പ്രധാന വാർത്തകൾ
പശ്ചിമ റെയിൽവേയുടെ ഗ്രൂപ്പ് സി, ഗ്രൂപ്പ് ഡി വിഭാഗങ്ങളിൽ 64 ഒഴിവുകൾനോർത്തേൺ റെയിൽവേയുടെ റെയിൽവേ വിവിധ ട്രേഡുകളിൽ നിയമനം നടത്തുന്നുഈസ്റ്റ് സെൻട്രൽ റെയിൽവേയിൽ 1,832 അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകൾകൊങ്കൺ റെയിൽവേ കോർപ്പറേഷൻ ലിമിറ്റഡിൽ 190 അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകൾയൂണിഫോമിട്ട ടീച്ചറും കുട്ട്യോളും: കുട്ടികൾക്കൊപ്പം യൂണിഫോമിട്ട് സ്കൂളിൽ എത്തുന്ന ശാലിനി ടീച്ചർ2023 ഡിസംബർ 7: കേരള സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ2023 ഡിസംബർ 7: കണ്ണൂർ സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ2023 ഡിസംബർ 7: കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ2023 ഡിസംബർ 7: എംജി സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾജനറൽ ആശുപത്രിയിൽ ലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ ഒഴിവ്

കരസേനയിൽ ലഫ്‌റ്റനന്റ് റാങ്കിൽ ജോലി: നിയമ ബിരുദധാരികൾക്ക് അപേക്ഷിക്കാം

Nov 9, 2023 at 11:45 am

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:നിയമബിരുദധാരികൾക്ക് ഇന്ത്യൻ ആർമിയിൽ ഷോർട് സർവീസ് കമ്മിഷൻഡ് ഓഫീസറാവാൻ അവസരം. 2024 ഒക്ടോബറിൽ ആരംഭിക്കുന്ന 33-ാമത് ഷോർട് സർവീസ് കമ്മിഷൻഡ് കോഴ്‌സ് വഴിയാണ് അവസരം. കോഴ്സ്പൂ ർത്തിയാക്കിയാൽ ജഡ്‌ജ്, അഡ്വക്കറ്റ് ജനറൽ ഡിപ്പാർട്മെന്റിൽ ലഫ്‌റ്റനന്റ് റാങ്കിലാണ് നിയമനം ലഭിക്കുക. 55ശതമാനം മാർക്കോടെ എൽഎൽബി ബിരുദം (3 വർഷം അല്ലെങ്കിൽ 5 വർഷം) നേടിയവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. അപേക്ഷകർ ബാർ കൗൺസിൽ ഓഫ് ഇന്ത്യ, സ്‌റ്റേറ്റ് റജിസ്‌ട്രേഷനു യോഗ്യത നേടിയവരായിരിക്കണം. അവിവാഹിതരായ പുരുഷന്മാർക്കും സ്‌ത്രീകൾക്കും അപേക്ഷിക്കാം. ആകെ 8 ഒഴിവുകളാണ് ഉള്ളത്. ഇതിൽ സ്ത്രീകൾക്ക് 4ഒഴിവുകൾ ഉണ്ട്. 21വയസ് മുതൽ 27വയസ് വരെയാണ് പ്രായപരിധി. അപേക്ഷകളുടെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ ഷോർട് ലിസ്‌റ്റ് ചെയ്ത് അഭിമുഖം നടക്കും. 2 ഘട്ടങ്ങളായാണു തിരഞ്ഞെടുപ്പ് നടക്കുക. തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെടുന്നവർക്ക് 49 ആഴ്ചയാണ് പരിശീലനം. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് http://joinindianarmy.nic.in സന്ദർശിക്കുക.

Follow us on

Related News