പ്രധാന വാർത്തകൾ
കാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകംഈ വർഷം സംസ്ഥാനത്തെ സ്കൂളുകള്‍ക്ക് 25 ശനിയാഴ്ചകള്‍ പ്രവർത്തിദിനം: കലണ്ടർ ദിവസങ്ങൾ അറിയാംബാലവേല തടയാൻ തൊഴിൽ വകുപ്പിൻ്റെ ഒരു വർഷത്തെ കർമ്മ പദ്ധതി: ഉദ്ഘാടനം നാളെപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം അലോട്ട്മെൻറ് റിസൾട്ട് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു: പ്രവേശനം 12, 13 തീയതികളിൽപ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: രണ്ടാം അലോട്മെന്റ് ഇന്ന് രാത്രിഎൻജിനീയറിങ്, ഡിപ്ലോമ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി യശ്വസി സ്കോളർഷിപ്പ്: വർഷംതോറും 18000 രൂപസ്കൂൾ അധ്യയന ദിവസം 220 എന്നത് കെഇആർ ചട്ടവും ഹൈക്കോടതിയുടെ തീരുമാനവും: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഗവ. ഐടിഐ പ്രവേശനം: ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ ഇന്നുമുതല്‍

ഒ​​​മാ​​​നിലെ ഇ​​​ന്ത്യ​​​ൻ സ്കൂ​​​ളി​ൽ വിവിധ ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ 20വരെ

Jan 14, 2024 at 8:30 am

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:സംസ്ഥാന സ​​​ർ​​​ക്കാ​​​ർ സ്ഥാ​​​പ​​​ന​​​മാ​​​യ ഒ​​​ഡെ​​​പെ​​​ക് വഴി ഒ​​​മാ​​​നി​​​ലെ ഇ​​​ന്ത്യ​​​ൻ സ്കൂ​​​ളി​​​ൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ നിയമനം നടത്തുന്നു. വിവിധ തസ്തികകളിലായി 400മുതൽ 700 ഒ​​​മാ​​​ൻ റി​​​യാ​​​ൽ വരെയാണ് ശമ്പളം.
​​​സ്തി​​​കകളും മറ്റു വിവരങ്ങളും താഴെ
🔵വൈ​​​സ് പ്രി​​​ൻ​​​സി​​​പ്പ​​​ൽ (വനിത). പി​​​ജി, ബിഎ​ഡ് യോഗ്യതയുള്ളവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം.
🔵അ​​​ഡ്മി​​​നി​​​സ്ട്രേ​​​റ്റീ​​​വ് അ​​​സി​​​സ്റ്റ​​​ന്‍റ് (വനിത). ​​​ബി​​​രു​​​ദം, എം​​​എ​​​സ് ഓ​​​ഫീ​​​സ്, ജി ​​​സ്വീ​​​റ്റ് എ​​​ന്നി​​​വ​​​യി​​​ൽ പ്രാ​​​വീ​​​ണ്യം ഉള്ളവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. സി​​​ബി​​​എ​​​സ്ഇ/​​​ഐ​​​സി​​​എ​​​സ്ഇ സ്കൂ​​​ളി​​​ൽ കുറഞ്ഞത് 3 വ​​​ർ​​​ഷത്തെ പ്രവർത്തി പ​​​രി​​​ച​​​യം വേ​​​ണം.
🔵കി​​​ൻ​​​ഡ​​​ർ​​​ ഗാ​​​ർ​​​ട്ട​​​ൻ ടീ​​​ച്ച​​​ർ. ബി​​​രു​​​ദംവും മോ​​​ണ്ടിസോ​​​റി ടീ​​​ച്ച​​​ർ ട്രെ​​​യി​​​നിങ് യോഗ്യതയും ഉള്ളവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം.
🔵പ്രൈ​​​മ​​​റി/​​​സെ​​​ക്ക​​​ൻ ഡ​​​റി ടീ​​​ച്ച​​​ർ. (ഇം​​​ഗ്ലീ​​​ഷ്, സ​​​യ​​​ൻ​​​സ്, ഫി​​​സി​​​ക്സ്, കെ​​​മി​​​സ്ട്രി, മാത്‍സ്) ​​​ബന്ധപ്പെട്ട വി​​​ഷ​​​യ​​​ത്തിൽ ബി​​​രു​​​ദം, പി​​​ജി, ബി​​​എ​​​ഡ് യോഗ്യത ഉള്ളവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം.
🔵ഐ​​​സി​​​ടി. കം​​​പ്യൂ​​​ട്ട​​​ർ സ​​​യ​​​ൻ​​​സി​​​ൽ പി​​​ജി, എ​​​ച്ച്ടി​​​എം​​​എ​​​ൽ, സി​​​എ​​​സ്എ​​​സ്, പൈ​​​ത്ത​​​ണ്‍, എം​​​എ​​​സ് ഓ​​​ഫീ​​​സ്, ജി ​​​സ്വീ​​​റ്റ് പ്രാ​​​വീ​​​ണ്യം.
🔵ഫി​​​സി​​​ക്ക​​​ൽ എ​​​ഡ്യുക്കേ​​​ഷ​​​ൻ അധ്യാപിക. വനിതകൾക്ക് മാത്രം അപേക്ഷിക്കാം. ​​​ഫി​​​സി​​​ക്ക​​​ൽ എ​​​ഡ്യുക്കേ​​​ഷ​​​നി​​​ൽ ബിരു​​​ദം. പ്രാ​​​യ പരിധി 40 വയസ് വരെ. വിശദവിവരങ്ങൾ അടങ്ങിയ അപേക്ഷ teachers@odepc.in വഴി ജ​​​നു​​​വ​​​രി 20ന​​​കം നൽകണം. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് http://odepc.kerala.gov.in സന്ദർശിക്കുക.

Follow us on

Related News