പ്രധാന വാർത്തകൾ
പശ്ചിമ റെയിൽവേയുടെ ഗ്രൂപ്പ് സി, ഗ്രൂപ്പ് ഡി വിഭാഗങ്ങളിൽ 64 ഒഴിവുകൾനോർത്തേൺ റെയിൽവേയുടെ റെയിൽവേ വിവിധ ട്രേഡുകളിൽ നിയമനം നടത്തുന്നുഈസ്റ്റ് സെൻട്രൽ റെയിൽവേയിൽ 1,832 അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകൾകൊങ്കൺ റെയിൽവേ കോർപ്പറേഷൻ ലിമിറ്റഡിൽ 190 അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകൾയൂണിഫോമിട്ട ടീച്ചറും കുട്ട്യോളും: കുട്ടികൾക്കൊപ്പം യൂണിഫോമിട്ട് സ്കൂളിൽ എത്തുന്ന ശാലിനി ടീച്ചർ2023 ഡിസംബർ 7: കേരള സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ2023 ഡിസംബർ 7: കണ്ണൂർ സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ2023 ഡിസംബർ 7: കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ2023 ഡിസംബർ 7: എംജി സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾജനറൽ ആശുപത്രിയിൽ ലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ ഒഴിവ്

ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് നാനോസയൻസ് ആൻഡ്‌ ടെക്നോളജിയിൽ പിഎച്ച്ഡി പ്രവേശനം

Oct 8, 2023 at 2:46 am

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം: കേന്ദ്ര ശാസ്ത്രസാങ്കേതിക വകുപ്പിന്റെ നിയന്ത്രണത്തിലുള്ള ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് നാ നോസയൻസ് ആൻഡ്‌ ടെക്നോളജിയിൽ നാ നോ സയൻസിൽ പിഎച്ച്ഡി പ്രവേശനത്തിന് അവസരം. ഇതിനായി പഞ്ചാബിലെ മൊഹാലിയിൽ വോക് ഇൻ ഇന്റർവ്യൂ നടത്തുന്നു. അഭിമുഖ വിവരങ്ങൾ താഴെ.

🔵ഒക്ടോബർ 10ന് ക്വാണ്ടം മെറ്റീരിയൽസ് ആൻഡ്‌ ഡിവൈസ് യൂണിറ്റ്.
🔵ഒക്ടോബർ 11ന് എനർജി ആൻഡ്‌ എൻവയൺമെന്റ് യൂണിറ്റ്.
🔵 ഒക്ടോബർ 13ന് കെമിക്കൽ ബയോളജി യൂണിറ്റ്.

കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് https://www.inst.ac.in/phd-admissions സന്ദർശിക്കുക.

Follow us on

Related News