പ്രധാന വാർത്തകൾ
പവർഗ്രിഡ് കോർപറേഷനിൽ ജൂനിയർ ടെക്നിഷ്യൻ ട്രെയിനികൾ: അപേക്ഷ 12വരെഇന്റലിജൻസ് ബ്യൂറോയിൽ ഓഫിസർ നിയമനം: ബിരുദധാരികൾക്ക് അവസരംഐഡിബിഐ ബാങ്കിൽ ജൂനിയർ അസിസ്റ്റന്റ് മാനേജർ, എക്സിക്യുട്ടീവ് നിയമനം: 2100 ഒഴിവുകൾസ്‌റ്റേറ്റ് ബാങ്ക് ഓഫ് ഇന്ത്യയിൽ ഓഫീസർ നിയമനം: 5447 ഒഴിവുകൾഎഞ്ചിനീയറിങ് ബിരുദധാരികൾക്ക് എൻഎൽസി ഇന്ത്യ ലിമിറ്റഡിൽ അവസരം: 295 ഒഴിവുകൾപിജി മെഡിക്കൽ ഒഴിവ് സീറ്റുകൾ, ഫാർമസി/ പാരാമെഡിക്കൽ അഞ്ചാം അലോട്ട്‌മെന്റ്ദേവസ്വം റിക്രൂട്ട്‌മെന്റ് ബോർഡ് പരീക്ഷ 17ന്: സ്‌ക്രൈബിനെ ആവശ്യമുള്ളവർക്ക് അപേക്ഷ നൽകാംസംസ്‌ഥാന സ്കൂ‌ൾ ശാസ്ത്രോത്സവത്തിന് തിരുവനന്തപുരത്ത് തുടക്കമായികണ്ണൂർ സർവകലാശാല വിസി പുനർനിയമനം സുപ്രീംകോടതി റദ്ദാക്കിഓഫീസുകളിലിരുന്ന് സ്കൂൾ പരിശോധനാ റിപ്പോര്‍ട്ട് തയ്യാറാക്കരുത്: സ്കൂൾ രേഖകൾ വിദ്യാഭ്യാസ ഓഫീസിൽ എത്തിക്കേണ്ടതില്ല

കെഎസ്എഫ്ഇയിൽ ബിസിനസ് പ്രമോട്ടർ:അപേക്ഷ ഒക്ടോബർ 10വരെ

Sep 27, 2023 at 3:30 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം: കെഎസ്എഫ്ഇയിൽ പ്രമോട്ടർ തസ്തികയിലേക്ക് താല്ക്കാലിക നിയമനത്തിന് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. നിലവിൽ 3000 ഒഴിവുകളുണ്ട്. കെഎസ്‌എഫ്ഇയുടെ വിവിധ പദ്ധതികളുടെ വിപണനവും അനുബന്ധ സേവനങ്ങളുമാണ് പ്രധാനമായും ചെയ്യേണ്ടത്. 20 – 45 നുമിടയിൽ പ്രായമുള്ളവർക്കും പ്ലസ് ടു പാസായവർക്കുമാണ് ഇൻസെന്റീവ് അടിസ്ഥാനത്തിൽ നിയമനം നടത്തുന്നത്.
അപേക്ഷ അയക്കുന്നവർ പാസ്പോർട്ട് സൈസ് ഫോട്ടോ, ബയോഡാറ്റ എന്നിവ സഹിതം അപേക്ഷ ഒക്ടോബർ പത്തിനുള്ളിൽ അയക്കണം.അപേക്ഷകൾ അയക്കുന്നവർ കെ എസ് എഫ് ഇ ലിമിറ്റഡ് ബിസിനസ്സ് വിഭാഗം , ഭദ്രത, മ്യൂസിയം റോഡ് , ചെമ്പുക്കാവ് പി.ഒ തൃശൂർ – 680020 എന്ന മേൽവിലാസത്തിൽ അപേക്ഷകൾ അയക്കുക.

Follow us on

Related News