പ്രധാന വാർത്തകൾ
വിദ്യാർത്ഥികൾ അടക്കമുള്ള കന്നിവോട്ടർമാരുടെ ശ്രദ്ധയ്ക്ക്; വോട്ട് ചെയ്യേണ്ടത് ഇങ്ങനെഡിഎൽഎഡ്, ബി.വോക് പരീക്ഷാഫലങ്ങൾകുറഞ്ഞ ചിലവിൽ മികച്ച പഠനവസരം നൽകി കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാലയിൽ ഇന്റഗ്രേറ്റഡ് പിജിബിരുദ പ്രവേശനം: സിയുഇടി- യുജി മെയ് 15 മുതൽസ്കൂൾ അധ്യാപകർക്ക് എഐ സാങ്കേതിക വിദ്യയിൽ മെയ്‌ 2മുതൽ പരിശീലനംKEAM-2024: കോഴ്സുകൾ കൂട്ടിച്ചേർക്കാൻ ഇന്നുകൂടി അവസരംഎൻജിനീയറിങ് പ്രവേശന പരീക്ഷ സിലബസ് മാറ്റം: നടപടി വൈകുന്നുസ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കുള്ള സമ്മർ ക്യാമ്പ് മെയ് 6മുതൽഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻ

ജാമിയ മിലിയ യുജി, പിജി പ്രവേശനം: അപേക്ഷ 30 വരെ

Feb 22, 2024 at 5:00 am

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:ജാമിയ മിലിയ ഇസ്‌ലാമിയയിലെ യുജി, പിജി പ്രവേശനത്തിന് അവസരം. പ്രവേശനത്തിനായി മാർച്ച് 30വരെ റജിസ്റ്റ‌ർ ചെയ്യാം. അഡ്‌മിറ്റ് കാർഡുകൾ ഏപ്രിൽ 15 മുതൽ അനുവദിക്കും. പ്രവേശന പരീക്ഷ ഏപ്രിൽ 25ന് തുടങ്ങും. സോളിഡ് സ്റ്റേറ്റ് ടെക്നോളജി, ഡാറ്റ സയൻസസ് എന്നീ വിഷയങ്ങളിൽ എംടെക്, ആർട്ടിഫി ഷൽ ഇന്റലിജൻസ്-മെഷീൻ ലേണിങ് വിഷ യത്തിൽ എം.എസ്‌.സി, ഇല ക്ട്രിക്കൽ ആൻഡ് കംപ്യൂ ട്ടർ എൻജിനീയ റിങ്, വിഎൽ എസ്ഐ ഡിസൈൻ ആൻഡ് ടെക്നോളജി, കംപ്യൂട്ടർ സയൻ സ് ആൻഡ് എൻജിനീയറിങ് (ഡേറ്റ സയൻസ്) എന്നിവയിൽ ബിടെക്, ലൈഫ് സയൻസസ് വി ത്ത് കംപ്യൂട്ടർ ആപ്ലിക്കേഷനിൽ ബി.എസ്‌.സി എന്നീ കോഴ്സു‌കളിലും ഈ വർഷം മുതൽ പ്രവേശനം ലഭിക്കും. പിഎച്ച്‌ഡി പ്രവേശനത്തിനുള്ള തീയതി പിന്നീടു അറിയിക്കും. ജെഇഇ, സിയുഇടി തുടങ്ങിയ പ്രവേശന പരീക്ഷകൾക്ക് പുറമെ ജാമിയയുടെ പ്രവേശന പരീക്ഷയുടെ കൂടി അടിസ്‌ഥാനത്തിലാണ് പ്രവേശനം.
കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് http://jmicoe.in സന്ദർശിക്കുക.

Follow us on

Related News