പ്രധാന വാർത്തകൾ
പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടിസ്വയം നിയന്ത്രിത വാഹനങ്ങളുടെ ചിപ്പ് വികസനം: പദ്ധതിയുമായി ഗവ. മോഡൽ എൻജിനീയറിങ്ങ് കോളജ് അധ്യാപകർഎംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: ഉത്തരസൂചിക വന്നുഭിന്നശേഷി മേഖലയിലെ പദ്ധതി ആവിഷ്ക്കരണത്തിനായി ഓൺലൈൻ ജേണൽ പുറത്തിറക്കുംഇരിങ്ങാലക്കുട കല്ലേറ്റുംകരയിൽ ഗണിതശാസ്ത്ര പഠനകേന്ദ്രം വരുംസംസ്ഥാനത്ത് നാളെ കെ.എസ്.യുവിന്റെ വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്നാലുവർഷ ബിരുദ കോഴ്സുകൾ: പ്ലസ് ടു വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി ബോധവൽക്കരണ പരിപാടിഹയർ സെക്കന്ററി സ്ഥലംമാറ്റം സ്റ്റേ ചെയ്ത സംഭവം: സർക്കാർ ട്രിബ്യൂണലിനെ സമീപിക്കുംസ്കൂളുകളിൽ വായനയ്ക്ക് ഗ്രേസ് മാർക്ക്: 12ന് യോഗം ചേരുംനാഷണൽ മീൻസ് കം മെറിറ്റ് സ്‌കോളർഷിപ്പ്: മികവിന് അംഗീകാരം

യൂണിഫോമിട്ട ടീച്ചറും കുട്ട്യോളും: കുട്ടികൾക്കൊപ്പം യൂണിഫോമിട്ട് സ്കൂളിൽ എത്തുന്ന ശാലിനി ടീച്ചർ

Dec 7, 2023 at 6:00 pm

Follow us on

വയനാട്: ഞങ്ങളുടെ ടീച്ചർ പൊളിയാണ്..! വയനാട് മുണ്ടക്കൈ ഗവ.എൽപി സ്കൂളിലെ കുട്ടികൾ ശാലിനി ടീച്ചറെക്കുറിച്ച് പറയുന്നത് ഇതാണ്. കുട്ടികൾക്കൊപ്പം അതെ തരത്തിലുള്ള യൂണിഫോം ധരിച്ച് സ്കൂളിൽ വരുന്ന അധ്യാപിക. കുട്ടികളെ ഒപ്പമിരുത്തി സ്കൂൾ ഗ്രൗണ്ടിൽ സൈക്കിൾ ചവിട്ടി ഉല്ലസിക്കുന്ന ടീച്ചർ…കുട്ട്യോളും ടീച്ചറും ഈട വേറെ ലെവലാണ് ഭായ്! നാട്ടുകാരും ഇത് പറയും. പിള്ളേരൊരാഗ്രഹം പറഞ്ഞാൽ ശാലിനി ടീച്ചറെക്കൊണ്ട് പറ്റുന്നതാണെങ്കിൽ സാധിച്ചു കൊടുക്കും. അങ്ങനെ കുട്ടികൾ പറഞ്ഞ ആഗ്രഹമാണ് ഈ യൂണിഫോം. ടീച്ചർ എന്താ യൂണിഫോം ഇടാത്തെ..? കുട്ടികൾ ചോദിച്ചപ്പോൾ ഇടാം എന്നായി ടീച്ചർ. ഇക്കഴിഞ്ഞ ഓണം അവധിക്ക് ശേഷമാണ് ടീച്ചർ യൂണിഫോം ഇട്ട് സ്കൂൾ വരാൻ തുടങ്ങിയത്. അങ്ങനെ ഒരു ദിവസം സ്കൂളിൽ വന്ന വിദ്യാർത്ഥിയുടെ സൈക്കിൾ കണ്ടപ്പോൾ, സൈക്കിളിൽ കയറാൻ പെൺകുട്ടികൾക്ക് ആഗ്രഹം. ശാലിനി ടീച്ചർ അപ്പോൾത്തന്നെ അതും സാധിച്ചുകൊടുത്തു.

സ്കൂളിലെ ആരോ ആ വീഡിയോ എടുത്തതോടെ ടീച്ചറും കുട്യോളും വൈറലായി. കൊച്ചു കുട്ടികൾക്കൊപ്പം വലിയ ”കുട്ടി”യായി സ്കൂളിനെ കളർ ആക്കുകയാണ് ശാലിനി ടീച്ചർ.

Follow us on

Related News

പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടി

പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടി

തിരുവനന്തപുരം:പരീക്ഷാ സമയത്ത് കെഎസ്‌യു വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ് പ്രഖ്യാപിച്ചത് വിദ്യാർത്ഥികളോട് ചെയ്യുന്ന...

ഹയർ സെക്കന്ററി സ്ഥലംമാറ്റം സ്റ്റേ ചെയ്ത സംഭവം: സർക്കാർ ട്രിബ്യൂണലിനെ സമീപിക്കും

ഹയർ സെക്കന്ററി സ്ഥലംമാറ്റം സ്റ്റേ ചെയ്ത സംഭവം: സർക്കാർ ട്രിബ്യൂണലിനെ സമീപിക്കും

തിരുവനന്തപുരം:ഹയർ സെക്കന്ററി സ്ഥലം മാറ്റ വിഷയത്തിൽ ഹൈക്കോടതി വിധിയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ ട്രിബ്യൂണലിനെ...