പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻഹയർ സെക്കൻഡറി അധ്യാപകർക്കും അവധിക്കാല പരിശീലനം: മെയ്‌ 20മുതൽ തുടക്കംകെ.ആർ. നാരായണൻ നാഷണൽ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് വിഷ്വൽ സയൻസ് ആൻഡ് ആർസിൽ പ്രവേശനംസാക്ഷരതാ മിഷന്റെ പച്ചമലയാളം കോഴ്സ്: അപേക്ഷ 30വരെകാലിക്കറ്റിൽ പുതിയ ഇൻ്റഗ്രേറ്റഡ് പി.ജി. കോഴ്സുകൾ: അപേക്ഷ 26വരെകേരള ബാങ്കിൽ ക്ലാർക്ക്, ഓഫീസ് അറ്റൻഡൻ്റ് നിയമനം: ആകെ 479 ഒഴിവുകൾസെറിബ്രൽ പാൾസിയെ അതിജീവിച്ച് ശാരിക സിവിൽ സർവീസിലേക്ക്KEAM 2024: അപേക്ഷ തീയതി നീട്ടിസർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ് ഇൻ ലൈബ്രറി ആൻഡ് ഇൻഫർമേഷൻ സയൻസ്

എംജി സർവ്വകലാശാലയിൽ സുരക്ഷാ ജീവനക്കാരുടെ നിയമനം

Aug 24, 2023 at 5:00 pm

Follow us on

കോട്ടയം: മഹാത്മാ ഗാന്ധി യൂണിവേഴ്സിറ്റിയിൽ സുരക്ഷാ ജീവനക്കാരനാകാൻ അവസരം. 30 വയസ് പൂർത്തിയായ പുരുഷന്മാർക്ക് മാത്രമാണ് അപേക്ഷിക്കുവാനുള്ള അവസരം. പ്രതിദിനം 645 രൂപ നിരക്കിലായിരിക്കും ശബളം ലഭിക്കുക. നിലവിൽ 6 ഒഴിവിലേക്കാണ് അപേക്ഷകൾ ക്ഷണിക്കുന്നത്.
എഴുതാനും വായിക്കാനുമുള്ള കഴിവ് , വിമുക്തഭടൻ / ബി എസ്.എഫ് / സി. ആർ.പി.എഫ് തുടങ്ങി സൈനിക / അർധസൈനിക സേവന പരിചയം തുടങ്ങിയ യോഗ്യതകളുടെ അടിസ്ഥാനത്തിലായിരിക്കും തിരഞ്ഞെടുക്കുക. അപേക്ഷിക്കുന്നവർ വെബ് സൈററിൽ നൽകിയ അപേക്ഷാ ഫോറം പൂരിപ്പിച്ച് സർവ്വകലാശാലാ ഭരണവിഭാഗത്തിലുള്ള എ ഡി എ 4 സെക്ഷനിൽ നേരിട്ടോ notificationa da4@ mgu.ac.in എന്ന ഇമെയിൽ വഴിയോ ഓഗസ്റ്റ് 25 നു മുമ്പ് അയക്കാവുന്നതാണ്. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്‌ ഇപ്പോൾ തന്നെ http://mgu.ac.in എന്ന വെബ് സൈറ് സന്ദർശിക്കുക.

Follow us on

Related News