പ്രധാന വാർത്തകൾ
അഗ്നിവീർ: വ്യോമസേനയിൽ അവസരംKEAM 2024 പരാതി നൽകാനുള്ള തീയതി നീട്ടി, ഭിന്നശേഷിക്കാരുടെ പരിശോധനKEAM 2024: ആർക്കിടെക്ചർ, മെഡിക്കൽ, മെഡിക്കൽ അനുബന്ധ കോഴ്സുകൾക്ക് പുതുതായി അപേക്ഷിക്കാംകേരള മാനേജ്‌മെന്റ്‌ ആപ്റ്റിറ്റ്യൂഡ് ടെസ്റ്റ് (സെഷൻ II): ജൂൺ 30ന്സിവിൽ സർവീസ് ആദ്യഘട്ട പരീക്ഷ 16ന്: കേരളത്തിൽ പരീക്ഷ എഴുതാൻ 23666 പേർസ്‌കൂള്‍ ബസിന് തീപിടിച്ചു: ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തംവായനദിനം എത്തി: സ്കൂളുകളില്‍ ലൈബ്രേറിയന്‍ തസ്തിക അനുവദിക്കുകകാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകം

ജൂലൈ 4ന് കോളജുകളിൽ പ്രവേശനോത്സവം: 4 വർഷ ബിരുദത്തിന് വിപുലമായ തുടക്കം

May 30, 2024 at 10:20 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:സംസ്ഥാനത്ത് ആദ്യമായി ഈ വർഷം കോളേജ് തലത്തിൽ പ്രവേശനോത്സവം സംഘടിപ്പിക്കും. സ്‌കൂൾ പ്രവേശനോത്സവത്തിന്റെ മാതൃകയിൽ ജനപ്രതിനിധികൾ അടക്കമുള്ളവരുടെ സാനിധ്യത്തിലാണ് പ്രവേശനോത്സവം നടക്കുക. രക്ഷിതാക്കൾ അടക്കമുള്ളവരെ കോളജുകൾ പ്രവേശനോത്സവത്തിനു ക്ഷണിക്കണം. സംസ്‌ഥാനതല പരിപാടിയുടെ ലൈവ് പ്രദർശനം ഓരോ സ്‌ഥലത്തും നടത്തുമെന്നും മന്ത്രി പറഞ്ഞു. ജൂലൈ ഒന്നിന് സംസ്‌ഥാന വ്യാപകമായാണ് പ്രവേശനോത്സവം. സംസ്ഥാനതലത്തിൽ മുഖ്യമന്ത്രി പങ്കെടുക്കുന്ന കേന്ദ്രീകൃത പ്രവേശനോത്സവത്തിനൊപ്പം എല്ലാ കലാലയങ്ങളിലും പ്രവേശനോത്സവം നടത്തുമെന്ന് മന്ത്രി ആർ. ബിന്ദു അറിയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഈ വർഷംമുതൽ ആരംഭിക്കുന്ന 4വർഷ ബിരുദ ഓണേഴ്‌സ് പ്രോഗ്രാമിൻ്റെ ഔദ്യോഗിക തുടക്കം ജൂലൈ ഒന്നിന് പ്രവേശനോത്സവത്തോടെയായാണ്. ഈ വർഷത്തെ സ്കൂൾ പ്രവേശനോത്സവം ജൂൺ 3ന് ആണ്.

Follow us on

Related News