പ്രധാന വാർത്തകൾ
വിദ്യാർത്ഥികൾ അടക്കമുള്ള കന്നിവോട്ടർമാരുടെ ശ്രദ്ധയ്ക്ക്; വോട്ട് ചെയ്യേണ്ടത് ഇങ്ങനെഡിഎൽഎഡ്, ബി.വോക് പരീക്ഷാഫലങ്ങൾകുറഞ്ഞ ചിലവിൽ മികച്ച പഠനവസരം നൽകി കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാലയിൽ ഇന്റഗ്രേറ്റഡ് പിജിബിരുദ പ്രവേശനം: സിയുഇടി- യുജി മെയ് 15 മുതൽസ്കൂൾ അധ്യാപകർക്ക് എഐ സാങ്കേതിക വിദ്യയിൽ മെയ്‌ 2മുതൽ പരിശീലനംKEAM-2024: കോഴ്സുകൾ കൂട്ടിച്ചേർക്കാൻ ഇന്നുകൂടി അവസരംഎൻജിനീയറിങ് പ്രവേശന പരീക്ഷ സിലബസ് മാറ്റം: നടപടി വൈകുന്നുസ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കുള്ള സമ്മർ ക്യാമ്പ് മെയ് 6മുതൽഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻ

LSS USS പരീക്ഷ ഹാൾ ടിക്കറ്റ് വെബ്സൈറ്റിൽ

Feb 17, 2024 at 5:00 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം: ഈ വർഷത്തെ എൽഎസ്എസ്, യുഎസ്എസ് പരീക്ഷകളുടെ ഹാൾ ടിക്കറ്റ് വെബ്സൈറ്റിൽ ലഭ്യമായി. ഹാൾ ടിക്കറ്റ് സൈറ്റിൽ നിന്ന് click Here ഇപ്പോൾ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം. ഈ അധ്യയന വർഷത്തെ എൽഎസ്എസ്, യുഎസ്എസ് സ്കോളർഷിപ് പരീക്ഷകൾ ഫെബ്രുവരി 28നാണ് നടക്കുക. ഒന്നാം പേപ്പർ 28ന് രാവിലെ 10.15 മുതൽ ആരംഭിക്കും. ഉച്ചയ്ക്ക് 12 വരെ പരീക്ഷ. രണ്ടാം പേപ്പർ ഉച്ചയ്ക്ക് 1.15ന് ആരംഭിച്ച് 3ന് അവസാനിക്കും. എൽഎസ്എസ്എസിന് 60ശതമാനം മാർക്ക് യുഎസ്എസിന് 70ശതമാനം മാർക്ക് നേടുന്നവർക്കാണ് സ്കോളർഷിപ്പ് ലഭിക്കുക. നാലു വർഷത്തിനു ശേഷമാണ് എൽഎസ്എസ്, യുഎസ്എസ് പരീക്ഷകൾ ഫെബ്രുവരിയിൽ നടക്കുന്നത്. ലോവർ സെക്കണ്ടറി സ്കോളർഷിപ്പ് (എൽഎസ്എസ്) പരീക്ഷയിൽ വിജയിക്കുകയും 5, 6, 7 ക്ലാസുകളിൽ പ്രതിവർഷം 1000 രൂപ നേടുകയും ചെയ്യുന്ന നാലാം ക്ലാസ് വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് കേരള LSS USS സ്കോളർഷിപ്പ് സ്കോളർഷിപ്പ് ആനുകൂല്യങ്ങൾ നൽകും. അതേസമയം 8, 9, 10 ക്ലാസുകളിലെ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് അപ്പർ സെക്കൻഡറി സ്‌കോളർഷിപ്പ് (യുഎസ്എസ്) ഏഴാം ക്ലാസ് സ്‌കോളർഷിപ്പ് പരീക്ഷ പാസാകുക. ഓരോ വർഷവും 1500.

Follow us on

Related News