം, ഒബിസിക്കാർക്ക് 3വർഷം, ഭിന്നശേഷിക്കാർക്ക് 10വർഷം എന്നിങ്ങനെ ഇളവുണ്ട്. വിധവ കൾക്കും വിവാഹമോചിത സ്ത്രീ കൾക്കും പ്രായപരിധിയിൽ ഇളവ് ലഭിക്കും.
പഞ്ചാബ് നാഷണൽ ബാങ്കിൽ 2700 ഒഴിവ് ഉണ്ട്. ഈമാസം 14 വരെ അപേക്ഷിക്കാം. ഇതിൽ കേരളത്തിൽ 22 ഒഴിവുകൾ ഉണ്ട്. തിരുവനന്തപുരം (10), എറണാകുളം (7), കോഴിക്കോട് (5). യോഗ്യതയും പ്രായവും 2024 ജൂൺ 30 അടിസ്ഥാനമാക്കി കണക്കാക്കും. റ്റൈപ്പൻഡ്: റൂറൽ/സെമി അർബൻ-10,000 രൂപ, അർബൻ- 12,000 രൂപ, മെട്രോ-15,000 രൂപ.


തിരഞ്ഞെടുപ്പ്: ഈമാസം 28ന് ഓൺലൈൻ പരീക്ഷ, പ്രാദേശിക ഭാഷാ പരീക്ഷ എന്നിവയുടെ അടിസ്‌ഥാനത്തിൽ. 10 / 12 വരെ പ്രാദേശികഭാഷ പഠിച്ചതിൻ്റെ മാർക്ക് ഷീറ്റോ സർട്ടിഫിക്കറ്റോ ഹാജരാക്കുന്നവർക്ക് ഭാഷാപരീക്ഷയില്ല.
അപേക്ഷാഫീസ്: 800 രൂപ (പട്ടി കവിഭാഗം, വനിതകൾക്ക് 600 രൂപ, ഭിന്നശേഷിക്കാർക്കു 400 രൂപ) വിശദവിവരങ്ങൾക്ക് http://pnbindia.in സന്ദർശിക്കുക.

യൂക്കോ ബാങ്കിൽ 544 ഒഴിവുകൾ ഉണ്ട്. ഇതിൽ കേരളത്തിൽ 9 ഒഴിവുണ്ട്. ഈമാസം 16 വരെ അപേക്ഷിക്കാം.
സ്റ്റൈപ്പൻഡ്: 15,000 രൂപ വിശദവിവരങ്ങൾക്ക് http://ucobank.com സന്ദർശിക്കുക.

Follow us on

Related News