പ്രധാന വാർത്തകൾ
പ്ലസ് വൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്മെന്റ് ഫലം ഇന്ന് രാത്രി: പ്രവേശനം നാളെ മുതൽവിവിധ തസ്തികകളിലെ പി.എസ്.സി. നിയമനം: അപേക്ഷ 14വരെഇന്ത്യൻ നാവികസേനയിൽ വിവിധ തസ്തികളിൽ നിയമനം: 741 ഒഴിവുകൾഎൽഎസ്എസ് – യുഎസ്എസ് സ്കോളർഷിപ്പ് കുടിശിക 27.61 കോടി അനുവദിച്ചു: മന്ത്രി വി ശിവൻകുട്ടിപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്ട്മെന്റ്: 23ന് വൈകിട്ട് 5വരെ അപേക്ഷ പുതുക്കാംസംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ ഉജ്ജ്വല ബാല്യം പുരസ്കാരം: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 15വരെപിജി ഡെന്റൽ പ്രവേശനം: അന്തിമ മെറിറ്റ് ലിസ്റ്റ് & കാറ്റഗറി ലിസ്റ്റ്നാളെ നടക്കുന്ന പ്ലസ് വൺ സ്കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്ഫർ അലോട്മെന്റ് പ്രോട്ടോകോൾ പാലിച്ച്ആനക്കയത്തും പാണ്ടിക്കാട്ടും വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ അനിശ്ചിത കാലത്തേക്ക് അടച്ചു: മലപ്പുറത്തെ നിപ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഇങ്ങനെപ്ലസ് വൺ സ്‌കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്‌ഫർ അഡ്‌മിഷൻ 22,23 തീയതികളിൽ: ലിസ്റ്റ് ഉടൻ

നാഷണൽ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മലേറിയ റിസർച്ചിൽ വിവിധ തസ്തികളിൽ നിയമനം: പ്ലസ്ടുക്കാർക്ക് അവസരം

Jan 27, 2024 at 8:00 am

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:ഐസിഎംആറിനു കീഴിലുള്ള നാഷണൽ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മലേറിയ റിസർച്ചിൽ (ICMR- NIMR) സ്റ്റെനോഗ്രാഫർ, പേഴ്സണൽ അസിസ്റ്റന്റ്, അപ്പർ ഡിവിഷൻ- ലോവർ ഡിവിഷൻ ക്ലാർക്ക് തസ്തികകളിൽ സ്ഥിര നിയമനത്തിന് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. ബിരുദധാരികൾക്ക് പുറമെ പ്ലസ് ടു പാസായവർക്കും മാർച്ച് 4വരെ അപേക്ഷിക്കാം. അപേക്ഷ https://recruitment.nimr.org.in/login വഴി അപേക്ഷ നൽകാം.

തസ്തികകളും മറ്റു വിവരങ്ങളും
🔵 സ്റ്റെനോഗ്രാഫർ, പേഴ്സണൽ അസിസ്റ്റന്റ്റ്, അപ്പർ ഡിവിഷൻ, ലോവർ ഡിവിഷൻ ക്ലാർക്ക് തസ്തികകളിലാണ് നിയമനം. പേഴ്സണൽ അസിസ്റ്റന്റ്റ് പോസ്റ്റിൽ ഒരു ഒഴിവും , സ്റ്റെനോഗ്രാഫർ തസ്തികയിൽ 2 ഒഴിവും, അപ്പർ ഡിവിഷൻ ക്ലർക്ക്- 2 ഒഴിവ്, ലോവർ ഡിവിഷൻ ക്ലർക്ക്- 3 ഒഴിവ്. പേഴ്സണൽ അസിസ്റ്റന്റ് നിയമനത്തിന് 30 വയസും ബാക്കി തസ്തികളിലേക്ക് 27 വയസുമാണ് ഉയർന്ന പ്രായപരിധി. സംവരണ വിഭാഗക്കാർക്ക് വയസിളവുണ്ട്.

വിദ്യാഭ്യാസ യോഗ്യത, ശമ്പളം
🔵പേഴ്സണൽ അസിസ്റ്റന്റ് നിയമനത്തിന്
ബിരുദത്തോടൊപ്പം ഇംഗ്ലീഷിലോ, ഹിന്ദിയിലോ ഷോർട്ട് ഹാൻഡിൽ 120 W/m ടൈപ്പിങ് യോഗ്യത വേണം. 35,400 രൂപ മുതൽ 1,12,400 രൂപ വരെ.
🔵സ്റ്റെനോഗ്രാഫർ തസ്തികയ്ക്ക് പ്ലസ് ടു പൂർത്തിയാക്കിയിരിക്കണം. ഇംഗ്ലീഷിലോ, ഹിന്ദിയിലോ ഷോർട്ട് ഹാൻഡിൽ 80 W/m ടൈപ്പിങ് യോഗ്യത വേണം. 25,500 രൂപ മുതൽ 81,100 രൂപ വരെ.
🔵അപ്പർ ഡിവിഷൻ ക്ലർക്ക് നിയമനത്തിന്
ബിരുദം വേണം. ഇംഗ്ലീഷിലോ, ഹിന്ദിയിലോ ഷോർട്ട് ഹാൻഡിൽ 30 W/m ടൈപ്പിങ് യോഗ്യത വേണം. 25,500 രൂപ മുതൽ 81,100 രൂപ വരെ.
🔵ലോവർ ഡിവിഷൻ ക്ലർക്ക് നിയമനത്തിന്
പ്ലസ് ടു യോഗ്യതയും ഇംഗ്ലീഷിലോ, ഹിന്ദിയിലോ ഷോർട്ട് ഹാൻഡിൽ 35 W/m ടൈപ്പിങ് യോഗ്യതയും വേണം. 19,900 രൂപ മുതൽ 63,200 വരെ ശമ്പളം.

Follow us on

Related News