പ്രധാന വാർത്തകൾ
വിദ്യാർത്ഥികൾ അടക്കമുള്ള കന്നിവോട്ടർമാരുടെ ശ്രദ്ധയ്ക്ക്; വോട്ട് ചെയ്യേണ്ടത് ഇങ്ങനെഡിഎൽഎഡ്, ബി.വോക് പരീക്ഷാഫലങ്ങൾകുറഞ്ഞ ചിലവിൽ മികച്ച പഠനവസരം നൽകി കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാലയിൽ ഇന്റഗ്രേറ്റഡ് പിജിബിരുദ പ്രവേശനം: സിയുഇടി- യുജി മെയ് 15 മുതൽസ്കൂൾ അധ്യാപകർക്ക് എഐ സാങ്കേതിക വിദ്യയിൽ മെയ്‌ 2മുതൽ പരിശീലനംKEAM-2024: കോഴ്സുകൾ കൂട്ടിച്ചേർക്കാൻ ഇന്നുകൂടി അവസരംഎൻജിനീയറിങ് പ്രവേശന പരീക്ഷ സിലബസ് മാറ്റം: നടപടി വൈകുന്നുസ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കുള്ള സമ്മർ ക്യാമ്പ് മെയ് 6മുതൽഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻ

അന്തർസർവകലാശാല ബേസ്ബോൾ വനിതാ മത്സരത്തിൽ കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല ഒന്നാമത്

Mar 29, 2024 at 12:29 pm

Follow us on

തേഞ്ഞിപ്പലം:പൂനെയിലെ സാവിത്രി ഭായി പൂലെ യൂണിവ്വേഴ്സിറ്റിയിൽ നടന്ന അന്തർ സർവകലാശാല ബേസ്ബോൾ മത്സരത്തിൽ കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല വനിത ടീമിന് ഒന്നാം സ്ഥാനം. സാവിത്രി ഭായി പൂലെ യൂണിവ്വേഴ്സിറ്റിയെ 08-06 എന്ന സ്കോറിനു തോൽപ്പിച്ചാണ് കാലിക്കറ്റ്‌ ടീം ഒന്നാം സ്ഥാനം നേടിയത്. ടൂർണമെന്റിലെ മോസ്റ്റ്‌ ഡിസ്‌സിപ്ലിൻഡ് ടീമായി കാലിക്കറ്റ്‌ യൂണിവേഴ്സിറ്റിയെ തിരഞ്ഞെടുത്തു.
മത്സരത്തിലെ മികച്ച പിച്ചർ അവാർഡ് കാലിക്കറ്റ്‌ യൂണിവേഴ്സിറ്റിയുടെ അമൃത എ എം കരസ്തമാക്കി.
ടീം അംഗങ്ങൾ,ശ്രുതി എം സ് (ക്യാപ്റ്റൻ, ഫാറൂഖ് കോളേജ്) അനഘ കെ (വൈസ് ക്യാപ്റ്റൻ ), വിസ്മയ ടി, ഹൃതിക ശ്യാം, സ്നേഹ ടി, സാന്ദ്ര എം, ആര്യ എം (വിമല കോളേജ്) നാസിന ഷെറിൻ, സഫ്ന ഷെറിൻ, റജ ഫാത്തിമ, അഷിക പ്രകാശ്, അമൃത എ.എം (ഫാറൂഖ് കോളേജ് ) അൻസമോൾ രാജു, അശ്വിനി യു (മേഴ്‌സി കോളേജ് ),അലീന അജയ്, പൂജ വി നായർ (കാലിക്കറ്റ്‌ യൂണിവേഴ്സിറ്റി ടീച്ചിങ് ഡിപ്പാർട്മെന്റ് ).

കോച്ച്- വിഷ്ണു ടി സി
മാനേജർ – റിന്റ ചെറിയാൻ.

Follow us on

Related News