പ്രധാന വാർത്തകൾ
സിലബസിന് പുറത്തുനിന്ന് ചോദ്യം വന്നാൽ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് പരാതി ഉന്നയിക്കാമെന്ന് സിബിഎസ്ഇകേരളത്തിന് പുതിയ വൈറോളജി ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട്: ഉദ്ഘാടനം നാളെഏവിയേഷൻ വിഭാഗത്തിൽ സീനിയർ ടെക്നിക്കൽ കൺസൾട്ടന്റ് നിയമനം: അപേക്ഷാ തിയതി നീട്ടിവിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് കേരള മീഡിയ അക്കാദമിയുടെ ക്വിസ് പ്രസ്സ്: ഒന്നാംസമ്മാനം ട്രോഫിയും ഒരു ലക്ഷം രൂപയുംബിരുദം മുതലുള്ള വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് ‘സ്നേഹപൂർവം’ പദ്ധതിക്ക് അപേക്ഷിക്കാംഎയ്ഡഡ് ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്കൂളിൽ നോൺ വൊക്കേഷണൽ അധ്യാപക ഒഴിവ്പട്ടിക വിഭാഗക്കാർക്ക് മെഡിക്കൽ, എൻജിനീയറിങ് എൻട്രൻസ് ക്രാഷ് കോഴ്സ്‘മാർച്ച്‌’ പരീക്ഷാ ഹാളിലേക്ക്: എസ്എസ്എൽസി, ഹയർ സെക്കൻഡറി ക്രമീകരണങ്ങൾ പൂർത്തിയായിPM-YASASVI 2024: വിദ്യാഭ്യാസ ആനുകൂല്യത്തിന് അപേക്ഷിക്കാംഅസി.പ്രഫസർ, ലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ, ഹിന്ദി അദ്ധ്യാപകൻ, ഡാറ്റ എൻട്രി ഓപ്പറേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾ

ന്യൂഡൽഹി എൻ ടി പി സി യിൽ 223 ഒഴിവുകൾ : ഫെബ്രുവരി 8 വരെ അപേക്ഷിക്കാം

Jan 31, 2024 at 5:00 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം: ന്യൂഡൽഹി എൻടിപിസി ലിമിറ്റഡിൽ അസിസ്റിൻ്റ് എക്സിക്യൂട്ടീവ് ( ഓപ്പറേഷൻസ്) ഒഴിവുകളിലേക്ക് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. ആകെ 223 ഒഴിവുകളാണുള്ളത്. 3 വർഷ നിയമനത്തിലേക്കാണ് അപേക്ഷ ക്ഷണിക്കുന്നത്. ഇലക്ട്രിക്കൽ / മെക്കാനിക്കലിൽ ബി ടെക് ബിരുദമുള്ളവർക്കും ഒരു വർഷം പരിചയമുള്ളവർക്കും , 35 വയസ്സിൽ കൂടാത്തവർക്കും അപേക്ഷിക്കാം . 55000 രൂപയാണ് ശമ്പളം. അപേക്ഷകൾ അയക്കേണ്ട അവസാന തീയതി ഫെബ്രുവരി 8. അപേക്ഷാഫീസ് 300 രൂപ പട്ടിക വിഭാഗത്തിലുള്ളവർക്കും , ഭിന്ന ശേഷി, വിമുക്തഭട , വനിത തുടങ്ങിയവർക്കും ഫീസില്ല. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് http://careers.ntpc.co.in എന്ന വെബ്സൈറ്റ് സന്ദർശിക്കുക.

Follow us on

Related News