പ്രധാന വാർത്തകൾ
സിലബസിന് പുറത്തുനിന്ന് ചോദ്യം വന്നാൽ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് പരാതി ഉന്നയിക്കാമെന്ന് സിബിഎസ്ഇകേരളത്തിന് പുതിയ വൈറോളജി ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട്: ഉദ്ഘാടനം നാളെഏവിയേഷൻ വിഭാഗത്തിൽ സീനിയർ ടെക്നിക്കൽ കൺസൾട്ടന്റ് നിയമനം: അപേക്ഷാ തിയതി നീട്ടിവിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് കേരള മീഡിയ അക്കാദമിയുടെ ക്വിസ് പ്രസ്സ്: ഒന്നാംസമ്മാനം ട്രോഫിയും ഒരു ലക്ഷം രൂപയുംബിരുദം മുതലുള്ള വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് ‘സ്നേഹപൂർവം’ പദ്ധതിക്ക് അപേക്ഷിക്കാംഎയ്ഡഡ് ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്കൂളിൽ നോൺ വൊക്കേഷണൽ അധ്യാപക ഒഴിവ്പട്ടിക വിഭാഗക്കാർക്ക് മെഡിക്കൽ, എൻജിനീയറിങ് എൻട്രൻസ് ക്രാഷ് കോഴ്സ്‘മാർച്ച്‌’ പരീക്ഷാ ഹാളിലേക്ക്: എസ്എസ്എൽസി, ഹയർ സെക്കൻഡറി ക്രമീകരണങ്ങൾ പൂർത്തിയായിPM-YASASVI 2024: വിദ്യാഭ്യാസ ആനുകൂല്യത്തിന് അപേക്ഷിക്കാംഅസി.പ്രഫസർ, ലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ, ഹിന്ദി അദ്ധ്യാപകൻ, ഡാറ്റ എൻട്രി ഓപ്പറേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾ

19 ലെ ക്ലസ്റ്റർ പരിശീലനം മാറ്റി: പുതിയ തീയതി പിന്നീട്

Jan 17, 2024 at 4:00 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:ജനുവരി 19ന് നടത്താൻ നിശ്ചയിച്ചിരുന്ന മൂന്നാം ഘട്ട ക്ലസ്റ്റർ പരിശീലനം മാറ്റിവച്ചു. എൽപി, യുപി, ഹൈസ്കൂൾ ക്ലസ്റ്റർ പരിശീലനമാണ് മാറ്റിയത്. ഇത് സംബന്ധിച്ച വിവരങ്ങൾ എല്ലാ ബിആർസികൾക്കും വിദ്യാലയങ്ങൾക്കും കൈമാറാൻ സമഗ്ര ശിക്ഷ കേരളം ഡയറക്ടറേറ്റ് അറിയിച്ചു. പുതിയ തീയതി പിന്നീട് അറിയിക്കും.

Follow us on

Related News