പ്രധാന വാർത്തകൾ
സിലബസിന് പുറത്തുനിന്ന് ചോദ്യം വന്നാൽ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് പരാതി ഉന്നയിക്കാമെന്ന് സിബിഎസ്ഇകേരളത്തിന് പുതിയ വൈറോളജി ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട്: ഉദ്ഘാടനം നാളെഏവിയേഷൻ വിഭാഗത്തിൽ സീനിയർ ടെക്നിക്കൽ കൺസൾട്ടന്റ് നിയമനം: അപേക്ഷാ തിയതി നീട്ടിവിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് കേരള മീഡിയ അക്കാദമിയുടെ ക്വിസ് പ്രസ്സ്: ഒന്നാംസമ്മാനം ട്രോഫിയും ഒരു ലക്ഷം രൂപയുംബിരുദം മുതലുള്ള വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് ‘സ്നേഹപൂർവം’ പദ്ധതിക്ക് അപേക്ഷിക്കാംഎയ്ഡഡ് ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്കൂളിൽ നോൺ വൊക്കേഷണൽ അധ്യാപക ഒഴിവ്പട്ടിക വിഭാഗക്കാർക്ക് മെഡിക്കൽ, എൻജിനീയറിങ് എൻട്രൻസ് ക്രാഷ് കോഴ്സ്‘മാർച്ച്‌’ പരീക്ഷാ ഹാളിലേക്ക്: എസ്എസ്എൽസി, ഹയർ സെക്കൻഡറി ക്രമീകരണങ്ങൾ പൂർത്തിയായിPM-YASASVI 2024: വിദ്യാഭ്യാസ ആനുകൂല്യത്തിന് അപേക്ഷിക്കാംഅസി.പ്രഫസർ, ലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ, ഹിന്ദി അദ്ധ്യാപകൻ, ഡാറ്റ എൻട്രി ഓപ്പറേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾ

ഡിഗ്രി യോഗ്യത ഉള്ളവർക്ക് കേരള ഫീഡ്സ് ലിമിറ്റഡിൽ അവസരം

Feb 3, 2024 at 7:30 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം: അംഗീകൃത സർവ്വകലാശാലയിൽ നിന്ന് ഏതെങ്കിലും വിഷയത്തിൽ ഡിഗ്രി യോഗ്യത ഉള്ളവർക്ക് കേരള ഫീഡ്സ് ലിമിറ്റഡിൽ ഗ്രാജ്വേറ്റ് ട്രെയിനി പോസ്റ്റിലേക്ക് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. കേരളത്തിലുടനീളമുള്ള ഒഴിവുകളിലേക്ക് താൽക്കാലിക നിയമനമാണ് നടത്തുന്നത്. തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെടുന്നവർക്ക് 15000 രൂപ മുതൽ 16000 രൂപവരെ ശമ്പളമായി ലഭിക്കും. അപേക്ഷകൾ അയക്കേണ്ട അവസാന തീയതി ഫെബ്രുവരി 16 ആണ്. എസ് .സി, എസ്. ടി ഒഴികെയുള്ള വിഭാഗക്കാർക്ക് 375 രൂപയാണ് അപേക്ഷാഫീസ്. താൽപര്യമുള്ള ഉദ്യോഗാർത്ഥികൾ https://cmd.kerala.gov.in/ എന്ന ലിങ്ക് വഴി അപേക്ഷ നൽകുക.

Follow us on

Related News