പ്രധാന വാർത്തകൾ
കാലിക്കറ്റിൽ നാലുവർഷ ബിരുദം: ജൂൺ ഒന്നുവരെ അപേക്ഷിക്കാംവിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രിയുടെ യോഗത്തില്‍ പ്രതിഷേധം: എംഎസ്എഫ് സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി അറസ്റ്റില്‍ഹയര്‍സെക്കന്‍ററി ജേണലിസം അധ്യാപകരുടെ സംസ്ഥാന സമ്മേളനം നാളെ തിരൂരിൽഹയർസെക്കൻഡറി സ്ഥലംമാറ്റ നടപടികൾ പൂർത്തിയാക്കാൻ ഉള്ളത് 389 അധ്യാപകർ മാത്രം: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിസവിശേഷ വിദ്യാലയ പാഠ്യപദ്ധതിയിൽ തൊഴിൽലധിഷ്ഠിത വിദ്യാഭ്യാസത്തിന് പരിഗണന നൽകും: വി.ശിവൻകുട്ടികാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല ഇന്ന് പ്രസിദ്ധീകരിച്ച പരീക്ഷാഫലങ്ങൾസ്കൂളുകൾ പാഠപുസ്തകങ്ങൾ കൈപ്പറ്റണം: കർശന നിർദേശംനാലുവർഷ ബിരുദം: താല്പര്യമുള്ള വിഷയങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ അവസരംപുതിയ അധ്യയന വർഷം: കെട്ടിട, വാഹന ഫിറ്റ്നസ് സർട്ടിഫിക്കറ്റുകൾ നൽകാൻ കാലതാമസം വരുത്തരുത്കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാല ബിരുദ പരീക്ഷാഫലം: 82.40 ശതമാനം വിജയം

JEE MAIN -2024: അപേക്ഷ ഏപ്രിൽ 27മുതൽ

Apr 16, 2024 at 12:00 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:ഐഐടി മദ്രാസ് ജെഇഇ അഡ്വാൻസ്ഡ്- 2024 രജിസ്ട്രേഷൻ 27ന് ആരംഭിക്കും. ഓൺലൈൻ രജിസ്ട്രേ ഷൻ ഏപ്രിൽ 27ന് ആരംഭിച്ച് മെയ് 7ന് അവസാനിക്കും. http://jeeady.ac.in എന്ന വെബ്സൈറ്റ് വഴി അപേക്ഷിക്കാം. 3200 രൂപയാണ് രജിസ്ട്രേഷൻ ഫീസ്. പെൺകുട്ടികൾക്കും സംവരണ വിഭാഗങ്ങൾക്കും 1600 രൂപ. മെയ് 10 വൈകീട്ട് അഞ്ചുമണിവരെ ഫീസടക്കാൻ കഴിയും. മെയ്‌ 26നാണ് പരീക്ഷ നടക്കുക. മെയ് 17ന് പരീക്ഷയ്ക്കുള്ള അഡ്മ്‌മിറ്റ് കാർഡ് പ്രസിദ്ധീകരിക്കും. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ ഔദ്യോഗിക വെബ്സൈറ്റായ http://jeeadv.ac.in-ൽ ലഭ്യമാണ്

Follow us on

Related News