പ്രധാന വാർത്തകൾ
പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടിസ്വയം നിയന്ത്രിത വാഹനങ്ങളുടെ ചിപ്പ് വികസനം: പദ്ധതിയുമായി ഗവ. മോഡൽ എൻജിനീയറിങ്ങ് കോളജ് അധ്യാപകർഎംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: ഉത്തരസൂചിക വന്നുഭിന്നശേഷി മേഖലയിലെ പദ്ധതി ആവിഷ്ക്കരണത്തിനായി ഓൺലൈൻ ജേണൽ പുറത്തിറക്കുംഇരിങ്ങാലക്കുട കല്ലേറ്റുംകരയിൽ ഗണിതശാസ്ത്ര പഠനകേന്ദ്രം വരുംസംസ്ഥാനത്ത് നാളെ കെ.എസ്.യുവിന്റെ വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്നാലുവർഷ ബിരുദ കോഴ്സുകൾ: പ്ലസ് ടു വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി ബോധവൽക്കരണ പരിപാടിഹയർ സെക്കന്ററി സ്ഥലംമാറ്റം സ്റ്റേ ചെയ്ത സംഭവം: സർക്കാർ ട്രിബ്യൂണലിനെ സമീപിക്കുംസ്കൂളുകളിൽ വായനയ്ക്ക് ഗ്രേസ് മാർക്ക്: 12ന് യോഗം ചേരുംനാഷണൽ മീൻസ് കം മെറിറ്റ് സ്‌കോളർഷിപ്പ്: മികവിന് അംഗീകാരം

അധ്യാപകർ, സോഷ്യൽ വർക്കർ, മെഡിക്കൽ നഴ്സ് നിയമനം: അപേക്ഷ 23വരെ

Feb 12, 2024 at 5:30 am

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:രണ്ടുവർഷത്തെ കരാടിസ്ഥാനത്തിൽ ഉന്നത വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പിന് കീഴിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഗവൺമെന്റ് അസാപ് റസിഡൻഷ്യൽ സ്കൂളുകളിലേക്ക് അധ്യാപകരെയും സോഷ്യൽ വർക്കർമാരെയും നേഴ്സുമാരെയും നിയമിക്കുന്നു. 2024 26 അധ്യായന വർഷത്തിലേക്ക് B’ed /TTC/ MSW / General Nursing എന്നി യോഗ്യതയുള്ള ഉദ്യോഗാർത്ഥികൾ 2024 ഫെബ്രുവരി 23ന് മുമ്പ് ഓൺലൈനായി രജിസ്റ്റർ ചെയ്തിരിക്കണം. തുടർന്ന് ഫെബ്രുവരി 24 2024 ഇൽ ഓരോ ജില്ലയിലെയും ഉന്നത വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് അസാപ്പ് റിസോഴ്സ് സെന്റർ ഓഫീസിൽ വച്ച് നടക്കുന്ന ഇന്റർവ്യൂവിൽ പങ്കെടുക്കേണ്ടതാണ്. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്കും അപേക്ഷ നൽകുന്നതിനും ആയി asapresidencialschool.kerala.gov@gmail.com എന്ന മെയിൽ ഐഡിയിലേക്ക് ബയോഡാറ്റയും കോൺടാക്ട് നമ്പർ എന്നിവ നൽകി അപേക്ഷിക്കാം.

Follow us on

Related News