പ്രധാന വാർത്തകൾ
പശ്ചിമ റെയിൽവേയുടെ ഗ്രൂപ്പ് സി, ഗ്രൂപ്പ് ഡി വിഭാഗങ്ങളിൽ 64 ഒഴിവുകൾനോർത്തേൺ റെയിൽവേയുടെ റെയിൽവേ വിവിധ ട്രേഡുകളിൽ നിയമനം നടത്തുന്നുഈസ്റ്റ് സെൻട്രൽ റെയിൽവേയിൽ 1,832 അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകൾകൊങ്കൺ റെയിൽവേ കോർപ്പറേഷൻ ലിമിറ്റഡിൽ 190 അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകൾയൂണിഫോമിട്ട ടീച്ചറും കുട്ട്യോളും: കുട്ടികൾക്കൊപ്പം യൂണിഫോമിട്ട് സ്കൂളിൽ എത്തുന്ന ശാലിനി ടീച്ചർ2023 ഡിസംബർ 7: കേരള സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ2023 ഡിസംബർ 7: കണ്ണൂർ സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ2023 ഡിസംബർ 7: കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ2023 ഡിസംബർ 7: എംജി സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾജനറൽ ആശുപത്രിയിൽ ലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ ഒഴിവ്

ഇന്‍റലക്ച്വല്‍ പ്രോപ്പര്‍ട്ടി റൈറ്റ്സ് ആന്‍റ് ടെക്നോളജി ട്രാന്‍സ്ഫർ വർക്ക്‌ഷോപ്പ് നാളെ

Jul 31, 2023 at 6:35 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:കേരള സര്‍വകലാശാല കാര്യവട്ടം ക്യാമ്പസിലെ ട്രാന്‍സ്ലേഷണല്‍ റിസര്‍ച്ച് ആന്‍റ്
ഇന്നൊവേഷന്‍ സെന്‍ററില്‍ കേരള സ്റ്റാര്‍ട്ടപ്പ് മിഷനുമായി ചേര്‍ന്ന് ഇന്‍റലക്ച്വല്‍ പ്രോപ്പര്‍ട്ടി റൈറ്റ്സ് ആന്‍റ് ടെക്നോളജി ട്രാന്‍സ്ഫർ എന്ന വിഷയത്തില്‍ വര്‍ക്ഷോപ്പ് നടത്തുന്നു. നാളെ (ആഗസ്റ്റ് 1ന്) രാവിലെ 10 മണി മുതല്‍ വൈകിട്ട് 4 മണി വരെ നടക്കുന്ന
പരിപാടി ബഹു.ഉന്നത വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് മന്ത്രി ഡോ.ആര്‍.ബിന്ദു ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും. ശ്രീ.ബലറാം എസ് ചടങ്ങിനെ അഭിസംബോധന ചെയ്ത് സംസാരിക്കും.


കേരളസര്‍വകലാശാല വൈസ് ചാന്‍സലര്‍ പ്രൊഫ.(ഡോ.)മോഹനന്‍ കുന്നുമ്മല്‍ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിക്കുന്ന ചടങ്ങില്‍ ഡോ.ദീപു കൃഷ്ണന്‍, അസിസ്റ്റന്‍റ് മാനേജര്‍ (ട്രാന്‍ സ്ലേഷണല്‍ റിസര്‍ച്ച്), കേരള സ്റ്റാര്‍ട്ടപ്പ് മിഷന്‍, ഡോ.മനോജ് ചങ്ങാട്ട്, ഹെഡ് ഡിപ്പാര്‍ട്ട്മെന്‍റ് ഓഫ്
ഫ്യൂച്ചേഴ്സ് സ്റ്റഡീസ് &മാു; ഡയറക്ടര്‍ ഗഡആകകഇ എന്നിവര്‍ ആശംസകള്‍ അറിയിക്കും. ചടങ്ങില്‍
സര്‍വകലാശാല രജിസ്ട്രാര്‍ പ്രൊഫ.കെ.എസ്.അനില്‍ കുമാര്‍ നന്ദി അറിയിക്കും.

Follow us on

Related News