പ്രധാന വാർത്തകൾ
പ്ലസ് വൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്മെന്റ് ഫലം ഇന്ന് രാത്രി: പ്രവേശനം നാളെ മുതൽവിവിധ തസ്തികകളിലെ പി.എസ്.സി. നിയമനം: അപേക്ഷ 14വരെഇന്ത്യൻ നാവികസേനയിൽ വിവിധ തസ്തികളിൽ നിയമനം: 741 ഒഴിവുകൾഎൽഎസ്എസ് – യുഎസ്എസ് സ്കോളർഷിപ്പ് കുടിശിക 27.61 കോടി അനുവദിച്ചു: മന്ത്രി വി ശിവൻകുട്ടിപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്ട്മെന്റ്: 23ന് വൈകിട്ട് 5വരെ അപേക്ഷ പുതുക്കാംസംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ ഉജ്ജ്വല ബാല്യം പുരസ്കാരം: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 15വരെപിജി ഡെന്റൽ പ്രവേശനം: അന്തിമ മെറിറ്റ് ലിസ്റ്റ് & കാറ്റഗറി ലിസ്റ്റ്നാളെ നടക്കുന്ന പ്ലസ് വൺ സ്കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്ഫർ അലോട്മെന്റ് പ്രോട്ടോകോൾ പാലിച്ച്ആനക്കയത്തും പാണ്ടിക്കാട്ടും വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ അനിശ്ചിത കാലത്തേക്ക് അടച്ചു: മലപ്പുറത്തെ നിപ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഇങ്ങനെപ്ലസ് വൺ സ്‌കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്‌ഫർ അഡ്‌മിഷൻ 22,23 തീയതികളിൽ: ലിസ്റ്റ് ഉടൻ

അന്തർസർവകലാശാല ബേസ്ബോൾ വനിതാ മത്സരത്തിൽ കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല ഒന്നാമത്

Mar 29, 2024 at 12:29 pm

Follow us on

തേഞ്ഞിപ്പലം:പൂനെയിലെ സാവിത്രി ഭായി പൂലെ യൂണിവ്വേഴ്സിറ്റിയിൽ നടന്ന അന്തർ സർവകലാശാല ബേസ്ബോൾ മത്സരത്തിൽ കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല വനിത ടീമിന് ഒന്നാം സ്ഥാനം. സാവിത്രി ഭായി പൂലെ യൂണിവ്വേഴ്സിറ്റിയെ 08-06 എന്ന സ്കോറിനു തോൽപ്പിച്ചാണ് കാലിക്കറ്റ്‌ ടീം ഒന്നാം സ്ഥാനം നേടിയത്. ടൂർണമെന്റിലെ മോസ്റ്റ്‌ ഡിസ്‌സിപ്ലിൻഡ് ടീമായി കാലിക്കറ്റ്‌ യൂണിവേഴ്സിറ്റിയെ തിരഞ്ഞെടുത്തു.
മത്സരത്തിലെ മികച്ച പിച്ചർ അവാർഡ് കാലിക്കറ്റ്‌ യൂണിവേഴ്സിറ്റിയുടെ അമൃത എ എം കരസ്തമാക്കി.
ടീം അംഗങ്ങൾ,ശ്രുതി എം സ് (ക്യാപ്റ്റൻ, ഫാറൂഖ് കോളേജ്) അനഘ കെ (വൈസ് ക്യാപ്റ്റൻ ), വിസ്മയ ടി, ഹൃതിക ശ്യാം, സ്നേഹ ടി, സാന്ദ്ര എം, ആര്യ എം (വിമല കോളേജ്) നാസിന ഷെറിൻ, സഫ്ന ഷെറിൻ, റജ ഫാത്തിമ, അഷിക പ്രകാശ്, അമൃത എ.എം (ഫാറൂഖ് കോളേജ് ) അൻസമോൾ രാജു, അശ്വിനി യു (മേഴ്‌സി കോളേജ് ),അലീന അജയ്, പൂജ വി നായർ (കാലിക്കറ്റ്‌ യൂണിവേഴ്സിറ്റി ടീച്ചിങ് ഡിപ്പാർട്മെന്റ് ).

കോച്ച്- വിഷ്ണു ടി സി
മാനേജർ – റിന്റ ചെറിയാൻ.

Follow us on

Related News