പ്രധാന വാർത്തകൾ
പ്ലസ് വൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്മെന്റ് ഫലം ഇന്ന് രാത്രി: പ്രവേശനം നാളെ മുതൽവിവിധ തസ്തികകളിലെ പി.എസ്.സി. നിയമനം: അപേക്ഷ 14വരെഇന്ത്യൻ നാവികസേനയിൽ വിവിധ തസ്തികളിൽ നിയമനം: 741 ഒഴിവുകൾഎൽഎസ്എസ് – യുഎസ്എസ് സ്കോളർഷിപ്പ് കുടിശിക 27.61 കോടി അനുവദിച്ചു: മന്ത്രി വി ശിവൻകുട്ടിപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്ട്മെന്റ്: 23ന് വൈകിട്ട് 5വരെ അപേക്ഷ പുതുക്കാംസംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ ഉജ്ജ്വല ബാല്യം പുരസ്കാരം: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 15വരെപിജി ഡെന്റൽ പ്രവേശനം: അന്തിമ മെറിറ്റ് ലിസ്റ്റ് & കാറ്റഗറി ലിസ്റ്റ്നാളെ നടക്കുന്ന പ്ലസ് വൺ സ്കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്ഫർ അലോട്മെന്റ് പ്രോട്ടോകോൾ പാലിച്ച്ആനക്കയത്തും പാണ്ടിക്കാട്ടും വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ അനിശ്ചിത കാലത്തേക്ക് അടച്ചു: മലപ്പുറത്തെ നിപ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഇങ്ങനെപ്ലസ് വൺ സ്‌കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്‌ഫർ അഡ്‌മിഷൻ 22,23 തീയതികളിൽ: ലിസ്റ്റ് ഉടൻ

ന്യൂഡൽഹി എൻ ടി പി സി യിൽ 223 ഒഴിവുകൾ : ഫെബ്രുവരി 8 വരെ അപേക്ഷിക്കാം

Jan 31, 2024 at 5:00 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം: ന്യൂഡൽഹി എൻടിപിസി ലിമിറ്റഡിൽ അസിസ്റിൻ്റ് എക്സിക്യൂട്ടീവ് ( ഓപ്പറേഷൻസ്) ഒഴിവുകളിലേക്ക് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. ആകെ 223 ഒഴിവുകളാണുള്ളത്. 3 വർഷ നിയമനത്തിലേക്കാണ് അപേക്ഷ ക്ഷണിക്കുന്നത്. ഇലക്ട്രിക്കൽ / മെക്കാനിക്കലിൽ ബി ടെക് ബിരുദമുള്ളവർക്കും ഒരു വർഷം പരിചയമുള്ളവർക്കും , 35 വയസ്സിൽ കൂടാത്തവർക്കും അപേക്ഷിക്കാം . 55000 രൂപയാണ് ശമ്പളം. അപേക്ഷകൾ അയക്കേണ്ട അവസാന തീയതി ഫെബ്രുവരി 8. അപേക്ഷാഫീസ് 300 രൂപ പട്ടിക വിഭാഗത്തിലുള്ളവർക്കും , ഭിന്ന ശേഷി, വിമുക്തഭട , വനിത തുടങ്ങിയവർക്കും ഫീസില്ല. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് http://careers.ntpc.co.in എന്ന വെബ്സൈറ്റ് സന്ദർശിക്കുക.

Follow us on

Related News