പ്രധാന വാർത്തകൾ
പ്ലസ് വൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്മെന്റ് ഫലം ഇന്ന് രാത്രി: പ്രവേശനം നാളെ മുതൽവിവിധ തസ്തികകളിലെ പി.എസ്.സി. നിയമനം: അപേക്ഷ 14വരെഇന്ത്യൻ നാവികസേനയിൽ വിവിധ തസ്തികളിൽ നിയമനം: 741 ഒഴിവുകൾഎൽഎസ്എസ് – യുഎസ്എസ് സ്കോളർഷിപ്പ് കുടിശിക 27.61 കോടി അനുവദിച്ചു: മന്ത്രി വി ശിവൻകുട്ടിപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്ട്മെന്റ്: 23ന് വൈകിട്ട് 5വരെ അപേക്ഷ പുതുക്കാംസംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ ഉജ്ജ്വല ബാല്യം പുരസ്കാരം: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 15വരെപിജി ഡെന്റൽ പ്രവേശനം: അന്തിമ മെറിറ്റ് ലിസ്റ്റ് & കാറ്റഗറി ലിസ്റ്റ്നാളെ നടക്കുന്ന പ്ലസ് വൺ സ്കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്ഫർ അലോട്മെന്റ് പ്രോട്ടോകോൾ പാലിച്ച്ആനക്കയത്തും പാണ്ടിക്കാട്ടും വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ അനിശ്ചിത കാലത്തേക്ക് അടച്ചു: മലപ്പുറത്തെ നിപ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഇങ്ങനെപ്ലസ് വൺ സ്‌കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്‌ഫർ അഡ്‌മിഷൻ 22,23 തീയതികളിൽ: ലിസ്റ്റ് ഉടൻ

അധ്യാപകർ, സോഷ്യൽ വർക്കർ, മെഡിക്കൽ നഴ്സ് നിയമനം: അപേക്ഷ 23വരെ

Feb 12, 2024 at 5:30 am

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:രണ്ടുവർഷത്തെ കരാടിസ്ഥാനത്തിൽ ഉന്നത വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പിന് കീഴിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഗവൺമെന്റ് അസാപ് റസിഡൻഷ്യൽ സ്കൂളുകളിലേക്ക് അധ്യാപകരെയും സോഷ്യൽ വർക്കർമാരെയും നേഴ്സുമാരെയും നിയമിക്കുന്നു. 2024 26 അധ്യായന വർഷത്തിലേക്ക് B’ed /TTC/ MSW / General Nursing എന്നി യോഗ്യതയുള്ള ഉദ്യോഗാർത്ഥികൾ 2024 ഫെബ്രുവരി 23ന് മുമ്പ് ഓൺലൈനായി രജിസ്റ്റർ ചെയ്തിരിക്കണം. തുടർന്ന് ഫെബ്രുവരി 24 2024 ഇൽ ഓരോ ജില്ലയിലെയും ഉന്നത വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് അസാപ്പ് റിസോഴ്സ് സെന്റർ ഓഫീസിൽ വച്ച് നടക്കുന്ന ഇന്റർവ്യൂവിൽ പങ്കെടുക്കേണ്ടതാണ്. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്കും അപേക്ഷ നൽകുന്നതിനും ആയി asapresidencialschool.kerala.gov@gmail.com എന്ന മെയിൽ ഐഡിയിലേക്ക് ബയോഡാറ്റയും കോൺടാക്ട് നമ്പർ എന്നിവ നൽകി അപേക്ഷിക്കാം.

Follow us on

Related News