പ്രധാന വാർത്തകൾ
പ്ലസ് വൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്മെന്റ് ഫലം ഇന്ന് രാത്രി: പ്രവേശനം നാളെ മുതൽവിവിധ തസ്തികകളിലെ പി.എസ്.സി. നിയമനം: അപേക്ഷ 14വരെഇന്ത്യൻ നാവികസേനയിൽ വിവിധ തസ്തികളിൽ നിയമനം: 741 ഒഴിവുകൾഎൽഎസ്എസ് – യുഎസ്എസ് സ്കോളർഷിപ്പ് കുടിശിക 27.61 കോടി അനുവദിച്ചു: മന്ത്രി വി ശിവൻകുട്ടിപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്ട്മെന്റ്: 23ന് വൈകിട്ട് 5വരെ അപേക്ഷ പുതുക്കാംസംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ ഉജ്ജ്വല ബാല്യം പുരസ്കാരം: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 15വരെപിജി ഡെന്റൽ പ്രവേശനം: അന്തിമ മെറിറ്റ് ലിസ്റ്റ് & കാറ്റഗറി ലിസ്റ്റ്നാളെ നടക്കുന്ന പ്ലസ് വൺ സ്കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്ഫർ അലോട്മെന്റ് പ്രോട്ടോകോൾ പാലിച്ച്ആനക്കയത്തും പാണ്ടിക്കാട്ടും വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ അനിശ്ചിത കാലത്തേക്ക് അടച്ചു: മലപ്പുറത്തെ നിപ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഇങ്ങനെപ്ലസ് വൺ സ്‌കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്‌ഫർ അഡ്‌മിഷൻ 22,23 തീയതികളിൽ: ലിസ്റ്റ് ഉടൻ

പ്ലസ് ടു കഴിഞ്ഞവർക്ക് 5 വർഷ ഇന്റഗ്രേറ്റഡ് എൽഎൽബി: അപേക്ഷ 19വരെ

Jul 13, 2023 at 9:30 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/JVvQX1DVh094QVjPyiOK9N

തിരുവനന്തപുരം:2023-24 അധ്യയന വർഷത്തെ 5 വർഷ ഇന്റഗ്രേറ്റഡ് എൽഎൽബി പ്രവേശനത്തിന് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. അപേക്ഷ 19ന് വൈകിട്ടു 4വരെ സമർപ്പിക്കാം.
http://cee.kerala.gov.in വഴി ഓൺലൈൻ ആയാണ് അപേക്ഷ നൽകേണ്ടത്. അപേക്ഷാഫീസ് 685 രൂപ. പട്ടികവിഭാഗക്കാർക്ക് 345 രൂപയാണ്. കുറഞ്ഞത് 45ശതമാനം മാർക്കോടെ പ്ലസ് ടു /തുല്യപരീക്ഷ ജയിച്ചവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. പിന്നാക്ക / പട്ടികവിഭാഗക്കാർക്ക് യഥാക്രമം 42% / 40 ശതമാനം മാർക്ക് മതി. 2023 ഡിസംബർ31ന് 17 വയസ് തികയണം. ഓഗസ്റ്റ് 6ന് പ്രവേശനം പരീക്ഷ നടക്കും. 2 മണിക്കൂർ ദൈർഘ്യമുള്ള
എൻട്രൻസ് പരീക്ഷയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് പ്രവേശനം.

\"\"

നിയമപഠനത്തിനുള്ള അഭിരുചി (70മാർക്ക്), ജനറൽ ഇംഗ്ലിഷ് (60മാർക്ക്), പൊതുവിജ്ഞാനം (45മാർക്ക്), കണക്കും മാനസികശേഷിയും (25മാർക്ക്) എന്ന ക്രമത്തിൽ ആകെ 200 മാർക്കിന്റെ ഒബ്ജക്റ്റീവ് ചോദ്യങ്ങളാണ് ഉണ്ടാകുക. ഓരോ ശരിയുത്തരത്തിനും 3 മാർക്ക്. നെഗറ്റീവ് മാർക്ക് ഉണ്ട്. ഒരു തെറ്റിന് ഒരു മാർക്കു കുറയ്ക്കും. പരീക്ഷാ തീയതി ഉടൻ പ്രസിദ്ധീകരിക്കും. 4 സർക്കാർ കോളജുകളിലായി ആകെ 360 സീറ്റ്. 19 സ്വകാര്യ കോളജുകളിൽ ആകെ 2370 സീറ്റുകളും ഉണ്ട്. തിരുവനന്തപുരം, എറണാകുളം, തൃശൂർ, കോഴിക്കോട് സർക്കാർ ലോ കോളജുകളിലെ
യും 19 സ്വകാര്യ സ്വാശ്രയ ലോ കോളജുകളിലുമാണ് പ്രവേശനം.

\"\"

Follow us on

Related News