പ്രധാന വാർത്തകൾ
വിദ്യാർത്ഥികൾ അടക്കമുള്ള കന്നിവോട്ടർമാരുടെ ശ്രദ്ധയ്ക്ക്; വോട്ട് ചെയ്യേണ്ടത് ഇങ്ങനെഡിഎൽഎഡ്, ബി.വോക് പരീക്ഷാഫലങ്ങൾകുറഞ്ഞ ചിലവിൽ മികച്ച പഠനവസരം നൽകി കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാലയിൽ ഇന്റഗ്രേറ്റഡ് പിജിബിരുദ പ്രവേശനം: സിയുഇടി- യുജി മെയ് 15 മുതൽസ്കൂൾ അധ്യാപകർക്ക് എഐ സാങ്കേതിക വിദ്യയിൽ മെയ്‌ 2മുതൽ പരിശീലനംKEAM-2024: കോഴ്സുകൾ കൂട്ടിച്ചേർക്കാൻ ഇന്നുകൂടി അവസരംഎൻജിനീയറിങ് പ്രവേശന പരീക്ഷ സിലബസ് മാറ്റം: നടപടി വൈകുന്നുസ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കുള്ള സമ്മർ ക്യാമ്പ് മെയ് 6മുതൽഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻ

ശ്രീനാരായണഗുരു ഓപ്പണ്‍ സര്‍വകലാശാലയ്‌ക്ക് കേന്ദ്രവിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രാലയത്തിന്റെ ഗ്രാന്റ്

Mar 7, 2024 at 6:25 am

Follow us on

കൊല്ലം:ശ്രീനാരായണഗുരു ഓപ്പണ്‍ സര്‍വകലാശാലയ്‌ക്ക് കേന്ദ്രവിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രാലയം ഒരു കോടി രൂപയുടെ ഗ്രാന്റ് അനുവദിച്ചു. 10 ഓപ്പണ്‍ സര്‍വകലാശാലകളാണ് ഇത്തവണ ഈ ഗ്രാന്റിന് തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടത്. യുജിസി തുക സര്‍വകലാശാലയ്‌ക്ക് നേരിട്ട് നല്‍കും. പ്രധാനമായും പഠനസാമഗ്രികളുടെ വികസനം, കമ്പ്യൂട്ടര്‍ വത്ക്കരണം, വെര്‍ച്വല്‍ സ്റ്റുഡിയോ, ക്വാളിറ്റി അഷ്വറന്‍സ് പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ എന്നിവയാണ് ഗ്രാന്റിന്റെ പരിധിയില്‍ വരിക. മൂന്നുവര്‍ഷത്തിനകം സര്‍വകലാശാലയിലെ 28 കോഴ്‌സുകള്‍ക്ക് യുജിസി അംഗീകാരം ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്. മാര്‍ച്ച് 9, 10 തീയതികളില്‍ കൊല്ലത്ത് നടക്കുന്ന സര്‍വകലാശാലയുടെ പ്രഥമ കലോത്സവത്തിന്റെ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ക്കിടയിലാണ് അംഗീകാരം ലഭിച്ചത്.

Follow us on

Related News